เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ปิดรายการ**พระสมเด็จรุ่นแรกหลังยันต์มหาปรารถนา ลป.คำพัน รุ่นแรกวัดแก่งตอย

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-1-2012 06:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จหลวงปู่คำพัน หลังยันต์มหาปรารถนา  หลังติดเส้นเกศา...ขอเชิญนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-1-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ
april24 โพสต์เมื่อ 16-1-2012 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอนั่งข้างสนามช่วยเชียร์ครับ

1 ใน 147 องค์  ไม่ธรรมดาๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-1-2012 01:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-1-2012 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดสนใจก็ขอเชิญนะครับ พูดคุยกันได้ อยากให้ได้สิ่งดีๆมหามงคลแห่งชีวิต ท่านที่ชอบเนื้อผง ควรพิจารณาเป็นอย่างยิ่ง สายนี้เชื่อใจได้ทั้งผู้สร้างผู้ปลุกเสก...ผมเองก็ใช้ติดตัวเช่นกันครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-1-2012 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกหนึ่งของดีที่น่าติดตัวครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-1-2012 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังให้ชมและนิมนต์ไปบูชาติดตัวอยู่นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-1-2012 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตนำประสบการณ์ของพระสมเด็จรุ่นนี้มาเล่าสู่สมาชิกฟังครับ
.....ว่ากันว่าในการลองยิงคราหนึ่งได้นำ พระสมเด็จของหลวงปู่คำพันธ์รุ่นแรก วัดแก่งตอย มาลองยิง ปรากฏว่าลูกปืน .38 ที่พุ่งออกจากปากกระบอก ออกไปในระยะแทบจะเผาขนแล้วไปพุ่งชนกับพระสมเด็จเนื้อผง ซึ่งตามธรรมดาแล้วองค์พระน่าจะกระจุยกระจายเป็นผุยผงจนยากที่จะนำมาต่อให้ติดกันเหมือนเดิมได้  แต่ไม่เป็นเช่นนั้นเพราะพระสมเด็จของหลวงปู่คำพันธ์ ที่ห่อไว้ด้วยกระดาษทิสชู่บางๆแล้วใส่อยู่ในถูงซิบเล็กๆนั้น ลูกปืน .38 ไม่สามารถทะลุทะลวงผ่านไปได้แถมยังปักคาติดอยู่กับพระสมเด็จองค์นั้น โดยไม่ทะลุผ่าน อีกทั้งพระก็ไม่หัก ไม่แตกร้าว ซึ่งถึงวันนี้ อ.อำพล  ก็ยังเก็บพระองค์นี้ทั้งสภาพเดิม ๆ อย่างนั้นอยู่  เป็นเรื่องที่เหลือเชื่อมากครับสำหรับพระหลวงปู่คำพันธ์ที่ อ.อำพล สร้างและปลุกเสกที่วัดแก่งตอย  ส่วนท่านที่อ่านแล้วจะเชื่อหรือไม่เชื่อก็แล้วแต่ เพราะเป็นเรื่องของแต่ละบุคคล  อย่าได้เอาเรื่องนี้มาเป็นสาเหตุหลักในการบูชาพระสมเด็จองค์นี้นะครับ....ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-1-2012 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระสมเด็จที่ดีพร้อมทุกอย่าง....ใครหนอ...จะเป็นเจ้าของตัวจริง ได้พระสมเด็จแก่งตอยองค์นี้ไว้บูชา ขอเชิญเจ้าของตัวจริงนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 25-1-2012 06:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 25-1-2012 06:45

พระสมเด็จรุ่นแรกหลังยันต์มหาปรารถนา ลป.คำพัน วัดแก่งตอย ปิดทองติดเกศา...ยังรอเจ้าของตัวจริงอยู่นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 26-1-2012 07:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ สนใจต้องการสามารถพูดคุยกันได้แบบสบายๆครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-1-2012 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่คือ...พระสมเด็จ..ยุคใหม่ที่ครบถ้วนกระบวนความ...ตั้งแต่มวลสาร....เจตนา  และองค์ปลุกเสก  พร้อมด้วยประสบการณ์ที่เยี่ยมยุทธ์ (ตัวอย่างประสบการณ์ข้างบนครับ)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 28-1-2012 06:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 28-1-2012 07:01

อีกครั้งครับกับประสบการณ์ของพระสมเด็จรุ่นแรกหลังยันต์มหาปรารถนา ลป.คำพัน รุ่นแรกวัดแก่งตอย...
ในการทดสอบความขลังของพระ  การลองยิงคราหนึ่งได้นำ พระสมเด็จของหลวงปู่คำพันธ์รุ่นแรก วัดแก่งตอย มาลองยิง ปรากฏว่าลูกปืน .38 ที่พุ่งออกจากปากกระบอก ออกไปในระยะแทบจะเผาขนแล้วไปพุ่งชนกับพระสมเด็จเนื้อผง ซึ่งตามธรรมดาแล้วองค์พระน่าจะกระจุยกระจายเป็นผุยผงจนยากที่จะนำมาต่อให้ติดกันเหมือนเดิมได้  แต่ไม่เป็นเช่นนั้นเพราะพระสมเด็จของหลวงปู่คำพันธ์ ที่ห่อไว้ด้วยกระดาษทิสชู่บางๆแล้วใส่อยู่ในถูงซิบเล็กๆนั้น ลูกปืน .38 ไม่สามารถทะลุทะลวงผ่านไปได้แถมยังปักคาติดอยู่กับพระสมเด็จองค์นั้น โดยไม่ทะลุผ่าน อีกทั้งพระก็ไม่หัก ไม่แตกร้าว ซึ่งถึงวันนี้ อ.อำพล  ก็ยังเก็บพระองค์นี้ทั้งสภาพเดิม ๆ อย่างนั้นอยู่  เป็นเรื่องที่เหลือเชื่อมากครับสำหรับพระหลวงปู่คำพันธ์ที่ อ.อำพล สร้างและปลุกเสกที่วัดแก่งตอย  ส่วนท่านที่อ่านแล้วจะเชื่อหรือไม่เชื่อก็แล้วแต่ เพราะเป็นเรื่องของแต่ละบุคคล  แต่อยากจะแนะนำหากมีโอกาสควรบูชาติดตัวด้วยความมั่นใจในพุทธคุณและอิทธิคุณที่เต็มเปี่ยม....ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-10-2024 00:29 , Processed in 0.101823 second(s), 5 queries , File On.