เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6200
44
ซ่อนแถบด้านข้าง

คู่รัก คู่ชื่น คู่มหาเสน่ห์ # 1

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 20-3-2012 10:16

รายการที่ 1 อิ้นคู่รุ่นแรก เนื้อผงพรายกุมาร หลวงปู่ทิม วัดระหารไร่อาบรักน้ำเกลี้ยง ลป.ครูบาบุดดา วัดหนองบัวคำ ลำพูน

อิ้นเป็นเครื่องรางเมืองเหนือมีร่างคล้ายผู้ชายกับผู้หญิงกอดกัน ตามตำนานโบราณเล่าว่า อิ้นเป็นเทพทางศาสนาฮินดูมีอิทธิฤทธิ์มาก จนทำให้เทวดาและเทพต่างๆเดือดร้อน เมื่อพระนารายณ์เห็นจึงปล่อยจักรฟันตัวอิ้นขาดเพื่อสยบอิทธิฤทธิ์ตัวอิ้นจึงแยกออกจากกัน ภายหลังได้กลับมาพบกันอีก โดยต่างฝ่ายต่างโผเข้ากอดกันดังนั้นเมื่ออุปเทห์เป็นเครื่องรางทางมหาเสน่ห์ ใครพกไว้จะเป็นมิตรและเมตตามากกับผู้พบเห็นและเพศตรงข้าม ภาวนาคาถา

“ โอมละลวย มหาละลวย ละลวยหน้า ละลวยหลัง ละลวยทั้งอินทร์ พรหม ยมราชอากาศเทพยุดา ละลวยทั้งแม่พระคงคา มาช่วยค้ำคู่สู้องค์ สัพพสิทธิ สวาหะ สวาโหม ”

ครูบาท่านสร้างจากผงพรายกุมารแท้ของหลวงปู่ทิมวัดระหารไร่ที่มีลูกศิษย์นำมาถวายท่าน ๑ ตลับยาหม่อง ผสมกับลูกอมผงพรายหลวงปู่ทิม ๔ ลูก และลูกอมผงพราย หลวงปู่ทิม ที่หลวงพ่อปั้นวัดแม่ยะ สร้างไว้เมื่อปี ๒๕๒๗ที่ครูบาท่านเก็บไว้ครึ่งบาตร สร้าง 552ตน ขนาดความสูง 3 ซม. กว้าง 1.5 ซม.

ให้บูชา 399 บาท

รายการที่ 2 หนังม้าลงม้าเสพนาง (พลังม้าทับม้า) ครูบาเลิศ วัดทุ่งม่านใต้

ตำนานมหาเสน่ห์เมืองเหนือ ที่เป็นที่สุดต้องยกให้ วิชา“ม้าเสพนาง” ที่ครูบาอาจารย์รุ่นเก่าสืบทอดขลัง ตกถึงมือหนุ่มคนไหนเป็นได้ ควงผู้หญิงสาวสวย ทุกรายไป สูตรลับม้าขี่ม้าที่มีพลังของม้าเสพนางมากที่สุด ไม่ใช้ผ้ายันต์ ไม่ใช้ตะกรุด แต่เป็นการสร้างยันต์ม้าคู่นาง บน หนังม้า วิชานี้ท่านว่า ขลังเป็นร้อยเท่าพันทวีเพราะกำลังของม้า บวกกับวิชาม้าเสพ เข้าไป คนเหนือ ท่านเรียกว่า “ม้า ทัพ ม้า” ครูบาเลิศท่านเรียนวิชานี้มาและเปิดเผยเคล็ดลับทำเป็นครั้งแรก วิชาม้าเสพนาง เป็นวิชาสำหรับผู้ชายใช้โดยเฉพาะเรื่องคู่รักเสน่หา..เรื่องจีบหนุ่มรักจีบสาวให้หลง ..ไม่ควรพลาด..ผู้ที่จะใช้ควรใช้อย่างมีศีลธรรม นำไปใช้ในทางที่ดี เท่านั้นกระซิบหน่อยว่าหนังม้า รุ่นนี้ สร้างจำนวนน้อย ท่านที่ได้ไปเก็บดีๆ ใช้ อย่างมั่นใจจะพูดได้คำเดียวว่า “เยี่ยม” เรื่องเสี่ยงดวงก็ดี นะครับ ให้มั่นใจ อย่ากล้าๆ กลัวๆ ไม่ได้ผล ต้องเอาจริงจับให้มั่น ม้าพยศยังไงก็เอาอยู่ เป็นลองยังไงก็ คุมอยู่ สร้าง 752 ผืน ดอก

ให้บูชา 549 บาท

หากแพ็คคู่เอาไปเลยที่  899 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)

โอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHUWISIT
ธนาคาร  กรุงเทพ ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2
สาขา   เทสโก้ โลตัส ศรีสะเกษ
ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร   081-266-2511 (AIS)หรือ087-459-5388 (DTEC)
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 20-3-2012 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของดีครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wongrad โพสต์เมื่อ 20-3-2012 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านหมวดเสน่ห์แรงอยู่แล้วนะครับ....อิอิ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับไปเลยครับ 2 รายการ ที่ 749 บาท ท่านใดเร็วก็ได้ไปเลยครับ...จัดส่ง EMS ฟรีจ๊ะ
wongrad โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านหมวดเสน่ห์แรงอยู่แล้วนะครับ....อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 20-3-2012 11:33

สวยดี..น่าใช้นะ..ท่านคำแพง....
suriyon โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีของแรงจังเลยครับเจ้านี้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดี..น่าใช้นะ..ท่านคำแพง....
ต้นฉบับโพสโดย wongrad เมื่อ 20-3-2012 13:02

สวยดีครับ แต่ผมพยายามลดเสน่ห์ลง เลยต้องหาท่านที่ชอบมารับไปใช้ต่อครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีของแรงจังเลยครับเจ้านี้
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 20-3-2012 13:03

รับมั๊ยครับ...ต้องลองครับถึงจะรู้...อิอิ
Perman โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของสวยๆคับ ^^
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของสวยๆคับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย Perman เมื่อ 20-3-2012 13:06

จ้า..ขอบคุณจ้า
suriyon โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้ขอชม เป็นบุญตาก่อนครับ มีนัดกับนาคเกี้ยวอยู่ ฮิๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้ขอชม เป็นบุญตาก่อนครับ มีนัดกับนาคเกี้ยวอยู่ ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 20-3-2012 13:08

นาคเกี้ยว ลป.ชื่น หรอครับ แรงนะกรุณาใช้ด้วยความระมัดระวัง...ฮ่าๆๆ
suriyon โพสต์เมื่อ 20-3-2012 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่แล้วครับ นาคเกี้ยว ลป.ชื่น  ไม่มีพรายใช่ใหมครับ เพราะเท่าที่ทราบ นาคเกี้ยว กับ ขุนแผนน้ำผึ้ง จะไม่มีพราย ขอบคุณครับ   
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 16:39 , Processed in 0.195866 second(s), 6 queries , File On.