เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
steelpony โพสต์เมื่อ 26-6-2012 06:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้หรือยังคะ คืบหน้าอย่างไร วานแจ้งที

โปรดทราบ
เม ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 2012-6-26 06:36

ขอบคุณท่านเจ้าเมือง ที่ช่วยเป็นสื่อกลางในการไกล่เกลี่ย เพื่อความสงบเรียบร้อยของชาวเมืองครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-6-2012 08:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณท่านเจ้าเมือง ที่ช่วยเป็นสื่อกลางในกา ...
ต้นฉบับโพสโดย steelpony เมื่อ 26-6-2012 06:41

อยากให้ท่านทูตทุกท่านมีความรับผิดชอบค่ะ
kiatisak โพสต์เมื่อ 26-6-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้หรือยังคะ คืบหน้าอย่างไร วานแจ้งที

โปรดทราบ
เม ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 26-6-2012 06:36

ยังเงียบอยู่ครับ ยังไม่มีอะไรคืบหน้า เขาไม่เห็นติดต่ออะไรมาเลย ขอบคุณที่ถามไถ่มาครับ
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TOPSTAR เมื่อ 26-6-2012 22:28

โปรดทราบ
เม ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 26-6-2012 06:36

ขอขอบคุณท่านเจ้าเมืองและผู้บริหารทั้งหลาย
พร้อมทั้งเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่สนใจติดตามความคืบหน้าครับ

ล่าสุดวันนี้ 26/6/55 ผมได้โทรไปหลายครั้ง โทรติด แต่ไม่รับสาย...???
สรุปว่าจะเอายังไงครับท่านKONGSA

ถ้าท่านKONGSAยังไม่ได้ส่งของให้ภายในสิ้นเดือนนี้
ผมคิดว่าขอเงินคืนเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดครับ

ถ้าหากท่านKONGSA ได้อ่านอยู่...!!!
พอมีความเป็นลูกผู้ชายอยู่บ้าง...? และมีรับผิดชอบมากว่านี้...?
รบกวนดำเนินการจัดส่งของที่ค้างอยู่และของท่านอื่นๆด้วยครับ

และผมโทรไปรบกวนรับสายด้วยครับ
มีอะไรโทรมาคุย หรือ จะให้ผมโทรไปก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
intapichai โพสต์เมื่อ 27-6-2012 00:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด intapichai เมื่อ 27-6-2012 00:56

เมืองนี้ผมเข้ามาดูทุกวันเลยครับ เห็นโพสต์นี้แล้วไม่ค่อยสบายใจเลยอ่ะครับ ผมเคยสั่งพระจากท่านเจ้าเมือง แค่วันเดียวก็ได้ของแล้ว ท่านเจ้าเมืองมีความรับผิดชอบตรงต่อเวลามากๆครับ ถ้าท่านทูตทำได้แบบท่านเจ้าเมืองเรื่องแบบนี้ก็ไม่น่าจะเกิดน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ท่านTOPSTARด้วยน่ะครับ
PAK21 โพสต์เมื่อ 27-6-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ท่าน TOPSTAR อีกแรงนะครับ  
CUTE19 โพสต์เมื่อ 27-6-2012 01:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
..ยังไงเนี๊ยะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 06:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 27-6-2012 06:54
ยังเงียบอยู่ครับ ยังไม่มีอะไรคืบหน้า เขาไม่เห็นติด ...
ต้นฉบับโพสโดย kiatisak เมื่อ 26-6-2012 18:37

คงไม่รงไม่รอแล้ว ขออนุญาติแบนก่อนค่อยเจรจา ฑูตท่านนี้ของไม่อยู่ในมือ แต่นำมาโพสลงขาย ไม่อยากให้ลุกลามไปมากกว่านี้ เพราะเพิ่งไล่อ่านกระทู้ของท่านSaran เขายังคามมาให้กำลังใจท่าน Saran ในกระทู้เรื่องของเก๊พ่อครูศิริพงษ์อยู่เลย แค่กลับไม่มาคิดตามการส่งของให้ท่าน เอาหละ

ยังไงติดดามเขาทางโทรศัพท์นะคะ คืบหน้า/แย่ลงแจ้งด้วยค่ะท่าน

หากท่านใดยัง 'ยอม' เมื่อได้ของแถมในเคสลักษณะนี้ ท่าน kongsa คงต้องขายพระพร้อมของแถมทุกรายการค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 07:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 27-6-2012 07:27
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านน่ะครับ.... ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 27-6-2012 07:20

ขออภัยท่านน้อง Saran .. ภาระการเป็นฑูตนี้ยิ่งใหญ่เหลือคณานับ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 07:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับ...ก็ขอให้คลี่คลายไปในทาง บวกน่ะครับ .. ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 27-6-2012 07:27

เขาไม่หาย ไม่คืน และไม่ส่ง ไงคะ?

