เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13363
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

วัดบางพระ !

[คัดลอกลิงก์]
Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอรบกวนความรู้หน่อยครับผม คือว่าผมเข้าไปเจอในเว็ปหนึ่งเค้าบอกว่าค่าครูสักยันต์ที่วัดบางพระนี้

25 บาทจริงหรือครับ พอดีว่าผมอยากจะไปขอเมตตาจากหลวงพ่อที่นั้นไว้ติดตัวอะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
novaimmage โพสต์เมื่อ 1-3-2012 18:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คับผม แล้วก็ค่ บุหรี่ อีก 60 บาท
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Ultra8 เมื่อ 1-3-2012 18:48

พี่ๆหรือน้าๆท่านไหนมีลายของทางวัดบางพระช่วยลงโชว์เป็นบุญตาจะได้ไหมครับ

ขอบคุณลวงหน้าครับ อีกอย่างนะครับ ผมปีนี้ 18 อะครับผมไปอ่านเจอ

ท่านว่าอายุไม่ถึง 20 พระท่านก็ไม่สักให้ ถ้าผม 18 แล้วพาแม่ไปด้วยท่านจะเมตตาหรือป่าวครับ
were โพสต์เมื่อ 1-3-2012 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสักครั้งแรกกับอาจารย์หยาดที่โคราช เดี๋ยวนี้ท่านเลิกสักไป3ปีแล้วตอนนั้นผม18พอดีอาจารย์ไม่สักให้เหมือนกัน คือเอาง่ายๆมันเป็นกติกาครูยันต์ส่วนมากท่านถือกัน ตอนนั้นผมเลยฟาแฟนไปขอสักโดยหลอกว่าเป็นแม่ ลืมบอกแฟนผมอายุ47 นึกแล้วยังนั่งขำอาจารย์ก็เชื่อเลยสักให้ไปเรื่องก็ผ่านมา3ปีได้แล้วมั้ง
were โพสต์เมื่อ 1-3-2012 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์หยาดหลังสักให้ผมได้ไม่กี่เดือนท่านย้ายไปต่างประเทศ ได้ข่าวจากเพื่อนไม่นานนี้ว่าท่านได้เมียเป็นฝรั่ง ร่ำรวยไปแล้วนึกถึงครั้งก่อนก็มีอะไรน่าจดจำเยอะแยะ
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ !
suriyon โพสต์เมื่อ 1-3-2012 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่วัดบางพระนี่ของจริงครับตลอดกาลครับ
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่วัดบางพระนี่ของจริงครับตลอดกาลครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 1-3-2012 21:24

ขอรบกวนหน่อยนะครับผมอยู่ดอนเมืองถ้าจะนั่งรถเมล์ไปยังไงอะครับพอทราบไหม

กะว่าจะไปวันจันทร์นี้ครับ.
suriyon โพสต์เมื่อ 1-3-2012 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งรถมาลงที่สายใต้ใหม่ ต่อรถกรุงเทพ นครปฐม แล้วมาลงที่ทางแยกเข้านครชัยศรี มีทั้งรถสองแถว หรือจะเหมา มอเตอร์ไซด์รับจ้างเพียบ  ดอกไม้ธูปเทียนหน้าวัดเพียบ วันเสาร์ อาทิตย์ คนแน่นหน่อยครับ โชคดีมีสูขครับ
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 1-3-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งรถมาลงที่สายใต้ใหม่ ต่อรถกรุงเทพ นครปฐม แล้วมาล ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 1-3-2012 22:25

ขอบคุณจริงๆครับผมอยากไปมากผมกะว่าวันจันทร์ผมจะไปแต่

8โมงเลยครับตื่มมาใส่บาตรก่อน ขอบคุณสำหรับข้อมูลจริงๆครับ
jaroenthai โพสต์เมื่อ 2-3-2012 00:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jaroenthai เมื่อ 2-3-2012 00:16

ไปขึ้นรถตู้ที่ อนุเสาวรีย์ก็ได้ครับ ตรงเซ็นจูรี่ กรุงเทพนครปฐม ลงแยกนครชัยศรี แล้วต่อรถเข้าวัด

มีโอกาสเสาร์นี้ลองไปร่วมงานไหว้ครูประจำปีดูนะครับ
 เจ้าของ| Ultra8 โพสต์เมื่อ 2-3-2012 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปขึ้นรถตู้ที่ อนุเสาวรีย์ก็ได้ครับ ตรงเซ็นจูรี่ กร ...
ต้นฉบับโพสโดย jaroenthai เมื่อ 2-3-2012 00:15

ถ้ามีโอกาสจะไปให้ได้ครับ

ติดตรงที่ไปคนเดียวไม่เคยไปด้วยคนเยอะผมจะทำอะไรถูกไหมครับเนี้ย
longkha โพสต์เมื่อ 4-3-2012 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ณ.ปัจจุบัน 25 บาทเน็ตๆสายบางพระที่เห็นก็จะมีหลวงพี่พันธ์ วัดโคปูน สิงห์บุรีอันนี้ 25 บาทแน่นอน(บางคนยังแอบลักไก่ใส่ไม่ถึงก้อมี)
hide โพสต์เมื่อ 4-3-2012 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hide เมื่อ 4-3-2012 20:56

ชุดบุหรี่ดอกไม้ มีหน้ากุฎิเลย 70 บาทมั๊ง ค่าครูอีกตามนั้น เลิอกลายไม่ได้แล้วแต่ท่านจะเมตตา ย้ำ...!!! ยันแรกลง ยันต์ครู 9 ยอด วัดบางพระก่อน............อยากได้กี่ลายก็วนเอา ความอึดมีแค่ไหนจัดไปไอ้น้อง   อาจารย์สักมีหลายคนในนั้น ลองล๊อกเป้าก่อน จะสักกับท่านใด ลองเข้าไปหาช้อมูลในนี้ก่อน www.bp.or.th
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 09:08 , Processed in 0.159699 second(s), 5 queries , File On.