เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ปั้นเหน่งสายล้านนา..สำหรับหนุ่มที่ชอบกินตับๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
Notty โพสต์เมื่อ 19-3-2012 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกผมทำสังฆาทเดือนละ4ครั้ง ตักบาตรทุกอาทิตย์ สวดมนต์ทุกวัน(ถ้าไม่เหนื่อยจนไม่ไหว)แม่ผมทุกคนบอกว่าอยู่สุขสบายดีไม่อยบกไปไหนแล้วอยากอยู่กับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 19-3-2012 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 28-3-2012 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

2012-01-31 17.39.57.jpg

2012-01-31 17.38.05.jpg

ปั้นเหน่ง

ชิ้นอาถรรถ์มหาเวทย์

นี่คือเครื่องรางที่สุดของที่สุดที่ใครหลายๆคนที่ชอบเล่นเครื่องรางแรงๆแท้ๆอยากจะได้เป็นที่สุดปั้นเหน่งจึงได้ขึ้นแท่นเครื่องรางยอดเยี่ยมปั้นเหน่งได้รับการรู้จักเป็นครั้งแรกนั้น จากแม่นาคพระโขนงที่สมเด็จพุฒาจารย์โตแห่งวัดระฆังได้เอาหน้าผากของแม่นาคนำมาเป็นเข็ดขัดประคด (คาด)ที่เอว จึงเป็นตำนานที่เป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้คนรู้จักจึงมีตำนานการทำปั้นเหน่งแต่โบราณกาล ตั้งแต่ชิ้นส่วนปั้นเหน่งและทำการปลุกเสกอย่างพิถีพิถัน เพื่อให้ศิษย์ทั้งหลายได้มีของดีๆ แรงๆ แท้ๆไว้ครอบครองพุทธานุภาพทางด้านเมตตาขั้นยอด ทางคุ้มครองป้องกันก็เยี่ยมจะแสวงหาโชคลาภก็ไม่ผิดหวัง เรียกว่าครอบจักรวาลทุกเรื่องกันเลยทีเดียว

โดยเฉพาะ...เวลากลางคืนตับๆๆ....

อยากได้อะไร ก็ขอได้ดั่งใจจริงๆ แค่กำไว้ในมืออธิษฐานจิตให้มั่นเท่านั้น อยากได้อะไร ขอได้ทุกอย่าง จะขอให้จีบสาวก็เดินไปจีบได้เลยไม่พลาด จะติดตัวแขวนไปทำการค้าขายติดต่อธุรกิจก็มีแต่คนเมตตายอมตกลงเจรจาด้วยดี หรือจะเป็นพรายกระซิบช่วยระแวดระวังป้องกันภัยก็พึ่งได้ ดีรอบด้านตามฉบับเครื่องรางของขลัง ที่ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังแน่นอนพิสูจน์ความแรงเกินห้ามใจ

**เป็นเมตตามหานิยมเสน่ห์

โชคลาภ เสี่ยงดวง เจรจาค้าขาย

ติดต่อธุรกิจ การงาน

เข้าหาผู้ใหญ่เมตตายิ่งนัก  

ป้องกันภัยอันตรายต่าง ๆ **

เวลาอธิฐานขอหรือต้องการสิ่งใดก็สามารถบนบาน

ดวงจิตในชิ้นอาถรรพ์ได้ ของที่จะถวาย ห้ามหรือเซ่น

ของดิบ ของความเด็ดขาด ก่อนนำชิ้นอาถรรพ์เข้าบ้าน

ก็จุดธูปบอกล่าวเจ้าที่เจ้าทาง ผีบ้านผีเรือนเทวดา

รักษาเสียก่อน

คาถาแจ้งทางPM

พิเศษต้อนรับเทศกาลวันวาเลนไทน์ เพียง 2,999 บาท

ด่วนถึงหน้าบ้านพร้อมสาวๆๆสวยๆๆในฝัน  

**ประสบการณ์บอกได้ว่าสุดยอดแห่งเสนห่์มหาเวทย์**

มวลสาร ปั้นเหน่ง
1. ดอกไม้วันพระหรือว่าดอกอุโบสถ
2. น้ำมันที่เคี่ยวเสร็จจากก้นถัง อาจารย์น้อย พยัคฆ์อัคคี
3. ขี้เถ่าคนตายและไม้มงคล
4. ขุนแผนรุ่นแรกของครูบา
5. ตะกรุดกับกำอีกสองดอก

มีจำนวน 1 ชิ้นสุดท้าย

จองก่อนมีสิทธิ์ได้กินตับก่อนใคร...
โดยสามารถโอนมาได้ตามบัญชีข้างล่างนี้

Tel.081-8998625

Sutep โพสต์เมื่อ 28-3-2012 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แนะนำครับ ผมเก็บปั้นเหน่งจากหมวกรินไปแล้ว 2 ชิ้น ชิ้นที่สามกำลังได้รับวันนี้ครับ ถ้าไม่ดีจริงผมไม่เก็บถึงสามชิ้นหรอกครับ ชิ้นสุดท้ายนี่ชิ้นเดียวราคาค่างวดมากกว่าสองชิ้นที่ผ่านมารวมกันอีกครับ พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 28-3-2012 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำครับ ผมเก็บปั้นเหน่งจากหมวกรินไปแล้ว 2 ชิ้น  ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 28-3-2012 19:22

....แฟนตัวจริง...เลยนะครับ..ป๋า..ที่เอาให้ไปหน่ะ...ผมไม่อยากใช้แล้ว....มันเหนื่อย.... yoyo-152.gif
lonkpop โพสต์เมื่อ 28-3-2012 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็มี2ชิ้นครับ เป็นรุ่นสังฆทานชิ้นนึง และอีกชิ้นพึ่งได้มาเป็นรุ่นปืนแตก จากการตอบคำถามครับในเวปวัดปู่ฮ่อครับ
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 29-3-2012 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็มี2ชิ้นครับ เป็นรุ่นสังฆทานชิ้นนึง และอีกชิ้นพึ ...
ต้นฉบับโพสโดย lonkpop เมื่อ 28-3-2012 20:27

ยินดีด้วย..จร้า..
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 29-3-2012 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

*****ปิดชิ้นสุดท้ายให้กับคุณZaki นะคร๊าบ****

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-10-2024 05:33 , Processed in 0.109338 second(s), 6 queries , File On.