เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3532
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดม้าคู่นาง รุ่น 2 (ถักเชือกลงทองคำ) ครูบาบุดดา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 25-1-2012 21:28

ตะกรุดม้าคู่นาง รุ่น 2 (ถักเชือกลงทองคำ)ครูบาบุดดา

ลป.ครูบาบุดดา ท่านเป็นศิษย์ของครูบาวัง พรหมเสโน วัดบ้านเด่น ต้นตำรับ  จึงขอสืบทอดให้ขลังเหมือนของอาจารย์ท่านได้ทำไว้ ซึ่งตะกรุดม้าคู่นาง รุ่น1 ของลป.ครูบาบุดดา เดี๋ยวนี้ดอกละ 6,000.- ยังหาไม่ได้ เพราะตกถึงมือหนุ่มคนไหน  เป็นได้ควงผู้หญิงสาวสวยทุกรายไป

ปัจจุบัน ลป.บุดดา ท่านจึงได้สร้างตะกรุดม้าคู่นางรุ่น 2 ขึ้นมา  โดยทำเป็นตะกรุดเขียนรูปม้าคู่นางแล้วม้วนอยู่ด้านใน ไม่ให้ใครเห็น  แต่พุทธคุณเป็นดังเดิม คงความขลังมหาเสน่ห์ มหานิยมของยันต์และวิชาม้าคู่นางไว้อย่างครบถ้วน  วิชาม้าคู่นางเป็นวิชาสำหรับผู้ชายโดยเฉพาะเป็นยันต์ที่มาจากทางพม่า เงี้ยว และทางล้านนาโบราณ(ทางเหนือ)นิยมใช้ยันต์นี้กันมากเนื่องจากได้ผลทางด้านเสน่ห์เมตตามหานิยมอย่างรุนแรง ใครตามหาเครื่องรางที่แรงด้วยเรื่องเมตตามหาเสน่ห์ ............ ฯลฯ ไม่ควรพลาด  ยันต์ม้าคู่นางจะให้ผลดีแก่ผู้ที่ใช้อย่างมีศีลธรรมนำไปใช้ในทางที่ดีกับผู้ที่ยังไม่มีเจ้าของหรือแฟนของเราและยังต้องรับผิดชอบเลี้ยงดูเขาจะเป็นการดี  สำหรับตะกรุดม้างคู่นางตำรับดั้งเดิมนี้ผู้ที่บูชาไปต่างมีประสบการณ์กันจนเป็นที่กล่าวขานจนโด่งดัง ต้อง "ท้าพิสูจน์" ความขลัง ความศักดิ์สิทธิ์ด้วยตนเอง***ที่สำคัญได้ยินมาว่า "ใครชอบม้าแข่ง การพนัน ท่านให้เอาไปใช้ อาจรวยได้"***จำนวนสร้าง 999 ดอก

คาถาใช้เสกตะกรุดม้าคู่นาง (มีใบฝอยวิธีใช้)

กามะติ กามะ มาสากามะมะ นะสิทธิ จะขัดฉันติ สวาหะ (3 หน)

ดอกนี้ใช้มาบ้างนิดหน่อย จึงให้บูชาเบาๆที่ 1,199 บาท (ส่ง EMS ฟรี)

สนใจโอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHU...

ธนาคาร  กรุงเทพ ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2

ติดต่อ..."คำแพง" เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wawatep โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครพลาดรุ่นหนึ่งก็เอารุ่น2ไปใช้กันครับพี่น้อง ของแรงราคาเบาครับ หากอีกหน่อยประสบการณ์ดีอีก ตานี้จะร้องหาเท่าไหร่ก็ไม่ได้แล้วนะครับพี่น้อง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 26-1-2012 07:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีที่มีประสบการณ์ ผู้ใช้ต่างบอกต่อ ท่านใดถูกจริตก็ขอเชิญนะครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 26-1-2012 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
secret โพสต์เมื่อ 26-1-2012 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ชื่อเดียวกับกับ ตะกรุดม้าเสพนางหรือเปล่า แล้วมีโค้ดหรือเปล่านะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-1-2012 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช้ครับ...ตะกรุดม้าเสพนาง...เพียงแต่เรียกชื่อให้ไพเราะขึ้น มีโค๊ดที่ปลายตะกรุดทั้งสองด้าน ผมบูชามาตั้งแต่ตอนออกใหม่ มีใบฝอยการใช้ด้วยครับ...
secret โพสต์เมื่อ 27-1-2012 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจนะ แล้วห้อยเอวหรืออย่างไร
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-1-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจนะ แล้วห้อยเอวหรืออย่างไร
ต้นฉบับโพสโดย secret เมื่อ 27-1-2012 17:30

ได้ตามที่สะดวกครับ  ห้อยเอว ใส่กระเป๋าเสื้อกระเป๋ากางเกง หรือกระเป๋าเงินได้หมดครับ เพียวศรัทธาและตั้งจิตให้มั่นก็ O.K.ครับ
secret โพสต์เมื่อ 27-1-2012 20:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลดได้อีกไหมอ่ะ
secret โพสต์เมื่อ 27-1-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจองนะครับ
secret โพสต์เมื่อ 27-1-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายละเอียดหลังไมค์นะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-1-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบการจองครับ ขอบคุณมากครับ
secret โพสต์เมื่อ 3-2-2012 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้โอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะครับ
วันที่ 3-2-2555
990 NBD นาย ธนัท บุญชูวิสิฐ
จำนวน 1000.00 007802k
jimme โพสต์เมื่อ 3-2-2012 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เนไงบาง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-2-2012 00:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้โอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะครับ
วันที่ 3-2-2555
990 NBD นาย ...
ต้นฉบับโพสโดย secret เมื่อ 3-2-2012 15:23

รับทราบ..พรุ่งนี้จัดส่งให้พร้อมของสมนาคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-7-2024 15:20 , Processed in 0.110638 second(s), 6 queries , File On.