เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

5 เฮ! สดุ้งรับโชค...แจกฟรี! เจ้าแม่กวนอิมอ.หม่อม 55 องค์ อั่งเปาจากเมืองเสน่ห์กา

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-2-2012 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หากท่านได้รับเจ้าแม่กวนอิมแล้ว โปรดรายงานหน้าบอร์ด

อย่าลืมร่วมบุญกับเราด้วยโครงการเชื่อมบุญสู่ภิกษุสงฆ์อาพาธ..ด้วยการบริจาคเงินตามกำลัง เพื่อรวบรวมนำไปมอบให้กับโรงพยาบาลสงฆ์
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-2-2012 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ้งยืนยันด้วยค้าบพี่ cho ขอบพระคุณ มากๆครับๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 23-1-2012 20:30

หากท่านได้รับเจ้าแม่กวนอิมแล้ว โปรดรายงานหน้าบอร์ด

อย่าลืมร่วมบุญกับเราด้วยโครงการเชื่อมบุญสู่ภิกษุสงฆ์อาพาธ..ด้วยการบริจาคเงินตามกำลัง เพื่อรวบรวมนำไปมอบให้กับโรงพยาบาลสงฆ์
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-2-2012 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

พี่สาวจ๋า อยากทราบว่า คนที่ได้รับสิทธ ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 24-1-2012 19:52

Acting2LT โพสต์เมื่อ 22-2-2012 08:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับเจ้าแม่กวนอิม เรียบร้อยแล้วครับ
สวยงามมาก ขอบคุณครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 22-2-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับเจ้าแม่กวนอิมแล้วค้าบพี่ cho สมหวังดังใจ ขอบพระคุณมากๆค้าบพี่
zx10r โพสต์เมื่อ 22-2-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับเจ้าแม่กวนอิมแล้วค้าบพี่ cho สมหวังดังใจ ขอบพระคุณมากๆค้าบพี่
wawatep โพสต์เมื่อ 22-2-2012 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 108# cho

ได้รับนานแล้วเจ้าค่ะ สวยงามมาก (และลงข้อความว่าได้ของแล้วตั้งแต่วันแรกที่ได้พัสดุเลย ลงไว้ที่กระทู้แจกอั่งเปาของพี่สาวแหละ) ตั้งใจว่าจะไปเลี่ยมกรอบสวยๆและจะเอาขึ้นคอ ส่วนเงินบริจาคขอรับปากว่าหากพร้อมเมื่อไหร่ก็จะขอร่วมทำบุญโดยไม่ลังเลครับ(ตั้งใจว่าจะโอนมากกว่า69บาทอยู่แล้ว).... แต่ตอนนี้ขอให้ทำมาหากินเข้าที่เข้าทางก่อน น้ำมันเบนซินแพงมากขาดอีก9สตางค์ก็จะครบ41บาทแล้ว(ค่าโดยสารก็ขอขึ้นยังไม่ได้) มอร์ไซด์ที่ใช้ขี่วินหากินอยู่ก็รุ่นเก่าใช้มา8ปีแล้ว ตัองใช้คำว่าโคตะระแดกน้ำมัน ยังไม่มีปัญญาผ่อนใหม่เลย ทุกวันนี้หักค่าน้ำมันแล้วเหลือเข้าบ้านไม่เกินวันละ100-200บาทเอง...ฮือๆ ยังมีเรี่ยวแรงก็ต้องสู้เพื่อครอบครัวต่อไป........ด้วยความสัจจริงครับพี่สาว
ปล. บัญชีที่เข้ารพ.สงฆ์นี้เปิดใช้ตลอดใช่ไหมครับ วานบอกด้วยครับพี่สาว......รักพี่สาวมากครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 22-2-2012 17:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากท่านได้รับเจ้าแม่กวนอิมแล้ว โปรดรายงานหน้าบอร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 22-2-2012 08:32

ได้รับของแล้วครับผม
mak47 โพสต์เมื่อ 23-2-2012 02:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ..ขอบคุณมากๆครับ
Jay โพสต์เมื่อ 23-2-2012 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากครับ ได้รับเจ้าแม่กวนอิม พร้อมเสื้อเสน่ห์กาหลง เรียบร้อยจ้า
สุดยอดของขวัญของมงคลตรุษจีนนี้ จริง ๆ ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

dark โพสต์เมื่อ 25-2-2012 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ได้รับเจ้าแม่กวนอืมแล้วครับ...สวยงามมาก ๆ เลย ขอบคุณมากครับ...
pooltime โพสต์เมื่อ 27-3-2012 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอยู่ไหมครับ ไม่เคยมีเจ้าแม่กวนอิมไวส้บูชาเลย แงแง

มาทีไรช้าทุกที
JACKY59 โพสต์เมื่อ 8-4-2012 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าอีกแล้ว ยังเหลือมั้ยอะ ท่านเจ้าเมืองๆๆๆๆ
thananan โพสต์เมื่อ 18-12-2012 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังตามหาเลย ทันไหมครับหรือพี่มีเหลือให้ผมเช่าบูชาต่อไหมคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-12-2012 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังตามหาเลย ทันไหมครับหรือพี่มีเหลือให้ผมเช่าบูช ...
ต้นฉบับโพสโดย thananan เมื่อ 18-12-2012 00:18

เช่าบูชาได้เลยค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 22:07 , Processed in 0.296155 second(s), 10 queries , File On.