เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ของขวัญปีใหม่แจกพระผงกรรมฐาน สูตรหลวงปู่ดู่ วัดสะแกครับ ฟรี

[คัดลอกลิงก์]
wut208 โพสต์เมื่อ 29-2-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# khalonglung

ได้ครับ
จะเอาไปเลี่ยมส่วนนึง ให้พ่อแม่และคนรู้จักไว้ห้อยคอ
แล้วเอาส่วนที่ไม่ได้เลี่ยมไปแบ่งให้เพื่อนๆกำไว้ตอนทำสมาธิ หรือสวดมนต์ครับ
ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
helium โพสต์เมื่อ 1-3-2012 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับ ยังพอมีจำนวนแจกอยู่อีกเยอะไหมครับพี่ ???

กระผมอยากจะขอเพื่อนำไปแจกคนที่ปฏิบัติธรรมหรือคนที่ศรัทธาหรือคนที่สมควรแจก(คนที่นำไปใช้จริงๆ) ครับ
เพื่อเป็นธรรมทาน เป็นบุญกุศลครับพี่

ยังไงรบกวนพี่ตอบไว้ด้วยนะครับ กระผมจะได้ส่งพัสดุไปรับครับผม
และควรส่งพัสดุขนาดไหนแบบไหนไปรับ รบกวนพี่บอกไว้ด้วยนะครับผม

ขอบพระคุณครับ
อนุโมทนาบุญครับผม

helium โพสต์เมื่อ 2-3-2012 03:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมส่งพัสดุไปแล้วครับ พร้อมติดแสตม 40 บาท   ชื่อ...นาย ณฐพงศ์ ฮั่นวัฒนวงศ์...ครับผม

จำนวนพระได้เท่าไหร่แล้วแต่ความเมตตาของนะพี่ครับ

อนุโมทนาบุญครับผม
 เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 2-3-2012 03:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# helium

เพิ่งเสร็จงาน ว่าจะมาตอบให้ติดแตมหรือส่งเงินมาประมาณ 40 บาทก็ได้พอดี 55555
ส่วนเรื่องพระเดี๋ยวผมจะให้สัก ครึ่งร้อยพอมะคับ  สาะูโมทนาด้วยที่จะเอาไปแจกคนที่เค้าศรัทธาคับ
 เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 2-3-2012 03:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 32# wut208

ไม่ทราบได้พระยังครับ  
มีเรื่องแปลกๆๆจะเล่านิดนึง

คือ ตอนที่ผมหยิบพระมาให้คุณ ผมก็กำมาปกตินะไม่ได้คัดไรมากเพราะพระเยอะ แล้วจู่ๆๆผมก็รู้สึกว่าอยากให้พระพิมที่เป็นหลวงพ่อทวดหลังเตารีดจัง

สักพักผมก็เดินไปหยิบแผ่นสวดมนต์ให้คุณ ตาผมมองลงไปในลีงใส่พระที่มีจำนวนเป็นพันๆๆองค์ เห็นหลวงพ่อทวดพิมหลังเตารีด วางอยู่ตระง่านมากๆๆ(สิ่งพระพิมนี้เท่าที่รู้มีอยู่ 4-5 องค์ในจำนวนพระพันๆๆๆองค์ ก็เลยแปลกจัย สงสัยท่านคงอยากให้ท่านมั้ง 55555
wut208 โพสต์เมื่อ 2-3-2012 07:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 36# khalonglung

ได้รับเมื่อวานนี้เองครับ

ผมก็นึกอยู่เหมือนกันครับ...ตอนแกะซองนำพระออกมา ผมก็เห็นว่ามีเยอะเลย
นึกในใจว่า "แล้วจะใช้องค์ไหนดีล่ะเนี่ย" แล้วผมก็เห็นท่านเด่นมากเลยครับ
เลยตัดสินใจอาราธนาท่านเลยครับ...ว่าจะเอาไปเลี่ยมกันน้ำแล้วขึ้นคอเลยครับ

คือตระกูลผม(ใช้คำนี้ได้เลย)นับถือหลวงปู่ทวดมานานแล้วครับ
ผมห้อยเหรียญท่าน24ชั่วโมง ไม่เคยถอดเลยครับ
(ผมเองก็สะสมหลวงปู่ทวดของวัดช้างให้กับวัดทรายขาวไว้เยอะเหมือนกันครับ)
สงสัยท่านคงอยากจะมาอยู่กับผมอย่างที่ท่านkhalonglungบอกแน่ๆเลยครับ

ออ! พอได้มาปุ๊บ ผมก็เอาไปแจกให้เพื่อนๆในบริษัทในวันนั้นเลยครับ
แล้วบอกด้วยว่าให้เพื่อนๆกำไว้ตอนทำสมาธิ หรือสวดมนต์ครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 2-3-2012 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  khalonglung

