เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4838
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดเมียมากรุ่นแรก หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 5-2-2012 22:57

ตะกรุดเมียมากรุ่นแรกหลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

หลวงพ่อจักรและ ปู่เสือมเหศวร ได้ร่วมกันปลุกเสกตะกรุดภรรยามากเป็นวิชาหนึ่งที่หลวงพ่อจักรยอมรับเสือมเหศวรว่า “วิชาเมตตามหาเสน่ห์-นะจังงัง” ใช้แล้วไม่ได้ผลเป็นไม่มีเสือมเหศวรไปที่ไหนก็มีเมียที่นั่น เพราะตะกรุดนี้เสือมเหศวรยอมทำผงแป้งพุทธคุณให้ ล.พ จักร อุดทุกดอก ทั้งหลวงพ่อจักรและเสือมเหศวรปิดถ้ำปลุกเสกเป็นการผสมผสานรวมวิชา เมตตามหาเสน่ห์-นะจังงัง-มหาเมตตา ทั้ง 2 สาย เข้าด้วยกันจนทำให้ตะกรุดภรรยามากแผลงฤทธิ์สุดๆผู้ที่เช่าไปปากต่อปากเล่าบอกต่อๆ กันมาว่า ใช้ได้ผลดียิ่งนักสมกับชื่อตะกรุดจริงๆและเป็นที่ฮือฮากันมาแล้วสำหรับคนเจ้าชู้หรือหนุ่มเจ้าสำราญทั้งหลายต้องมีไว้ครอบครองอย่างปฏิเสธไม่ได้เลยทีเดียว

ตะกรุดเมียมากรุ่นแรก  ดอกนี้ตอกโค๊ดตราไก่  ให้บูชาที่  2,999  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)

สนใจโอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHU...
ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่  951- 004725 - 2
ติดต่อ..."คำแพง" เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร 081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
payom37 โพสต์เมื่อ 5-2-2012 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาแรง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-2-2012 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 5-2-2012 23:16

เป็นธรรมดาของดีมีน้อย ก็ย่อมแรงตามความต้องการของผู้บริโภคที่มีมากกว่าวัตถุมงคลครับ  ผมเห็นตามศูนย์บางแห่งเขาตั้งกันที่ 3500 ก็มีนะครับ  แต่ ณ ที่แห่งนี้...เมืองเสน่ห์กาหลง...เราคุยกันได้แบบพี่น้องอยู่แล้ว...ขอเพียงให้มีความปรารถนาจริงๆเท่านั้นเป็นพอครับ ซึ่งโดยปกติท่านที่อยากได้จริงๆก็จะมีการติดต่อและต่อรองกันอยู่แล้ว win-win ทั้งสองฝ่ายครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 5-2-2012 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-2-2012 23:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
batmonk โพสต์เมื่อ 5-2-2012 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-2-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jimme โพสต์เมื่อ 6-2-2012 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มี ครบ3  เลย
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-2-2012 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แสดงว่าต้องเจอประสบการณ์มากแน่นอน...เล่าสู่เพื่อนฟังด้วยนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-2-2012 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดที่ยังไม่มีและต้องการ...พูดคุยกันได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-2-2012 08:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบตอกโค้ต กับ แบบไม่ตอก ต่างกันอย่างไร ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 6-2-2012 08:06

ดอกนี้ผมก็บูชามาสมัยที่ออกใหม่ๆ ก็เป็นเช่นนี้  ส่วนไม่ตอกโค๊ดผมก็ไม่ทราบได้....ไม่กล้าตอบกลัวผิดพลาดจะเสียหายครับ
ake07 โพสต์เมื่อ 6-2-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบตอกโค้ต กับ แบบไม่ตอก ต่างกันอย่างไร ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 6-2-2012 08:06

เเบบตอกโค๊ดตราไก่ทางศูนย์พระจัดสร้างให้หลวงปู่จักรเสก ส่วนเเบบไม่ตอดโค๊ดทางวัดจัดสร้างเอง มวลสารเเป้งอุดตะกรุดเหมือนกัน ข้อมูลนี้จากคนที่ไปกราบหลวงปู่ เเละยังทันได้รับวัตถุมงคลกับมือท่านอยู่...ใช่ไม่ใช่ยังไงมาเพิ่มเติมด้วยนะครับผมก็รู้ผ่านเค้ามาอีกที ส่วนตัวผมมี 1 ดอกเเบบไม่ตอกโค๊ดครับได้มาตั้งเเต่สมัยยังราคาไม่เเรงเหมือนตอนนี้
ake07 โพสต์เมื่อ 6-2-2012 12:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ แล้ววิธีใช้ เวลาพกนี่  ใส่หลอด หรือ ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 6-2-2012 11:37

ผมว่าใส่หลอดเเบบเปิดฝาใช้เเป้งได้ ดีมั๊ยครับ เพราะถ้าใส่เเบบปิดกันน้ำใช้ไปๆเเป้งจะค่อยหุดเป็นฝุ่นออกมาเกาะเต็มหลอดเลยครับ จะเอาเเป้งไปผัดหน้าเราหรือให้สาวกินล่ะครับ
ake07 โพสต์เมื่อ 6-2-2012 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีน่าละท่าน ผีสาวถึงตามเข้าบ้านอ่ะ มีแต่ของแรงๆทั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 6-2-2012 12:35

ตะกรุดเมียมากเนี่ยผมรู้จักเพราะพี่เจ้าชู้..สุดๆท่านนึงเเนะนำเลยไปหามาไว้ครับ ยังไม่ได้เอาขึ้นคอเดี่ยวๆใช้จีบสาวจริงๆเลย จีบคนยังไม่ค่อยติดเลยจะให้จีบผีเลยเหรอครับ
sun โพสต์เมื่อ 6-2-2012 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-7-2024 16:02 , Processed in 0.163708 second(s), 6 queries , File On.