เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4918
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์สดๆ ร้อนๆ เผ็ดๆ มันๆ อีกแล้วคับพี่ น้อง

[คัดลอกลิงก์]
BUSL โพสต์เมื่อ 24-11-2009 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-11-2009 12:33

หลังจากที่เล่าประสบการกุมารทองผลักนาฬิากาไปแล้ว ไม่ทันข้ามวันคับ เพราะคืนที่ผมพิมเล่าประสบการณ์ของคืนที่ผ่านมานั้นเอง ก้องานเข้าอีกแร้วคับ (อะไรจะโดนบ่อยขนาดนั้น เพิ่งโดนมาเมื่อวาน วันนี้โดนอีกล่ะ)  คือผมจะเอาคอมPCส่งกลับบ้าน ผมก้อเตรียมกล่องใส่คอมเตรียมไว้ แต่ยังไม่ได้ใส่คอมลงไป แล้วในคืนนั้นเอง ระหว่างที่ผมนอน ก้อได้ยินเสียงบางอย่างใกล้ๆ เหมือนเกิดในห้อง แต่ก้อไม่สนใจ (กะลังหลับซาบาย ขี้เกลียดลุกไปเปิดไฟ) ก้อเลยคิดว่าน่าจะเป็นห้องข้างๆเค้าทำอะไร ก้อเลยหลับต่อ แต่ที่ไหนได้ เช้าขึ้นมา กล่องกลับไม่อยู่ในสภาพเดิม จากที่ตั้งไว้เรียบร้อยกลับกระจายออกจากกัน เล่นซะผม อึ่ง เลย !! ก้อไม่รู้เหมือนกันคับว่าคืนแรกมาผลักนาฬิกา คืนต่อมาก้อมาขยับกล่องเนี่ย ต้องการสื่ออะไรกับเรากันแน่ ???

ยังไม่จบคับ ในคืนเดียวกันนั้นก้อยังมีเรื่องที่ทำให้ผมอึ้งรอบ2 จนได้ แต่ต้องติดตามตอนแรกก่อนนะคับ ถ้าข้ามมาตอน2 งงเป็นไก่ตาแตกแน่

