เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4136
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

มหามงคลรับปีใหม่ไทย...เหรียญหลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด รุ่นบูชาครู

[คัดลอกลิงก์]
เหรียญบูชาครู รุ่นสร้างหอสมุดโรงเรียนบ้านโนนแกด หลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด จ.ศรีสะเกษ
หลวงปู่เกลี้ยง เตชะธัมโม พระเกจิเรืองนามอันดับ ๑ ของศรีสะเกษ ยุคปัจจุบัน  เป็นผู้รอบรู้ในสรรพศาสตร์วิทยาอาคมต่างๆ สามารถแก้ไขปัญหาและช่วยเหลือลูกศิษย์ที่เคารพศรัทธาได้อย่างไม่น่าเชื่อและเหลือเชื่อ  ดั่งกับมีหูทิพย์ตาทิพย์ สมกับสมญานามที่กล่าวว่า "เทพเจ้าผู้หยั่งรู้ฟ้าดิน" ไม่ขอกล่าวมากนะครับ  ท่านที่ศรัทธาและรู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงปู่เกลี้ยง...ก็ขอเชิญนะครับ

ประสบการณ์เกี่ยวเหรียญหลวงปู่เกลี้ยงรุ่นนี้นะครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่หลวงปู่ได้มอบให้โรงเรียนบ้านโนนแกดนำไปจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาห้องสมุด ครูอาจารย์ในตำบลทุ่มและใกล้เคียงจึงมีกันทุกคน คุณครูสัมภาษณ์ เกษี ครูโรงเรียนบ้านโนนแกด ได้ออกรถปิคอัพใหม่ๆเอี่ยมอ่อง แต่ด้วยความไม่ชำนาญทำให้ขับแบบไหนไม่ทราบรถลอยละลิ่วพรุ่งชนเสาไฟฟ้าขาดสองท่อนขาดนะครับไม่ใช่หักรถพังยับเยิน แต่คนขับไม่เป็นอะไร ใครเห็นสภาพการชนบอกว่าตายแน่นอน แต่คุณครูสัมภาษณ์ยังปกติ ในท้องถิ่นหมดแล้วที่วัดก็ไม่มี ค่าบูชาพุ่งสู่หลักพันแล้วครับ บารมีหลวงปู่เกลี้ยงท่านสูงมากหยั่งรู้ฟ้าดินเหมือนกับหูทิพย์ตาทิพย์ เล่าไม่หมดครับประสบการณ์ต่างๆเยอะมาก เหรียญนี้ พ.ศ.ลึก หายากแล้วใครได้ไว้บูชาผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ  

เหรียญชุบทองคำเงาแวววับ ขนาดประมาณ 2.1 ซ.ม. สวยกริ๊บๆ สวยมากๆ น่าใช้น่าสะสม อนาคตผ่องใสมากครับ  ปกติที่วัดให้บูชาหลักพัน แต่ผมนำมาแบ่งสมาชิก 3 เหรียญ

ให้บูชารับสงกรานต์แค่เหรียญละ 799 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)

ชื่อบัญชี  THANAT  BOONCHU....
ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   
ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 8-4-2012 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชม ยามสายๆๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-4-2012 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-4-2012 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้พระ ลป.เกลี้ยงในท้องถิ่นตามเก็บกันเกือบหมดแล้วนะครับ  ผมนำมาแบ่งเบาๆไม่เก็บตอนนี้ท่านอาจจะเสียดายภายหลัง  มีแบ่งแค่ 3 เหรียญ...ขอเชิญท่านที่ศรัทธาในอิทธิฤทธิ์และบารมีของหลวงปู่ผู้มีพรรษากาลสูงได้รับไว้บูชาครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-4-2012 07:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค่าบูชาถูกรับปีใหม่ไทย...ขอเชิญนะครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 10-4-2012 05:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของดีครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-4-2012 06:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 10-4-2012 05:11

ครับผม....ของดีที่นำมาให้ท่านที่มีศรัทธาและเชื่อมั่นได้บูชาติดตัวไว้ขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-4-2012 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 10-4-2012 10:31

สุดยอดพระเกจิอันดับ 1 ของศรีสะเกษยุคปัจจุบัน ทั่วประเทศต่างรับทราบกิตติศัพท์ความขลังและศักดิ์สิทธิ์ "เทพเจ้าผู้หยั่งรู้ฟ้าดิน" เหรียญบูชาคุณ นำมาแบ่งในค่าบูชาเหมือนแจกฟรี 799 บาท มีแค่ 3 เหรียญ  หมดเขตวันที่ 17/4/55 หลังจากนี้ผมขออนุญาตปิดกระทู้งดให้บูชาในราคานี้ขอรับ....ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-4-2012 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 10-4-2012 12:19

อ้ายคำแพง...ขอยืมรูปจากกระทู้...น้องคำหล้า แน่เด้อ...อิอิ   องค์สูงอายุใส่แว่นตานั่งตรงกลาง นี่หละ....หลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด...ขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-4-2012 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 10-4-2012 12:22

เหรียญรุ่นนี้ผมเรียกว่า....รุ่นรถเหาะ....เพราะประสบการณ์นี้ครับ...

ประสบการณ์เกี่ยวเหรียญหลวงปู่เกลี้ยงรุ่นนี้นะครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่หลวงปู่ได้มอบให้โรงเรียนบ้านโนนแกดนำไปจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาห้องสมุด ครูอาจารย์ ประชาชนในตำบลทุ่มและใกล้เคียงจึงมีกันทุกคน คุณครูสัมภาษณ์ เกษี ครูโรงเรียนบ้านโนนแกด ได้ออกรถปิคอัพใหม่ๆเอี่ยมอ่อง แต่ด้วยความไม่ชำนาญไม่เคยขับรถยนต์ทำให้ขับแบบไหนไม่ทราบรถลอยละลิ่วพรุ่งชนเสาไฟฟ้าขาดสองท่อนขาดนะครับไม่ใช่หักรถพังยับเยิน แต่คนขับไม่เป็นอะไร ใครเห็นสภาพการชนบอกว่าตายแน่นอน แต่คุณครูสัมภาษณ์ยังปกติ ในท้องถิ่นหมดแล้วที่วัดก็ไม่มี ค่าบูชาพุ่งสู่หลักพันแล้วครับ บารมีหลวงปู่เกลี้ยงท่านสูงมากหยั่งรู้ฟ้าดินเหมือนกับหูทิพย์ตาทิพย์ เล่าไม่หมดครับประสบการณ์ต่างๆเยอะมาก เหรียญนี้ พ.ศ.ลึก หายากแล้วใครได้ไว้บูชาผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-4-2012 07:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญรับมงคลยามเช้าด้วย...เหรียญ ลป.เกลี้ยง พุทธคุณดีทุกอย่าง แบบเย็นๆรับน้ำสงกรานต์ขอรับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-4-2012 07:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกรายการมี...พระดีๆมีพุทธคุณ ควรค่าแก่การบูชา....สมนาคุณทุกท่านเหมือนเดิมครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-4-2012 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด....รุ่นบูชาครูบูชา 799 บาท...ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-4-2012 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญรับมหามงคลปีใหม่ไทยนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-4-2012 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภายในวันที่ 17 นี้ มีของแถมพิเศษ...ขอเชิญนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 16:23 , Processed in 0.130849 second(s), 6 queries , File On.