เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4781
28
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอาใหม่ครับ....พระขุนแผน หลวงปู่ฤทธิ์รุ่น "รวยเงินรวยทอง" ปี 2547

[คัดลอกลิงก์]

พระขุนแผน หลวงปู่ฤทธิ์รุ่น "รวยเงินรวยทอง" ปี2547

ขุนแผน ผงพรายกุมาร ใช้ผงพรายกุมารหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ผสมในการสร้างปลุกเสก โดยใช้มวลสารสำเร็จจากผงพรายกุมารและขุนแผนลงกรุที่ชำรุดของหลวงปู่ทิมอิสริโก ซึ่งได้จากศิษย์สายตรง คุณชินพร สุขสถิตย์ แห่งมูลนิธิหลวงปู่ทิมไม้อาถรรพ์ต่าง ๆ เช่น ว่านดอกทอง ,ไม้กาหลง(ต้นไม้ที่นกกาบินมาเกาะแล้วหาทางออกไม่ได้ บินวนไปมาจนตาย), ไม้มะยมตายพราย,ไม้กาฝากรัก,ไม้ปะนมปีเก็ง(ไม้วัวลืมคอก) และไม้หลงลืมผสมกับสีผึ้ง และน้ำมันเสกเดือด ของหลวงปู่ทิมอิสริโก แล้วยังผสมด้วย น้ำมันช้างตกมัน(กั่วเผาะ) , งากำจายและผงบางส่วนที่ได้จาก "อาจารย์เปล่ง"

การปลุกเสก  หลวงปู่ธรรมรังษี ท่านได้ปลุกเสกคืนวัน "กบกินเดือน" (ขึ้น 15ค่ำของวันที่ 16 กันยายน 2540วันจันทรคราส เวลา 01.09.น.)  หลังจากนั้นก็ให้ฆราวาสจอมขมังเวท " อาจารย์เปล่ง บุญยืน" เสกด้วยตำรับเขมรอีกครั้ง ต่อจากนั้นจึงนำไปให้ "หลวงปู่ฤทธิ์วัดชลประทานราชดำริ บุรีรัมย์ปลุกเสกเป็นองค์สุดท้าย

ประสบการณ์แรงครับ เด่นในเรื่องมหาเสน่ห์สุด ๆ
พิมพ์เล็ก ขนาดองค์ 2 x 3 ซ.ม ฝังตะกรุดเงินคู่  สภาพสวย มี 2 องค์ บูชาองค์ละ 450 บาท
พิมพ์ใหญ่ขนาด 2.5 x 4 ซ.ม
มี 1 องค์ ปัดทอง บูชาองค์ละ 650 บาท
มีใบฝอยการใช้เดิมๆ ทุกองค์...จัดส่ง EMS ฟรี มีของแถมเช่นเคยครับ

ท่านที่สนใจสามารถจองและโอนเงินได้แบบสบายใจ...                  

ชื่อบัญชี  THANAT BOONCHU

ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ                                                

ออมทรัพย์เลขที่ 951 - 004725 – 2

ความพึงพอใจเป็นของท่าน บริการเป็นของเรา...

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท

...ขอบคุณครับ...

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-1-2012 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยทั้งสามเลย
wawatep โพสต์เมื่อ 9-1-2012 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามเร้าใจมาเลยครับ เนื้อหาก็ดูงามเข้มขลัง ไม่แพ้ขุนแผนสำนักอื่นเลยครับ ของอีสานใต้แรงจริงๆครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 10-1-2012 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นนี้ออกปี 47 ใช่ใหมครับ
keroky โพสต์เมื่อ 10-1-2012 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากบูชา พิมพ์เล็ก ครับ แต่ขอโอนตอนสิ้นเดือนได้ไหม๊อ่ะ ช่วงนี้ ช๊อต....จิงๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-1-2012 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ด้วยความยินดีครับ หากต้องการจริงแจ้งปิดได้เลย เพียงแต่อย่าจองไว้นานๆพอถึงเวลาแล้วเงียบหรือแจ้งยกเลิกเหมือนบางท่านเท่านั้นครับ...."คำแพง" ยินดีให้บริการด้วยน้ำใจและมิตรภาพที่ดีงาม ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-1-2012 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ...ขุนแผนแดนอีสานใต้ สายเขมรขมังเวทย์ ต้องลองแล้วจะรู้ครับ
keroky โพสต์เมื่อ 10-1-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นขอจอง พิมพ์เล็ก ตลับฟ้า นะครับ

