เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6389
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

พี่สาวอยาก สักยันต์5แถว พอดีพ่อทอง ไม่อยู่เพื่อนๆแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
จะพาไปหาอาจารย์อ๋อ บ่อทอง ใครมีประวัติบ้างคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
jojozang โพสต์เมื่อ 13-12-2011 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบประวัติครับ แต่แนะนำให้รอพ่อครับ อิอิ!!~
spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-12-2011 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.อ๋อ บ่อทองเป็น อาจารย์สักชื่อดังไปแล้วครับท่านสักสวยงามมาก เห็นว่าไปแข่งประกวดรอยสักในเกาหลี รึ ญี่ปุ่นนี่แหละครับเมื่อกลางปีที่ผ่านมาเองแหละครับผมเคยอ่านหนังสืออยู่แต่ค่าครูไม่ทราบครับท่านสักสวยงามมากครับ
simple โพสต์เมื่อ 13-12-2011 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้รอพ่อทอง อีกเสียงค่ะ  

สวดมนต์รอไปพลาง ๆ ก่อน แป๊บเดียว เด๋วได้เจอพ่อแล้ว

ช้า ๆ ได้พร้าสองเล่มงาม
soksok โพสต์เมื่อ 13-12-2011 14:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอพ่อทองดีกว่าเน้อ ผมยังรอเลย อิอิ
abnormal9 โพสต์เมื่อ 14-12-2011 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเถอะคับ
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 14-12-2011 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  ขอบคุนทุกท่าน ที่ให้คำแนะนำคับ
pungkung โพสต์เมื่อ 14-12-2011 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงลงบารมี30 ทัศน์ก็จะสวยมากครับ มาสักกะอาจารย์ถึงสิท่านพี่ อิอิอิ
vetmax โพสต์เมื่อ 14-12-2011 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ ชัย ลาด กระบัง ครับ
แนะนำ เพราะทั้งสองท่านสลับกันไปสิงคโป
เห็นอาจารย์ชัยว่าอย่างงั้นครับ
BeNervious โพสต์เมื่อ 14-12-2011 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BeNervious เมื่อ 14-12-2011 20:16

อาจารย์อ๋อ บ่อทอง  เป็นอาจารย์ที่เก่งมากๆครับ  ผมไม่เคยสักกับอาจารย์อ๋อ นะครับรู้จักแต่เพียงลูกศิษย์ท่าน แต่ก็พอทราบมาว่าอาจารย์เรียนมาสายวัดบางพระ จากฆราวาสก็จะมีสายอาจารย์เจียก โพธิ์ดำ อาจารย์แดง บางบัวทอง แต่ก็ถูกเชิญไปต่างประเทศบ่อยจนพบอาจารย์ทอง ตลาดพลู อาจารย์ถวิล ตลิ่งชัน เห็นว่าอาจารย์อ๋อ เห็นว่าก็ศึกษามาจากท่านเหล่านี้ครับ ผมว่าดูแล้วน่าศรัทธาดีครับ

รายการที่มาสัมภาษณ์อาจารย์อ๋อ เฮฮาดีครับ http://www.youtube.com/watch?v=NCN6rKDIZKc
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 15-12-2011 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# BeNervious

ขอบคุนคับท่าน BeNervious ที่ให้ข้อมูล
aeklapat_aa โพสต์เมื่อ 15-12-2011 15:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอพ่อทองอีกเสียงครับ
แต่ถ้ารีบก็ อ.ชัยเลยครับ  เพราะท่านเปรียบดั่งมือขวาพ่อทองเลย ก็ว่าได้ครับ
ผมเป็นลูกศิกษ์พ่อทองด้วย แล้ว ก็ได้รับความเมตตาจาก อ.ชัยด้วยเช่นกันครับ
upz_me โพสต์เมื่อ 15-12-2011 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นอาจารย์ประโยชน์ ดินแดง ก็คงเป็นมือซ้ายพ่อทองครับ แนะอาจารย์ประโยชน์ไว้เสียงนึง
นคร โพสต์เมื่อ 16-12-2011 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกเสียงครับอาจารย์ณรงค์ตลิ่งชันครับเป็นเท้าพ่อทองครับเท้าซ้ายนะครับเด๋วรอเท้าขวาก่อนะครับ
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 16-12-2011 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างว่าอ่ะผู้หญิงเน้นสวยไว้ก่อน เรื่องพุธทคุณรองลงมา
ขอบคุนนะคับ สำหรับข้อมูลดีๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 05:46 , Processed in 0.218881 second(s), 6 queries , File On.