เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6243
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระสมเด็จว่าน 108 หลังยันต์ห้า วัดบ้านโนนผึ้ง

[คัดลอกลิงก์]

พระสมเด็จว่าน 108 หลังยันต์ห้า

วัดบ้านโนนผึ้ง อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

หลวงปู่ประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง ผู้สร้างสมเด็จโนนผึ้ง เป็นที่ทราบกันดีว่าท่านนั้นเชี่ยวชาญทางด้านว่านยาต่างๆเป็นอย่างมากและเก่งมากด้านเมตตามหาเสน่ห์ ผูกดวงคู่ จนหลวงปู่หมุนท่านถึงกับเอ่ยปากชมว่า หลวงปู่ประสารเป็นเอกทางด้านนี้หาคนเทียบรัศมีท่านยากในย่านนี้เป็นหนึ่งในไม่กี่องค์ที่หลวงปู่หมุน ท่านยอมรับว่าเก่ง และแตกฉานในวิชาความรู้ต่างๆท่านจึงไว้วางใจและถ่ายทอดวิชาให้หลายอย่างครับ

พระสมเด็จว่านทั้ง 108 นี้เป็นเนื้อว่านล้วนๆที่หลวงปู่ประสารท่านหามาอย่างยากลำบากว่านบางตัวท่านต้องใช้เวลาหานานนับสิบๆปี เพราะว่านบางอย่างมีอิทธิ์ฤทธิ์ในตัว ไม่ใช่ว่าจะพบเจอได้ง่ายๆต้องใช้วิชาอาคม ดัก จับ รวมถึงขั้นตอนการพลีว่านก็ต้องว่าอาคมกำกับไปด้วย เสร็จแล้วท่านจึงนิมนต์ขอเมตตาหลวงปู่หมุนฐิตสีโล เป็นผู้ปลุกเสก เมื่อครั้งจำพรรษาที่ วัดบ้านโนนผึ้งซึ่งเป็นวัดที่หลวงปู่ประสาร ซึ่งเป็นสหธรรมมิกรุ่นน้องของท่านเป็นเจ้าอาวาสอยู่  จัดเป็นพระรุ่นแรกๆที่ท่านปลุกเสกครับ

องค์สวยๆปกติให้บูชาองค์ละ 1,500-2,000 บาท ให้บูชาตามสภาพสำหรับท่านที่เชื่อมั่นในอิทธิคุณของหลวงปู่หมุนและชอบความสวยของเนื้อพระที่งามจัดจ้าน รับรองว่าแท้ยันโลกแตก

องค์ที่ 1 ให้บูชา  699 บาท

องค์ที่ 2 ให้บูชา  999 บาท

ฟรีค่าส่ง EMS +ของแถมปีใหม่ครับ

โอนเงินเข้าบัญชี....THANAT BOONCHU

ธนาคารกรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่ 951-004725-2

สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ

ติดต่อ...tel.081-266-2511(AIS) / 087-459-5388(DTAC)

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ต ครับ**

องค์ที่ ๑(หน้า)

องค์ที่ ๑(หน้า)

องค์ที่๑(หลัง)

องค์ที่๑(หลัง)

องค์ที่๒(หน้า)

องค์ที่๒(หน้า)

องค์ที่๒(หลัง)

องค์ที่๒(หลัง)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-12-2011 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ได้เลยชุดนี้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 30-12-2011 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่ครับ..ส่องดูมวลสารแล้วสวยซึ้ง ชุ่มฉ่ำตามากครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 31-12-2011 08:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดี ราคาเบา ท่านที่หาพระของหลวงปู่หมุน ขอเชิญนะครับ ลป.หมุนท่านปลุกเสกให้ด้วย รับรองว่าแท้แบบตลอดชีวิตครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-1-2012 05:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จโนนผึ้ง(หลังยันต์ 5) ของดีทีไม่น่าพลาดครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการนี้ผ่านการปลุกเสกและอธิษฐานจิตจาก...หลวงปู่หมุน...หลายครั้งหลายวาระ  เป็นสมเด็จชุดแรกที่ท่านปลุกเสกด้วยครับ...ท่านใดยังไม่มีขอเชิญนะครับ...แบบเบาๆ แต่พุทธคุณสูง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 06:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 2-1-2012 07:05