โอนสิ้นเดือน ไม่มีเงียบ หรือ ยกเลิก แน่นอน "สัญญา"
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-1-2012 06:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นขอจอง พิมพ์เล็ก ตลับฟ้า นะครับ

โอนสิ้นเดือน ไม่ม ...
ต้นฉบับโพสโดย keroky เมื่อ 10-1-2012 22:18

ขอบคุณครับ...ยินดีให้บริการพี่น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านด้วยความยินดีครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-1-2012 06:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด..ขุนแผนพิมพ์เล็กองค์ที่ 2 (องค์กลาง)...ให้ คุณ keroky
คงเหลือ พิมพ์เล็กองค์ที่ 1 (ซ้ายมือ) และพิมพ์ใหญ่ (ขวามือ) ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-1-2012 17:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีสมาชิกแจ้งขอปิดขุนแผนพิมพ์เล็กองค์ที่ 1 (องค์ซ้ายมือสุด) แล้ว.....คงเหลือเฉพาะพิมพ์ใหญ่ 1 องค์ นะครับ
keroky โพสต์เมื่อ 12-1-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีสมาชิกแจ้งขอปิดขุนแผนพิมพ์เล็กองค์ที่ 1 (องค์ซ้ายม ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 11-1-2012 17:58

มีตำนานการสร้างหรือประบการณ์ของขุนแผนองค์นี้บ้างไหม๊ครับ
อยากรับรุู้บ้างหนะครับ

ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-1-2012 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีตำนานการสร้างหรือประบการณ์ของขุนแผนองค์นี้บ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย keroky เมื่อ 12-1-2012 01:07

รายละเอียดการสร้างอยูที่หน้า 1 ครับ ส่วนประสบการณ์วัตถุมงคลของ ลป.ฤทธิ์ ดีทุกอย่างครับ โดยเฉพาะขุนแผนก็จะเด่นด้านเสน่ห์ เมตตา มหานิยม กิตติศัพท์ของหลวงปู่ดีและดังด้วยประสบการณ์ หาใช่ด้วยการโปรโมทของนักสร้างพระไม่ หากแขวนและบูชาด้วยศรัทธา ความเชื่อมั่นและที่สำคัญคือหัวใจแล้ว...เชื่อมั่นได้ว่าดีต่อผู้บูชาแน่นอนครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-1-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผน ลป.ฤทธิ์  พิมพ์เล็ก องค์ที่ 1 รับนิมนต์ไปอยู่ที่...ชุมพร...แล้วนะครับ  ส่วนองค์ที่ 2  คุณ keroky ได้ตีตราจองไว้แล้ว คงเหลือ พิมพ์ใหญ่ เนื้อว่านสบู่เลือด ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-1-2012 06:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 13-1-2012 06:27

พระขุนแผน หลวงปู่ฤทธิ์รุ่น "รวยเงินรวยทอง" ปี2547 สืบเชื้อสายมวลสารจาก ลป.ทิมวัดระหารไร่

3 in 1 ปลุกเสกโดย...
-หลวงปู่ธรรมรังษี  วัดพระพุทธบาทพนมดิน  สุรินทร์
-อาจารย์เปล่ง บุญยืน  ฆราวาสจอมขมังเวทย์ด้านมหาเสน่ห์เอกอุแห่งสุรินทร์
-หลวงปู่ฤทธิ์  วัดชลประทานราชดำริ บุรีรัมย์

เหลือ...พิมพ์ใหญ่ขนาด 2.5 x 4 ซ.ม
มี 1 องค์ เนื้อว่านสบู่เลือดปัดทอง บูชาองค์ละ 650 บาท
มีใบฝอยการใช้เดิมๆ ทุกองค์...จัดส่ง EMS ฟรี มีของแถมเช่นเคยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-7-2024 14:24 , Processed in 0.198762 second(s), 7 queries , File On.