เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม เสน่ห์มหานิยม ห้ามพระใช้เดี๋ยวขั้นปราชิก

[คัดลอกลิงก์]
cxz โพสต์เมื่อ 21-5-2012 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอด้วยคนคับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-5-2012 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอรุ่น2อยู่นะคราบ...คุณเจ้าเมืองคนสวย ...
ต้นฉบับโพสโดย Notty เมื่อ 24-4-2012 12:16

คาดว่าน่าจะต้านไม่ไหวจริงๆ กระแสต้องการให้สร้างรุ่นใหม่ร้อนแรงมาก งั้นขอประมาณ  10 มิถุนายน รอประกาศเรื่องการโอนเงินจองตะกรุดสาริกาทองคำอ.วิทย์ จันท์หอมกันอีกครั้ง!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-5-2012 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ครับ รอรุ่น 2 ด้วยครับ เจ้าเมืองคนสวย 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย bluejom เมื่อ 24-4-2012 12:28

คาดว่าน่าจะต้านไม่ไหวจริงๆ กระแสต้องการให้สร้างรุ่นใหม่ร้อนแรงมาก งั้นขอประมาณ  10 มิถุนายน รอประกาศเรื่องการโอนเงินจองตะกรุดสาริกาทองคำอ.วิทย์ จันท์หอมกันอีกครั้ง!
tanaka โพสต์เมื่อ 21-5-2012 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้อนแรงจิงๆนะคับ
misu3507 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 03:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีตะกุดท่านใดบ้างครับที่เริมแยก ออกจากกัน..แล้ว
หรือใครมีประสแปการณ์หรือเทคนิคการใช้.ช่วยมาบอกกันด้วยนะครับ...
  แต่อยากเอาน้ำมันออกมาเปิดไม่ออกเลยละ..ท่านใดมีเทคนิคการเปิดหลอดแจ้งด้วยนะครับ..
ขจร โพสต์เมื่อ 27-7-2012 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
waiting here season2
ขจร โพสต์เมื่อ 27-7-2012 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
waiting here season2
facebook โพสต์เมื่อ 27-7-2012 18:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ เปิดบูชาได้แล้วครับ

http://khalong.com/board2/vi ... page%3D2&page=1
jitjumnong โพสต์เมื่อ 28-7-2012 06:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ยังมีให้บูไหมครับท่านเจ้าเมืองคือผมมาไม่เคยทันสักรายการสงสัยไม่มีบุญ+ไม่มีตังละมั้งรับ^^
jitjumnong โพสต์เมื่อ 28-7-2012 06:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังมีก็ขอจองสัก1ชิ้นนะครับ แล้วไม่ทราบว่าตะกรุดสาริกาของอาจารย์วิทย์มีกี่ร่นครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-7-2012 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังมีก็ขอจองสัก1ชิ้นนะครับ แล้วไม่ทราบว่าตะกรุดส ...
ต้นฉบับโพสโดย jitjumnong เมื่อ 28-7-2012 06:34

อ.วิทย์ จันทร์หอม เพิ่งจะเปิดตัวการเป็นปรมาจารย์ครั้งแรกที่นี่... เมืองเสน่ห์กาหลง
ตะกรุดสาริกาทองคำของท่านก็มีรุ่นแรก และรุ่นที่สองนี่แหละค่ะ รุ่นแรกนั้นมีไหม 7 สีเป็นสัญญลักษณ์ รุ่นใหม่ไม่มี ส่วนรายละเอียดยิบย่อยในยันต์ด้านในนั้น ถ้าประกาศผ่านทางเว็บไซต์ออกไป เชื่อขนมได้เลยว่า ของปลอมจะอาละวาด ระบาดหนัก! ถึงเวลานั้น พี่น้องตาดำๆ ก็จะสับสนในข้อมูล แล้วก็เทคะแนนกลับมาที่เมืองเสน่ห์กาหลงเหมือนเคย แต่อาจารย์วิทย์จะรู้ดีว่าท่านใส่อะไรลงไปบ้าง.. พี่น้องในเมืองเสน่ห์กาหลง เชื่อถือความเที่ยงตรงจากเราเป็นทุนเดิม จึงได้ของที่ปลุกด้วยพระเวทย์อาคมจากอ.วิทย์ ที่บรรจงจารอักขระ ด้วยจิตวิญญาณด้วยตัวเองทุกขั้นตอน..ประสบการณ์จึงบังเกิดกับทุกท่านที่ศรัทธา และหมั่นปลุกภาวนา บริกรรมคาถาพญากาเผือก

ไม่นานมานี้ มีชายแปลกไม่ประสงค์ดี โทรมาบอกว่า จะทำตะกรุดสาริกาทองคำเหมือนของอาจารย์วิทย์บ้าง? เห็นคุณโชว กาหลง ขายดี?

ลุ้นกันเอาค่ะ พี่น้อง!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-7-2012 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ยังมีให้บูไหมครับท่านเจ้าเมืองคือผมมาไม่เคยท ...
ต้นฉบับโพสโดย jitjumnong เมื่อ 28-7-2012 06:29

ไม่มีบุญ ไม่มีตัง?

ตามใจชอบเลยค่ะ..
nuntasak โพสต์เมื่อ 28-7-2012 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.วิทย์ จันทร์หอม เพิ่งจะเปิดตัวการเป็นปรมาจารย์คร ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 28-7-2012 07:52

. .  . .
facebook โพสต์เมื่อ 28-7-2012 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 134# jitjumnong

เข้าไปจองได้ที่นี่ครับ

http://khalong.com/board2/thread-19121-1-1.html
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-8-2012 07:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สาริกาฟิจเจอร์ริ่งนี่แหละ ไม่ธรรมดาแล้ว.. พลิกตำนานกันเลยทีเดียว!

ตอนนี้ท่านทยอยออกของมาให้ท่านบูชาหลายรายการแล้วนะคะ ติดตามชมได้เลย!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-6-2024 20:57 , Processed in 0.078998 second(s), 4 queries , File On.