พระในชุดของวัดบ้านโนนผึ้งทุกองค์ ผมรับจากมือของหลวงพ่อประสารและได้รับการยืนยันนอนยันว่าวัตถุมงคลหลายอย่างของบ้านโนนผึ้งได้ผ่านการอธิษฐานจิตปลุกเสกจาก..หลวงปู่หมุน..หลายครั้งหลายวาระทั้งตอนที่ท่านมาที่วัดบ้านโนนผึ้งและหลวงพ่อประสารนำเข้าพิธีปลุกทุกครั้งยามท่านได้รับนิมนต์จากหลวงปู่หมุนให้ไปปลุกเสกที่วัดบ้านจาน วัตถุมงคลชุดนี้ของวัดบ้านโนนผึ้ง ได้แก่ สมเด็จหลังยันต์นะและยันต์ห้า ตะกรุดโทนคู่เหรียญอาร์มห้อยคอ เหรียญอาร์ม ผงรูปเหมือนระฆัง....รับประกันว่าแท้ 1,000,000% จนโลกแตกครับ...อิอิ
รายการนี้ค่าบูชาย่อมเยา ท่านใดยังไม่มีกรุณานิมนต์ไปขึ้นคอได้ ก่อนที่จะแพงกว่านี้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2012 04:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแท้ แบบเบา พระยุคแรกที่สร้างและ ลป.หมุน ปลุกเสกให้ หายากนะครับ...ตัดสินใจด่วน ก่อนที่จะเสียโอกาส หากบูชาหมดทั้งสององค์..ลดให้พิเศษครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2012 07:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-1-2012 07:25

พิเศษของขวัญปีใหม่สำหรับลูกศิษย์ของหลวงปู่หมุน 2 องค์ จัดไปที่ 1,549 บาท ภายใน วันที่ 5 มกราคม 2555 เท่านั้นครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-1-2012 06:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 5-1-2012 06:08

พิเศษ....ภายในวันนี้ มีลดให้อีกครับ...แค่วันนี้วันเดียว
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-1-2012 07:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จโนนผึ้ง หลังยันต์ห้า ปลุกเสกโดย ลป.หมุน และ ลพ.ประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง

ฟรีค่าส่ง EMS +ของแถมครับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-1-2012 07:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จที่อยากบอกว่า..จะเป็นของหายากและแพงครับ...ชื่อของหลวงปู่หมุนเป็นประกันครับ รับรองว่าแท้ 1,000,000% ยันโลกแตกจ๊ะ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-1-2012 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 14-1-2012 18:35

สมเด็จโนนผึ้ง หลังยันต์ห้า ปลุกเสกโดย ลป.หมุน และ ลพ.ประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง
ฟรีค่าส่ง EMS +ของแถมครับ
ทั้งชุดเอาไปเลยครับ เอาไปได้เลย...ที่ 1,450 บาท ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-1-2012 06:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระสมเด็จยุคแรกๆ ที่หลวงปู่หมุนปลุกเสกให้วัดบ้านโนนผึ้ง..ขอเชิญทัศนานะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-1-2012 07:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 18-1-2012 07:50

ลูกศิษย์ หลวงปู่หมุน อย่าพลาดของดี ค่าบูชาเบาๆ...เนื้อหาเด็ดขาด จะพลาดได้อย่างไรครับ

ฟรีค่าส่ง EMS + ของแถมครับ

ถ้าเอาทั้งชุด..เอาไปเลยครับ..เอาไปได้เลย...ที่ 1,450 บาท ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 18:41 , Processed in 0.197352 second(s), 7 queries , File On.