เรื่องเกิดขึ้นในคืนเดียวกันเรยคับ คือผมได้สั่งขุนแผนมา1องค์ จากสำนักแห่งหนึ่ง เค้าก้อส่งแบบธรรมดามาให้ ผมก้อเลยไม่รู้ว่าถึงวันไหน แต่คือถ้ามีพัสดุมาส่ง จะมีพนักงานเอามาให้ที่ห้อง เพราะที่ผมอยู่เป็นหอพัก แต่ถ้าเค้าไม่ว่างเราก้อต้องลงไปเอาเองที่ออฟฟิตด้านล่าง แต่ในคืนเดียวกับที่กล่องขยับนั้น หลังจากที่ผมไม่สนใจเสียงที่เกิดขึ้น ผมก้อหลับต่อ แต่ในตอนนั้นเหมือนครึ่งหลับ ครึ่งตื่น แล้วก้อฝันเห็นผู้หญิงน่ารักมาก มากัน2คน มาบอกว่าขุนแผนมาถึงแล้ว วันนี้ให้ลงไปเอาด้วย แต่พัสดุจะมาส่งตอนเที่ยง ซึ่งผมมีเรียนแต่เช้า เลิกก้อเย็น ก้อเลยคิดว่าค่อยมาดูตอนหลังเลิกเรียน ตอนไปเรียนผมก้อคิดไว้ว่า ถ้าไปที่ออฟฟิตด้านล่างแล้วเกิดขุนแผนมาส่งตามที่ผู้หญิง2คนนั้นได้มาบอกแล้วจริงๆ คงจะเป็นพรายในขุนแผนแน่ แต่ก็แปลกใจว่าขุนแผนรุ่นที่ผมสั่งไปนี้ไม่มีพราย แล้วผู้หญิง2คนนั้นเป็นคัย ทำไมถึงมาบอกเรา พอเลิกเรียนผมก้อลองไปดูที่สำนักงาน ปรากฏว่ามาถึงแล้วจริงๆตามที่ผู้หญิง2คนนั้นมาบอก ซึ่งความจริงแล้วของมาถึงวันไหน ไม่มีคัยรู้เพราะส่งแบบธรรมดา ผมก้อเลยถามเจ้าหน้าที่ดูว่าพัสดุชิ้นนี้ส่งถึงวันไหน เจ้าหน้าที่ตอบว่ามาส่งวันนี้ พี่ขึ้นไปเคาะห้องน้องแล้วแต่เห็นไม่มีคนอยู่ เท่านั้นแหละคับ ผมก้อรีบคว้าโทรศัพท์โทรไปถามพี่ๆที่รู้จักในสักนัก สอบถามเค้าอีกครั้งเกี่ยวกับมวรสาร เค้าบอกว่ารุ่นนี้ไม่มีพราย พอผมเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นให้ฟัง พี่ๆเค้าก้อบอกว่า อาจเป็นเพราะตอนตำมวรสาร เพราะตำหลายขัน องค์นี้อาจตำมวรสารในขันที่เคยตำวัตถุที่ใช้ผงพรายแล้วไม่ได้ล้าง แล้วเอามาผสมมวรสารขุนแผนองค์นี้ต่อ พี่ๆเค้าบอกว่าน้อยนะที่จะได้ เพราะขันนึงตำแล้วสร้างได้ไม่กี่องค์ คือเหมือนกับว่าโชคดีที่ได้ขันนั้น เพราะได้มวรสารผงพรายไปด้วย ทำเอาผมหายข้องใจเลย ว่าผู้หญิง2คนที่มาบอกให้ลงไปเอาขุนแผนนั้นเป็นคัย ที่แท้ก้อคือพรายในขุนแผนนี้เอง อุตส่ามาบอกให้ลงไปเอา ผมถึงกับเซง เพราะทุกรุ่นที่มีพรายผมเก็บเข้ากรุหมด เพราะตั้งแต่ผมสักยันต์หลวงปู่ศุข วัตถุมงคลที่มีพรายทุกชิ้น จากใช้แรงกลับเงียบสนิท ผมถึงไม่สั่งแบบมีพราย แต่ก้อไม่แคล้ว กลับแจ๊คพอทแตก ดันเป็นผู้โชคดี ที่ไปได้ขันที่ไม่ได้ล้างแล้วมีมวรสารพรายมา อุตส่ารอตั้งนาน กะว่าจะได้ลองของชิ้นใหม่ซะหน่อย แต่ถ้าไม่ได้สักยันต์หลวงปู่ศุขมาล่ะก้อ คิดว่าชิ้นนี้คงแรงน่าดูเรยแหละ แต่สุดท้ายก้อไม่ได้ลองคับ ต้องเอาเก็บเข้ากรุตามๆกันไปคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 24-11-2009 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็อาจารย์เดชพลังลึกไง.. 5555... เล่นเอาพรายเงียบสนิทปานนั้น
พี่ยังจำทุกครั้งที่ อาจารย์เดชเป่า.. เป่าทีไรมันวูบวาบๆ ทุกที...ให้ตายสิ!
ครูบาอาจารย์ท่านแรง.. จริงๆ พ่อทองงี้ พ่อฟ้อน ดีสว่างงี้.. โอ้ย!

สงสัยต้องเรียกท่าน pocko มาสาธายายให้ฟัง เพราะท่าน pocko ประสบการณ์แยะจริงๆ ขอบอก!
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 24-11-2009 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BUSL เมื่อ 24-11-2009 23:32

