เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โจ๋งครึ่ม!! ทนไม่ไหว ตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม มีชีวิตปี้กันเหลือดอกเด

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-4-2012 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
นมัส โพสต์เมื่อ 11-4-2012 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เศร้า ....
เหงา ....
เซ็ง .....
ต้นฉบับโพสโดย นมัส เมื่อ 10-4-2012 18:21

เลิกเศร้า เลิกเหงา เลิกเซ็ง แล้วครับ เพราะคุณ 3K เมตตาให้ผมเสียบแทน อิอิ วันนี้ตระกุดสาริกาทองคำยังไม่มาครับผม คงจะเป็นพรุ่งนี้ชัวร์
l3anana โพสต์เมื่อ 11-4-2012 17:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาริกามาถึงผม เปิดดู ต่อกันอยู่เลย
pentera โพสต์เมื่อ 11-4-2012 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผงะ!เปิดกล่องมาก็เจอแบบนี้ อิอิ รอดูตอนเค้าแยกตัว

golfymaru โพสต์เมื่อ 11-4-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผม เค้ากำลังแนบชิดกันครับ 555
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-4-2012 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผม เค้ากำลังแนบชิดกันครับ 555
ต้นฉบับโพสโดย golfymaru เมื่อ 11-4-2012 19:34

ว๊าวๆๆ
l3anana โพสต์เมื่อ 11-4-2012 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่า สาริกา เเขนครั้งหลังได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
golfymaru โพสต์เมื่อ 12-4-2012 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจอกับตัวเองแล้วครับ เมื่อกี้ลองดูที่ตะกรุด แผ่นทองคำเหมือนเสียบกันเป็นแท่งยาวอันเดียว เขย่าเท่าไรก็เป็นยังเป็นแท่งยาวเหมือนเดิม (ก่อนหน้านี้แผ่นทองคำจะซ้อนติดกันเหมือนตะเกียบ) งงมากๆ แล้วพอเอากล้องจากมือถือมาถ่าย สักพักลองดูใหม่ ไม่นาน แผ่นทองคำดันแยกออกจากกันเอง แล้วก็กลับมาซ้อนเหมือนตะเกียบเหมือนเดิม

ลองสังเกตแผ่นทองคำดูแล้ว เรียกว่าแทบจะไม่มีโอกาสเป็นไปได้เลย ที่จะเสียบเข้าไปเป็นแท่งยาวอันเดียวได้ เป็นอะไรที่เหลือเชื่อจริงๆ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 12-4-2012 01:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 53# golfymaru

player_korn โพสต์เมื่อ 12-4-2012 01:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด player_korn เมื่อ 12-4-2012 01:20

ได้รับกล่องพัสดุจากคุณโชว เมื่อเวลาประมาณเกือบบ่าย2 พอแกะกล่องพบ ถุงผ้ากำมะหยี่และรูปภาพที่บรรยายเคล็ดวิธีบูชาตะกรุดสาริกา พอเปิดถุงผ้ากำมะหยี่ ก็ได้พบกับ ตะกรุดสาริกาที่บรรจุอยู่ในหลอดสุดสวยตามภาพที่คุณโชวได้ลงไว้ มองเข้าไปในหลอดก็พบว่าสาริกาฟิวชั่น(รวมล่าง เอามาจากดราก้อนบอล)กันแล้ว แอบเซ็งเล็กน้อย ด้วยความจัญไรของผม ก็เลยค่อยๆเขย่าไปเขย่ามาจนสาริกาหลุดออกจากกัน วางแนวนอนบนเครื่องพริ้นเตอร์สักพัก ดูอีกทีฟิวชั่น(ปี้)กันซะแล้ว ก้เลยเล่าให้คนในชมรมฟัง น้องในชมรมท่านนึงเลยบอกมาว่า วางแนวตั้งดู ผมก็ลองทำเขย่าให้หลุดออกจากกันซะก่อน คราวนี้ห้อยที่คอเลย สักพักฟิวชั่น(ปี้)กันอีกแล้ว ทั้งช่วงบ่ายจนถึงตอนนี้ ฟิวชั่น(ปี้)กัน 8 รอบได้แล้ว เขย่าออกทีไรเผลอเป็นไม่ได้ฟิวชั่น(ปี้)กันตลอด ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ ผมเชื่อสนิทใจเลยครับ ว่า อ.วิทย์นี่ของแท้ ช้างเผือกตัวจริงที่ยังมีชีวิตอยู่
ต่อแต่นี้ไปคงไม่เขย่าให้สาริกาออกจากกันบ่อยๆเหมือนวันนี้แล้วครับ บอกตามตรงผมกลัว บาป!!! สาริกากำลังฟิวชั่น(ปี้)กันมันส์ เขย่าออกซะนี่ 555+
เชื่อหรือไม่เชื่อที่ผมเล่าแล้วแต่ท่านนะครับ แต่ถ้าอยากรู้ว่าที่ผมเล่าจริงไหม ต้องบูชามาให้เห็นกับตาครับ บอกได้คำเดียวว่า Amazing 55+

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +20 หลง +49 ย่อ เหตุผล
monster + 9
golfymaru + 20 + 20
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

golfymaru โพสต์เมื่อ 12-4-2012 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งได้เอาภาพลงคอม ด้านล่างเป็นเงาสะท้อนเฉยๆ นะครับ
สังเกตที่ปลายด้านขวา เหมือนกำลังสอดใส้กันเลยครับ 5555
ting โพสต์เมื่อ 12-4-2012 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานได้รับพัสดุจากคุณโชวพอแกะออกมาปรากฏว่ามีแค่ดอกเดียว
ผมแปลกใจมากที่คุณโชวบอกมามี2ดอกเลยนั่งนึกว่าหายไปไหนอีกดอก
เลยตัดสินใจลองเขย่าดูหลายครั้งผลปรากฏว่ามีอีกดอกอยู่ด้านในรวมกันเป็น
ดอกเดียวพอหลุดออกมาที่ก้นขวดก็ไขว่เป็นรูปตัวเอ็กซ์ใครได้รับแล้วเปนอย่าผมบ้างหรือป่าว
เสียดายตื่นเต้นเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาด้วย
        บอกได้คำเดียวว่าของจริงครับ อ.วิทย์
ใหญ่ โพสต์เมื่อ 12-4-2012 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางคนเรียกว่า "สาริกา ฟิจเจอริ่ง"
player_korn โพสต์เมื่อ 12-4-2012 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่เมื่อวาน สาริกาฟิวชั่น(ปี้)กันไปถึง 8 รอบ มารุ่งเช้า ผมนำสาริกามาดูปรากฎว่าแยกตัวออกจากกันแล้ว และจนกระทั้งเวลานี้ ก็ยังไ่ม่ฟิวชั่น(ปี้)กันอีกเลย สงสัยเมื่อวานจะจัดหนักไป วันนี้เลยหมดแรง 555+ ไม่แน่รอบดึกอาจคึกขึ้นมาฟิวชั่น(ปี้)กันใหม่ ก็เป็นไปได้
kamon88 โพสต์เมื่อ 12-4-2012 22:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาริกาของเรา ฟิจเจอริ่งแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 22:30 , Processed in 0.323431 second(s), 7 queries , File On.