เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดประสบการณ์...กราบอาจารย์หม่อม วัดแจ้ง จ.ตรัง..

[คัดลอกลิงก์]
rynyapatch โพสต์เมื่อ 6-5-2010 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณนะจ๊ะที่แจ้งทั้งโพสต์ทั้งโทร รับรองว่าจะเป็นนัดแรกที่ลงกระดานไว้ แต่วันข้างหน้ายังไม่รู้เลยว่าจะมีอะไรด่วน ๆ แทรกเข้ามารึเปล่า ยังไงก็เจ้าเมืองถ้าไปอย่าทิ้งพี่นะจ๊ะ ไปไหนไปด้วยจ้า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
O2J โพสต์เมื่อ 6-5-2010 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นภาพที่ท่านเจ้าเมืองถ่ายคู่กับอาจารย์หม่อม..

เอามาโชว์หน่อยนะครับ เจ้าเมืองคนสวย
resto โพสต์เมื่อ 7-5-2010 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านอ.หม่อมเหมือนคนที่มานั่งในห้องหนูเลยเพิ่งเคยเห็นนี่แหล่ะค่ะ
ที่พี่แม่บ้านหนูเห็นตอนดึกๆหนูนอนหลับอยู่ตอนเช้าแกเล่าให้ฟังแกบอกว่าแกเห็น
เหมือนผู้หญิงผมยาวหยักโศกถึงก้นนั่งอยู่บนชั้นหนังสือตรงที่อยู่วางแม่ยั่วเมืองไว้ค่ะ
ขอบคุณเจ้าเมืองค่ะที่นำภาพมาให้ชม

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
taoreedman08 + 10 รัก

ดูบันทึกคะแนน

suysakul โพสต์เมื่อ 7-5-2010 15:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านอ.หม่อมเหมือนคนที่มานั่งในห้องหนูเลยเพิ่งเคยเห ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 7-5-2010 15:32

โห ของแรงจริง ๆ เลย
chayadaj โพสต์เมื่อ 7-5-2010 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้มขลัง ของจริงค่ะ
suysakul โพสต์เมื่อ 7-5-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนับสนุนอีกแรง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-5-2010 00:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 8-5-2010 00:26
ท่านอ.หม่อมเหมือนคนที่มานั่งในห้องหนูเลยเพิ่งเคยเห ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 7-5-2010 15:32

ท่านน้อง restro สุดสวย... น่าอิจฉาจริงเชียว!!!

น้องทั่นเล่นเห็นอาจารย์หม่อมไปหาเลยเหรอเนี่ย... ฟังแล้วขนลุกมากมาย!!

สังเกตุหลายทีแล้วค่ะ... หากใครบูชาแม่ยั่วเมืองไป..มักจะเกิดปรากฏการณ์ หรือ อิทธิปาฎิหารย์แตกต่างกันไป ไม่มีแสตนดาร์ด

บ้างไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงมากมาย..บ้างเปลี่ยนในเวลาต่อมา บ้างก็เปลี่ยนทันที..

แต่ที่สำคัญ ต่างบอกกันเสียงเดียวว่า ต้องนำ 'แม่' ติดตัว... ทุกวัน!!   

แปลกแฮะ!!
resto โพสต์เมื่อ 8-5-2010 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# cho

หนูไม่ได้เห็นเองนะพี่หนูเห็นเพราะหนูหลับ แกยังไม่รู้เลยว่าหนูบูชาอะไรมา
แกเล่าให้ฟังว่าเห็นผู้หญิงลักษณะนี้มานั่งอยู่ในห้องตอนดึกๆ แกมาเล่าให้ฟังตอนเช้าค่ะ
ตั้งแต่หนูได้แม่ยั่วไปใหม่ๆอะ ขอบคุณท่านเจ้าเมืองมากค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-5-2010 10:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 8-5-2010 11:04
ตอบกลับ  cho

หนูไม่ได้เห็นเองนะพี่หนูเห็นเพราะหนู ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 8-5-2010 00:33

ตอนแรกก็ยัง 'งง' ไงคะ เพราะแม่ยั่วเมือง ไม่ใช่พราย จึงไม่น่าจะเห็นใครมาเป็นตัวๆ เช่นนั้น

เลยถึงบางอ้อ (หลังจากที่ฮ่อมาเต็มเหยียด) ว่า.. เป็นครูบาอาจารย์ที่ตามมานั่นเอง...

เรื่องที่มีครูบาอาจารย์ตามมาหลังจาก ลงของเสร็จก็ดี หรือ บูชาวัตถุมงคล มาก็ดี.... เป็นประสบการณ์มิรู้ลืมจริงๆ

ยกเว้น!! ไปสำนักที่จะทำอะไรดำๆ ใส่เรา... คือก็จะเห็นอาจารย์มาเหมือนกันค่ะ... แต่มาสั่งแปลกๆ.. สั่งให้ไปซื้อของเขาเยอะๆ.. สุดท้ายเผลอตัว ซื้อตะบี้ตะบัน.. เอ เราเป็นอะไรไปนะ? งงจิอ๋ายเลย!!

แทนที่ได้มาจะเป็นเสน่ห์ กับเป็น 'เสนียด' ในบัดดล!!
resto โพสต์เมื่อ 8-5-2010 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูก็ งง ค่ะ ฟังเขาเล่ามาเพราะว่าเค้านอนห้องเดียวกะหนูไม่เคยเป็นท่านอ.เลยสักครั้ง
พอมาเห็นในรูปก็รู้สึกว่าคล้ายๆกะที่พี่แกเห็นวันนั้นน่ะค่ะ
sit14 โพสต์เมื่อ 9-5-2010 02:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมครับท่านเจ้าเมือง
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-5-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม่ !!!!! พี่สาวเจ้าเมืองผม

แอบไปหาอาจารย์หม่อม หยอเนี่ย ฮึม

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆและช่างภาพคนสวยที่ถ่ายมาให้ชม

เดี๋ยว ผมคงต้องแอบไปหา หลวงปู่จันทร์หอมมั่งซะเเย้ว

อิอิ
suysakul โพสต์เมื่อ 15-5-2010 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม่ !!!!! พี่สาวเจ้าเมืองผม

แอบไปหาอาจารย์หม่อม หยอเ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 15-5-2010 12:47

แต่ท่านบอส หายไปนานนะท่าน
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-5-2010 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แฮ่ ๆๆ  หายไปนานไม่ใช่อะไรหรอกครับ

พอดีไปเสาะเกจิคณาจารย์มา เพิ่งจะได้น้ำมันมหาเสน่ห์แม่นางฟ้าของอ.ชุม ไชยคีรีได้มาขวดใหญ่ ๆครับ ผม

อิอิ  ชอบอุปเทห์การใช้มากครับอาทิเช่น  ให้เขารักทาข้างหน้า  ถ้าให้เกลียดกันทาข้างหลัง ทาที่คางเป็นมหากำบัง

สตรีให้ทาที่จมูกนมผัวรักหนักหนา ชายทาที่ลึงค์มีนารีมิขาด ทาที่เท้ากันอสรพิด เป็นต้นเรียกได้ว่าครบเครื่องเลยทีเดียว จร้า
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-5-2010 15:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# บอส ดินแดง

น้องบอสผู้น่ารัก พี่อยากได้จร้า ทำไงถึงจะได้ล่ะ

{:2_37:}
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 20:14 , Processed in 0.132171 second(s), 9 queries , File On.