เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3136
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองดูสำหรับพระคาถาบทนี้นะครับ อาจจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย

[คัดลอกลิงก์]
วันนี่กระผมขอเสนอ พระคาถานะหน้าทองมหานิยม ของหลวงพ่อศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ ซึ่ง่ทานได้นำมาลงไว้ใน

หนังสือพ่อครูของศิลปิน ซึ่งมีทริคไม่ลับ มาบอกด้วยครับ สำหรับเริ่มแรกจะสวดพระคาถานะหน้าทอง นี้ก็ต้องจัดเครื่องสักการะดังนี้ครับ

ธูป ๙ ดอก

เทียน ๒ เล่ม (เทียนขี้ผึ้งแท้ ยิ่งดีครับ)  

ดอกไม้มงคลนามสามชนิดอันได้แก่ จะเป็นพวงมาลัย ที่มีดอกไม้สามชนิดอยู่ก็ไม่ว่ากันครับ

๑. ดอกมะลิ

๒. ดอกบานไม่รู้โรย

๓. ดอกดาวเรือง

น้ำเปล่าสะอาด  ๑ แก้ว

หมากพลู  ๙ คำ

พี่ ๆหลายท่านคงจะสงสัยว่า เอ...ทำมัยต้องมีอย่างงี้ด้วยหว่า เพราะว่าเป็นครั้งแรกเริ่มแรกที่เราสวดพระคาถานี้ ประมาณว่ายกครูก็ว่าได้

จึงต้องมีเครื่องประกอบบูชาอีกทั้งยังเป็นนิมิตหมายอันบ่งบอกถึงความมงคลดังนี้ เพื่อเป็นการริเริ่มสิ่งดีงาม เจริญรุ่งเรือง สำเร็จไม่ตกต่ำ

เป็นเมตตามหานิยม คนรักใคร่ และเมื่อสวดแล้วก็ควรจะเจริญพระคาถานี้เป็นเนืองนิจ ครับ ไม่ว่าจะออกไปทำงาน เปิดร้านค้าขายหรืออื่น ๆ

เมื่อเตรียมเครื่องสักการะพร้อมแล้ว เรามาเริ่มสวพระคาถากันดีกว่าครับ  

ตั้งนะโม ๓ จบเสร็จ ระลึกถึงพระฤๅษีพระภรตมุนี  พระประคนธรรพ์แล้วสวดด้วยพระคาถานะหน้าทองมหานิยม ดังนี้

"    อิติปิโสภควา ชาติโลกะมะหิตัง ลือชาติกุเลยะสัญจะ ลือโสภะคัญจะสะรีรัง ลือเทสะนังวะรัง ลืมมะหันตังนะมามิหัง

นะลือ โมลั่น พุทสนั่นทั่วโลกา ธาชื่นชมภิรมย์หรรษา ยะมหานิยม  อิติปิโสภควา วาปะนะลือลือ ปิโยเทวะมนุสสานัง

ปิยินทะริยังนะมามิหัง     "

สวดก่อนออกจากบ้าน หรือออกไปทำธุระ กิจต่าง ๆ  หรือก่อนนอน นอกนี้จะใช้เสกแป้งทาหน้่า น้ำมันหอมเจิมหน้าได้ทั้งนั้นครับ

หรือขณะบริกรรมอังฝ่ามือทั้งสองไว้ที่หน้าเมือบริกรรมจบก็เอาลูบขึ้นหน้าเหมือนทาแป้ง  ก็ได้ครับเพื่อผลในด้านมหาสเน่ห์ มหานิยม โชคลาภครับ

หวังว่าพระคาถาที่ผมนำมาเผยแพร่คงจะช่วยพี่ ๆในบ้านอันอบอุ่นหลังนี้หรือไม่พี่บุคคลลทั่วไปที่เปิดเจอไม่มากก็น้อย นะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suysakul โพสต์เมื่อ 25-3-2010 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ในความกรุณานำมาให้เสริมดวงขอรับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-3-2010 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยกขันธ์บูชาครู
suysakul โพสต์เมื่อ 25-3-2010 14:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม เข้าใจแล้วครับ
Uanprew โพสต์เมื่อ 26-3-2010 09:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่านบอสอืมม์ได้คาถาแหล่มๆอีกแร่ะจะลองทำตามดูครับ
น้ำ. โพสต์เมื่อ 4-9-2010 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับ จะลองดูช่วงนี้ลูกค้าเงียบๆ
อนุโมทนาสาธุครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 01:45 , Processed in 0.164184 second(s), 6 queries , File On.