ก็เหมือนเวลาตามทวงหนี้ไงคะ.. ผลัดวันประกันพรุ่ง...

ไม่หาย-- ยังอยู่คร๊าบ ไม่เปลี่ยนเบอร์ ติดต่อได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ภาระดิจเยอะแยะสารพัด ไม่โทรกลับ งดตามงาน

ไม่คืน-- ตกลงครับ คืนตัง กำหนดวันคืนก็จริง แต่ก็เงียบ!!

ไม่ส่ง-- คกลงครับ จะส่ง กำหนดวันส่งก็จริง แต่ก็เงียบ

สัญญาณขาดหาย ติดต่อไม่ได้ในทุกขณะ แต่ติดต่อซื้อ ไม่ยาก คุยปร๋อเรื่องพุทธคุณ

พี่ใหญ่ รับเรื่องด้วยค่ะ!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 08:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีมากเลยครับ จะได้มีมาตรฐานครับ
ต้นฉบับโพสโดย soksok เมื่อ 26-4-2012 22:37

ปกติแล้ว การส่งของของท่านฑูตรายอื่นๆ ไม่เป็นปัญหายืดยาวเหมือนแบบนี้ค่ะท่าน!!
payawanon โพสต์เมื่อ 27-6-2012 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยว่าคงต้องทำใจแล้วครับคุณ topstar เขาคงคิดจับเสือมือเปล่า เอารูปมาลงก่อนพอใครโอนเงินมา ก็จะเอาเงินของคนคนนั้นไปบูชาของอีกทีหนึ่ง ในกรณีของคุณtopของคงหมดสต๊อกไปแล้วแบบไปเอาไม่ทัน หรือหมุนใช้จนเพลินจนไม่เหลืออะไรเลย แย่จังเลยทูตท่านนี้....ยังไงก็ขอให้ได้เงินคืนนะครับ ของๆคนแบบนี้ไม่ต้องไปเอาหรอกครับ ขอรับเงินคืนดีกว่า(แต่ไม่รู้ว่าจะได้คืนหรือเปล่าหนะสิ)
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับเงินคืนน่าจะดี.
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 27-6-2012 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TOPSTAR เมื่อ 27-6-2012 18:36

ขอขอบคุณท่านเจ้าเมืองและผู้บริหารทั้งหลาย
พร้อมทั้งเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่สนใจติดตามความคืบหน้าครับ

ล่าสุดวันนี้ 27/6/55 ผมและท่านKONGSA ได้โทรคุยกันครับ
ท่านKONGSA(ได้บวชอยู่ ณ ขณะนี้)

ถ้าหากท่านKONGSA ได้บวช(อยู่จริง...?) ณ ขณะนี้
และกำลังจะเดินธุดงค์ ตามที่ได้บอกกับผมให้ทราบ

ผมก็ขออนุญาติร่วมมหาอนุโมทนาบุญมา ณ ที่นี่ด้วยครับ

แต่....ตามที่ได้รับปากกับผมทางวาจาล่าสุดวันนี้อีกครั้ง
จะดำเนินการส่งของให้ผมตามที่ได้โทรคุยกัน ณ วันนี้
"ถ้ายังพอมีความรับผิดชอบอยู่บ้าง...?"
รบกวนทำตามที่'ได้โทรคุยรับปากไว้"ให้เรียบร้อยด้วยครับ
และอย่าลืมของท่านอื่นๆที่ยังไม่ได้ส่งของให้ด้วยครับ...!!!

หวังว่าคราวนี้จะส่งของให้ผมจริงๆ (ตามที่ตกคำรับปากไว้...)
ผมคงไม่ได้นอนฝันค้างไปอีกนะครับท่าน...

ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2012 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คือก่อนบวชก็ฝากงานไว้ได้ค่ะ บวชไม่ได้ติดคุกนะคะ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 18:03 , Processed in 0.093906 second(s), 4 queries , File On.