เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แม่เนื้อหอม...นางพญาทิพย์สุวรรณ รุ่น 1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-6-2012 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่เนื้อหอม....นางพญาทิพย์สุวรรณ  เป็นพระอีกองค์ที่ผมภาคภูมิใจนำเสนอแก่สมาชิกมากๆ  ผมจะนำให้บูชาอีกสักระยะหลังจากนั้นจะขอเก็บไว้บูชาเองครับ...ขอบคุณครับ.............
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-6-2012 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-6-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-6-2012 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-6-2012 07:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่เนื้อหอม....นางพญาทิพย์สุวรรณ  เป็นพระอีกองค์ที่ผมภาคภูมิใจนำเสนอแก่สมาชิกมากๆ  ผมจะนำให้บูชาอีกสักระยะหลังจากนั้นจะขอเก็บไว้บูชาเองครับ...ขอบคุณครับ.............
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-6-2012 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแนะพระนางพญาเด่นด้านเมตตา มีเสน่ห์แถมโชคลาภ  ดีทั้งเจตนาการสร้าง มวลสารและการปลุกเสก....ขอเชิญนะจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีที่ขอแนะนำ  ขอเชิญนะครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-6-2012 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้บูชาอยู่  ขอเชิญชมนะครับ....ดูรูปหน้า 1.....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-6-2012 08:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีสมาชิกนอกเว๊ปโทรแจ้งขอจอง....องค์ที่ 2,9,10 นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-6-2012 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชิญบูชา...แม่เนื้อหอม "นางพญาทิพย์สุวรรณ" ....สุดยอดแห่งเมตตามหาเสน่ห์  จนได้ชื่อว่า "พระเจ้าชู้" ....ขอเชิญนะจ๊ะ
maxza โพสต์เมื่อ 20-6-2012 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของขลังๆครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 21-6-2012 06:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 21-6-2012 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 21-6-2012 17:19

ทิพย์สุวรรณ กาละเทสะ กาละสัทธา ประสิทธิเม....

...แม่เนื้อหอม เทพแห่งเสน่ห์และเมตตา...แบ่งให้บูชาอีกครั้งก่อนที่หายากและแพงกว่านี้...ดูรูปหน้า 1

องค์ที่ 1,3-8 แบบเห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 1,299 บาท (องค์ที่ 2,9-10 มีสมาชิกบูชาแล้วครับ)

องค์ที่ 11-12 แบบไม่เห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 999 บาท

(ค่าส่ง EMS ฟรี)

นางพญาที่มากด้วยมวลสารด้านเมตตา มีเส้นเกศา และปลุกเสกโดย ลป.คำพัน อีกไม่ช้าไม่นานจะหายากขอรับ...
มวลสารหลักคือ ผงสาลิกาทิพย์สุวรรณและมวลสารอื่นๆมากเกือบเท่าๆปูน จึงทำให้พระแลดูไม่ค่อยคมมากนัก เนื่องจากตัวประสานน้อย  แต่พุทธคุณไม่ได้น้อยตาม หลวงปู่เรียกว่า "พระเจ้าชู้"  อยากรู้ต้องลองแล้วท่านจะยิ้มอย่างมีความสุขครับ....ขอเชิญนะจ๊ะ
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 22-6-2012 05:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-6-2012 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังรอท่านที่ศรัทธาอยู่นะขอรับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-7-2024 10:48 , Processed in 0.120797 second(s), 5 queries , File On.