เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9471
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญร่วมแชร์ประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว

[คัดลอกลิงก์]
makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 17:55

เพื่อนสมาชิกท่านใดมีประสบการณ์  วัตถุมงคล ทุกอย่าง ของหลวงพ่อผินะ  บ้างครับ  
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 18:14

เนื่องจาก ข้อมูลที่บอกเล่าในแง่ของประสบการณ์ ค่อนข้างน้อยมาก  ส่วนใหญ่ จะเน้นไปทางเน้นไปเก๊แท้ มากกว่า
อยากได้ประสบการณ์คน ที่ใช้แล้ว ได้ผลจริงๆ วิธีใช้ที่ถูกต้อง
crazyaofza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีดาวไม้มหามงคล ได้มาครั้งแรกลองขอแบบพอเหมาะพอสมดู ทำตามเคล็ดลับที่เขาให้มา ก็สำเร็จครับ
แต่ขอให้ถูกหวยยังไม่สำเร็จสักที คริคริ
bassy โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้เหมือนกันครับ แต่ว่าดูไม่เป็นด้วยบวกกับของเก๊มีทุกย่อมหญ้า เลยไม่กล้าเสีย่งครับ
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 19:38
มีดาวไม้มหามงคล ได้มาครั้งแรกลองขอแบบพอเหมาะพอสมดู  ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 26-2-2012 19:09

ด้านไหนครับ แง้มๆนิดหนึ่ง เรื่องเงิน หรือว่า ค้าขายครับ

เคล็ดคืออะไรครับ เปิดเผยได้ไหมครับ
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 19:41
อยากได้เหมือนกันครับ แต่ว่าดูไม่เป็นด้วยบวกกับของเ ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 26-2-2012 19:19

ผมก็เหมือนกัน อาศัยดูเปรียบเทียบกับของแท้เอาครับ ....
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 19:58

ใครมีประสบการณ์อีก เชิญเลยนะครับ วัตถุมงคลอันเป้นตำนาน ของหลวงพ่อผินะ
ไม่น่าเชื่อว่าจะมีการกล่าวถึงกันน้อยมาก เชื่อว่ามีหลายคน มีดาวหรือวัตุหลวงพ่อผินะอยู่
ซึ่งจากเรื่องราวที่ได้เล่าขานกันมา ต่างบอกเป้นเสียงเดียวกันว่าวัตถุมงคลของหลวงพ่อผินะ  ศักดิ์สิทธิ และเห็นผลเร็ว
batmonk โพสต์เมื่อ 26-2-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
97660_1.gif 97659_1.gif มาเก็บข้อมูลด้วยครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 26-2-2012 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องดาวเก่าหรือดาวยุคต้น ขอเพียงศรัทธาที่จิตคือแรงอธิษฐานที่สำคัญ

ผมไม่ทันหลวงพ่อเพราะช่วงนั้นไม่ได้สนใจพระเครื่องเหมือนสมัยนี้

จะเช่าหาก็กลัวของปลอมของเสริม จึงไปเช่าที่วัด เอายุคทันหลวงพ่อแต่เป็นยุคหลังสุด

การันตีของแท้แน่นอน หรือคิดอีกอย่างว่าทำบุญให้วัดช่วยพัฒนา

วัดที่หลวงพ่อท่านสร้างเอาไว้ 3500 บาทครับ ราคาแพงกว่าสมัยก่อน คงเป็นเพราะ

ของน้อยลงไปทุกที และราคาข้างนอกวัดก็ขยับเพิ่มขึ้น ของเสริมของเก๊ก็มาก

เรียกได้ว่า ดาวหลวงพ่อผินะ ทำกันเป็นของโอทอปที่สนามพระเครื่องที่นี่เลยครับ

เช่ามาก็ไปกราบหลวงพ่อ อธิษฐานว่าถ้ามีโชคลาภลูกจะมาเช่าดาวรุ่นที่เก่ากว่านี้ที่วัด

ถึงราคาจะแพงกว่าข้างนอกแต่ถือว่าช่วยค่าน้ำค่าไฟวัดหรือค่าต่างๆๆไปเพราะหลวงพ่อสิ้นไป

วัดก็ดูไม่ได้พัฒนาอะไรต่อทิ้งเอาไว้แต่ซากก่อสร้างที่ค้างเอาไว้

หลังจากนั้นก็ไม่ได้คิดไรมากเพราะก็แค่อธิษฐานเท่านั้นแต่ไม่รู้ว่าจะได้ผลหรือเปล่า

แต่ยังคงเอามากำในมือท่อง นะเตสุเต ตามคาถาที่วัดให้มา

วันหนึ่งกำลังนั่งอยู่แถวบ้านมีคนเอาโพยมาให้เสี่ยงทาย

เลยเสี่ยงไปสนุกๆเท่านั้นแต่ไม่ได้คิดไรแต่เลือกไปถึุง11คู่

กามั่วๆๆครับ 250 บาท พอวันรุ่งขึ้นมีโทรศัพท์โทรมาให้ไปรับเงิน

เราก็คิดว่าโอ้อาจจะได้โชคนิดหน่อย สรุปถูก 11 คู่ แม่เจ้าได้มาเจ็ดหมื่นกว่าบาท

ทำไปได้ งงเลย เลยต้องไปที่วัดไปสอยมาดาวในรูป 25000 บาท

ใครว่าแพงผมว่าถูกเพราะหลวงพ่อให้มาเจ็ดหมื่นกว่า หลังจากนั้นก็ไม่ได้ขออีกครับ

เอาไว้ขอยามจำเป็นแต่เชื่อสนิทใจเลยว่าดาวหลวงพ่อขอได้จริงครับ

ไม่ต้องดวงเป็นหมื่น เอาดวงแค่ 3500 บาท นี่แหละสุดยอดแล้วไม่ต้องหาที่ไหน

ไปที่วัดเลยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ย่อ เหตุผล
monster + 16
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 20:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 26-2-2012 20:10
ไม่ต้องดาวเก่าหรือดาวยุคต้น ขอเพียงศรัทธาที่จิตคือ ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 26-2-2012 20:00

ประสบการณ์เยี่ยมครับ  ผมก็ได้ยินมาเหมือนกัน ว่าวัตถุมงคลใช้ดีเหมือนกันหมด
จะจริงเท็จ ก็อยู่ที่ผู้ใช้จริง เรื่องเก๊แท้ นั้นก็ขอให้ศึกษาให้ดี
แล้วกันครับ  
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 26-2-2012 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

http://www.wisonin.com/
นี่คือส่งที่หลายคน รอคอย ก่อนหลวงพ่อผินะมรณภาพ  
ท่านได้กำชับว่า 10 ปี หลังจากนี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +70 ย่อ เหตุผล
posopa + 20 ท้าทายความเชื่อดีครั ...
bassy + 50

ดูบันทึกคะแนน

posopa โพสต์เมื่อ 8-5-2012 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับใครมีประสบการณ์เเก้วตาดวงใจของหลวงพ่อบ้างครับคือผมอยากได้เเต่ราคาค่อนข้างเเพงจึงอยากขอเเชร์ประสบการณ์จากพวกพีๆ....
 เจ้าของ| makaza โพสต์เมื่อ 8-5-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับใครมีประสบการณ์เเก้วตาดวงใจของหลวงพ่อบ้างคร ...
ต้นฉบับโพสโดย posopa เมื่อ 8-5-2012 20:56

เล่นยากนะครับผมว่า
Boyza โพสต์เมื่อ 9-5-2012 07:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Perman โพสต์เมื่อ 9-5-2012 08:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 02:33 , Processed in 0.284376 second(s), 8 queries , File On.