ได้รับเมื่อวานนี้เองครับ

ผมก็นึกอยู ...
ต้นฉบับโพสโดย wut208 เมื่อ 2-3-2012 07:21

อนุโมทนาบุญทั้งสองท่านเลยครับ โดยเฉพาะท่านkhalonglung
helium โพสต์เมื่อ 2-3-2012 14:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  helium

เพิ่งเสร็จงาน ว่าจะมาตอบให้ติดแตมหรื ...
ต้นฉบับโพสโดย khalonglung เมื่อ 2-3-2012 03:37

55 ผมก็เดาๆไปว่าจะติดเท่าไหร่ดี บัญเอิญเป๊ะเรยแหะ สงสัยหวยออกงวดหน้า
ขอบพระคุณครับผมสำหรับความเมตตาและมีจิตกุศลในการแจกพระครั้งนี้  

ขออนุโมทนาบุญอันยิ่งใหญ่นี้อีกครั้งครับผม
wut208 โพสต์เมื่อ 2-3-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมก็เอาไปแจกจ่ายอีกครับ แล้วก็กำชับว่าให้แล้วให้ใช้ ไม่ให้เก็บเฉยๆครับ
ได้มากี่องค์ไม่รู้ ตอนนี้มีเหลืออยู่6-7องค์ครับ
คาดว่าเจอใครที่น่าจะไปใช้จริงก็จะไปแจกจ่ายกันต่อไปครับ

แต่!!! หลวงปู่ทวด ผมใช้เองครับ ไม่ให้ใครเด็ดขาด หวงครับ
helium โพสต์เมื่อ 4-3-2012 00:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับซองที่กระผม(ณฐพงศ์ ฮั่นวัฒนวงศ์)ส่งไปรึยังครับคุณตั้ม?

ที่ต้องถามเพราะเหมือนไปรษณีย์จะมีปัญหาอะไรรึป่าว ไม่แน่ใจ?

ขอบพระคุณครับผม ^^
helium โพสต์เมื่อ 4-3-2012 00:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับซองที่กระผม(ณฐพงศ์ ฮั่นวัฒนวงศ์)ส่งไปรึยังครับคุณตั้ม?

ที่ต้องถามเพราะเหมือนไปรษณีย์จะมีปัญหาอะไรรึป่าว ไม่แน่ใจ?

helium โพสต์เมื่อ 4-3-2012 00:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 5-3-2012 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# helium

คับ ไม่ได้รับพอดีไม่ค่อยได้อยู่บ้านตอนเวลาช่วงบ่ายๆๆๆพอดี ตะกี้ขับรถไปรับที่ไปรษณีมา เค้าบอกว่าต้องไปรับอีกเขตไกลมาก เลยโทรไปหาเขตนั้นจะให้เค้านำมาส่งใหม่ก็โทรไม่ติด เวรกรรมจริงๆๆๆ ผมไม่ค่อยมีเวลาด้วย นานๆที่จะมีเวลาว่างส่ง ตะกี้ไปจะส่งให้เลยไม่รอซองก็ไม่รู้ที่อยู่ ตอนนี้กับมาบ้านแล้ว เซงเลย 55555  (อุส่าถือพระไปด้วยกะส่งเลย) ยังไงเดี๋ยวผมจะลองไปเรื่อยๆๆ แต่ถ้า จม.ตีกลับ ผมแนะนำให้คุณเวลาส่งมาให้ผม ไม่ต้องลงทะเบียนมานะคับ ติดแสตมป์มาธรรมดา ติดมาสัก 15 บาทก็ได้ ส่งไวน่อย  เผื่อผมไม่อยู่เค้าจะได้ใส่ไว้ที่ตู้ จม คับ
helium โพสต์เมื่อ 5-3-2012 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  helium

คับ ไม่ได้รับพอดีไม่ค่อยได้อยู่บ้านต ...
ต้นฉบับโพสโดย khalonglung เมื่อ 5-3-2012 13:03

ขอโทดด้วยนะครับคุณตั้ม ผมรู้สึกผิดมากๆ เกรงใจคุณตั้มมากๆเรยครับ

คุณอุส่าสละเวลาให้ ผมขอนับถือในความเมตตาและใจบุญของคุณจริงๆครับ

ถ้าจดหมายตีกลับ กระผมจะส่งไปให้ใหม่นะครับ

ขอบพระคุณจริงๆครับผม
 เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 6-3-2012 03:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# helium

ไม่เป็นรัยหรอกคับ ผมก็จะพยายามช่วยตามนะคับแต่ถ้าตีกลับก็ทำตามที่ผมบอกละกัน คุณสบายจัยได้เลยนะคับที่ทำนี่อยากจะสืบสานวิถีครูอาจารย์แล้วก็ เราเป็นเพื่อนร่วมโลกเดียวกันนิคับ   นิพพานไม่เอา ขอเดินตามแนวทางพระโพธิ์สัตย์ครับ  5555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 15:14 , Processed in 0.162652 second(s), 6 queries , File On.