เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลายสักประจำของหลวงพ่อเปิ่นแห่งวัดบางพระ

[คัดลอกลิงก์]
เอกอุ โพสต์เมื่อ 14-4-2010 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มาที่วัดบางพระซิ มีกระทู้7แบก หรือ เรียกอีกชื่อหนึ่งว่าฝนเสน่ห์หา พุทธเมตตามหานิยม แคล้วคลาด ครบครับ

ค่าครู 25 บาท  ใส่เพิ่มได้นะครับ แต่อย่าใส่ต่ำกว่า 25 บาท

ขอให้โชคดีครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
resto โพสต์เมื่อ 14-4-2010 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# เอกอุ

ขอบคุณท่านเอกอุมากเลยที่แนะนำ
นี่ถ้ามีโอกาสคงได้ไปที่วัดบางพระ คงต้องศึกษาเส้นทางและผู้นำทางก่อน
เพราะไปไม่ถูกจริงๆ
เอกอุ โพสต์เมื่อ 14-4-2010 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  เอกอุ

ขอบคุณท่านเอกอุมากเลยที่แนะนำ
นี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 14-4-2010 19:13

อยู่จังหวัดไรหรือครับ

ถ้ามาก็มาลงนครชัยศรี เป็นพื้นที่หลักๆ เลย

แล้วถามคนแถวนั้นก็ได้ ว่านั่งรถฝั่งไหน เข้าท่านา วัดบางพระ
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-4-2010 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยดูตอนงานไหว้ครู...เข้มขลัง มากๆ ค่ะ
resto โพสต์เมื่อ 14-4-2010 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# เอกอุ

อยู่จ.เพชรบุรีค่ะ

คงเป็นต้นเดือนพฤษภาคมค่ะถึงจะได้ไปเพราะตกลงกับเพื่อนไว้แล้วว่าก่อนเปิดเทอม
จะไปบวชชีพราหมด้วยกันหลังจากกลับคงได้ไปค่ะ ตั้งใจไว้แล้วต้องทำให้ได้  
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-4-2010 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่จังหวัดไรหรือครับ

ถ้ามาก็มาลงนครชัยศรี เป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย เอกอุ เมื่อ 14-4-2010 19:33

พอลงหัวลำโพงก็ต่อรถเมล์สาย 7  มาลงแถวตลาดบางแคแล้วก็นั่งรถ บ.ข.ส ที่เขียนว่ากรุงเทพ-นครปฐม
บอกกระเป๋ารถว่าลงท่านา.....พอลงท่านาคุณก็เดินข้ามถนนมาอีกฝั่งจะเห็นแยกใหญ่ๆก็ไปถาม
ที่ท่ารถว่าคันไหนเข้าวัดบางพระ... ใช่ป่าวค่ะท่านเอกอุ...ส่วนใหญ่ไปรถส่วนตัว
จะสังเกตุ  ถนน (เส้นทางหลวงค่ะ)...
เอกอุ โพสต์เมื่อ 14-4-2010 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ ใช่เลย

ลองถามคนแถวนั้นดู ไหนเข้าสี่แยกท่านา คนนครปฐมใจดีครับ
ns_v1 โพสต์เมื่อ 15-4-2010 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีตัวอย่าง มงกูกพระเจ้าป่าวครับพี่
อยากเห็น ครับ
..................... จะไปลงบ้าง
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 15-4-2010 17:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวขอดูก่อนนะครับถ้ามีจะนำเสนอให้นะครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 15-4-2010 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 23# ns_v1

นี่คือมงกุฎพระพุทธเจ้าครับ

นี่คือมงกุฎพระพุทธเจ้าครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 15-4-2010 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# tong

ทั้งหมดนี้เป็นพิมพ์ของอาจารย์หนู กันภัยนะครับ

ยันต์พระเจ้า16พระองค์ครับ

ยันต์พระเจ้า16พระองค์ครับ

ยันต์ตะกร้อ

ยันต์ตะกร้อ

พระพิฆเนศรครับ

พระพิฆเนศรครับ
เอกอุ โพสต์เมื่อ 15-4-2010 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มงกุฏพระพุทธเจ้า เด่นทุกด้านไม่ว่าคงกระพัน แคล้วคลาด เมตตามหานิยม
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 15-4-2010 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนุมาณที่อยู่ในรูปเหมือนที่อยู่ในสำนักอาจารย์หนูเหมือนที่เคยเห็นเลยครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 15-4-2010 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีตัวอย่าง มงกูกพระเจ้าป่าวครับพี่
อยากเห็น ครับ
... ...
ต้นฉบับโพสโดย ns_v1 เมื่อ 15-4-2010 14:57

จะไหวเรอะ...
จากมังกร(ใหญ่) ....ขอเป็นมังกรเล็กๆ.... ก้อพอ ..
ns_v1 โพสต์เมื่อ 15-4-2010 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อะอ่า
ขอบคุณครับพี่
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 7-5-2024 15:31 , Processed in 0.224795 second(s), 7 queries , File On.