ใช่คับ แรกที่ผมไปสัก อาจารย์เดชก้อบอกว่ายันต์ปู่ศุขนี้ถ้าสักไปแล้ว พรายหนีหมด ขุนแผนนี้ผมก้อเลยสั่งที่ไม่มีพรายมา แต่ที่ไหนได้ แจ๊กพอท ได้ชิ้นพิเศษที่ไปตำในขันที่มีผงพรายแล้วลืมล้าง ก้อเลยอดใช้ เพราะชิ้นที่มีพรายเคยใช้แรงกลับเงียบหมดเลยคับ  ชิ้นนี้ก้อคงเหมือนกัน ได้มาก้อเอาเก็บตามระเบียบ โดยไม่ต้องลอง แต่ถ้าใช้แล้วขึ้นนะ คงแรงน่าดู ถึงขนาดมาบอกว่า มาถึงแล้ว ให้ลงไปเอา สุดยอดไหมล่ะ ฮ่าๆๆ แต่ก้อไม่รู้จะเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้าย ที่ได้องค์ที่มีพรายซึ่งมีไม่ถึง10องค์ จาก1000กว่าองค์ แต่ตั้งหน้าตั้งตารอตั้งนาน พอได้มากลับไม่ได้ใช้ >_<
unjung โพสต์เมื่อ 25-11-2009 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากทราบว่าเป็นขุนแผนของสำนักไหนคับ ให้ทายน่าจะเป็นของอาจารย์เม้ง
เออ ...ผมไปสักยันต์ครูหลวงปู่ศุข และสักลิงครูมา ผมได้ทำใบคาถาหล่นหายไปคุณพรายชบาพอจะมีคาถาปลุกไหม ขอคาถาทางเมตตาด้วย
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 25-11-2009 17:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงๆคาถาปลุกลองลิงครูกะยันต์หลวงปู่ศุขเนี่ย ถ้าดูหลังใบคาถาจะเขียนว่า ห้ามให้ใครเด็ดขาด แต่ให้กรณีนี้คิดว่าคงม่ายเป็นไร

คาถาจะมี2บท แล้วแต่ว่าจะใช้บทไหนก้อได้ อยู่ที่ความสะดวกจะใช้แบบสั้นหรือยาว

บทแรกไว้สำหรับตอนดื่มเหล้าก้อได้คับ ท่องแล้วเป่าใส่แก้วเหล้าก่อนกิน อาจารย์ท่านบอกไว้

หะอะอาอุวา (11 จบ)

บทที่2 ไว้ปลุกก่อนนอนก้อได้คับ หรือออกจากบ้าน

ทะยะมังภะ ตังกุโตยะ อุตตะมัง ราชูหิ
undergrounds โพสต์เมื่อ 25-11-2009 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามหลักแล้วนะครับ ถ้าทำคาถาหล่นหาย รบกวนโทรกับไปทีสำนักนะครับ หรือไม่ก็เข้าไปขอใหม่ เพราะกระผมเห็นว่า ไม่สมควรที่จะนำคาถามาโพส ในนี้ ถ้าคุณสักยันต์ครู กะ ลิงครู มา ก็จะมีคาถาเสกตัว กับคาถาปลุกลิงครู ถ้าคุณจะเอาคาถาทางเมตตา ก็อยากจะถามว่า คุณได้สักยันต์เมตตามารึเปล่า เพราะคาถาจะให้กับมั่วๆไม่ได้ ต้องได้รับการประสิทธิ์จากอาจารย์เดช เสียก่อน นำมาใช้จึงจะสัมฤทธิ์ผลครับ
pocko โพสต์เมื่อ 25-11-2009 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ข่าวจากคุณชบา ครับ
ผมเองปกติไม่ได้ศึกษาสายนี้โดยตรงครับ เพิ่มเร่มเท่านั้นครับเพียงแต่เรื่องที่เคยเจอออกจะรุนแรงขั้นเอาตัว เอาชีวิตผมกับแฟนเข้าแรกทีเดียว ถอยไม่ได้ครับมันสุดทาง ต้องสู้อย่างเคียวครับ แต่ไปเน้นสมาธิ แผ่บุญ อะไรทำนองนี้ครับ
pal โพสต์เมื่อ 26-11-2009 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่าขุนแผนสำนักใหนครับ
ironman โพสต์เมื่อ 7-12-2009 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเก็บครับแ้บ่งผมก็ได้ครับ เดี๋ยวเขาจะไม่สบายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 09:02 , Processed in 0.211126 second(s), 7 queries , File On.