เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10438
27
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามพุทธคุณ ของยันต์ สำนัก อ.ถึงคงทน

[คัดลอกลิงก์]
TeeLeK โพสต์เมื่อ 17-11-2011 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เนื่องจากผมมีแพลน จะไปสักยันต์ กับท่าน อ. ถึงคงทน เพิ่มเติมึจึงขอเรียนถามพี่ ๆ และเพื่อน ๆ ถึง พุทธคุณของยันต์  ครับ
ยันต์ที่ผมสนใจอยากสักมีดังต่อไปนี้

สำหรับสาย แคล้วคลาดคงกระพัน
ยันต์เกราะเพชร
ยันต์ คู่ชีวิต
ยันต์ครูหลวงพ่อประเทือง
ยันต์ พุฒซ้อน
( อยากหาข้อมูลประกอบการตัดสินใจครับ)

สำหรับเรื่องสเน่ห์ ขอถามว่า ยันต์ไหนแรงกว่ากันครับ  ระหว่าง

พระลักษณ์หน้าทอง
กามเทพแผลงศร
เพชรพญาธร
แม่เป๋อ
( ถ้าหาข้อสรุปไม่ได้ ผมอาจจะขอเหมาหมด) อิอิ

รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ด้วยครับ ช่วย Comment หน่อย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 17-11-2011 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องรอ สายตรงพี่ปังคุง มาตอบให้คนนั้น เพียบเช่นกานนี่ครับผม อิอิ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 17-11-2011 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อิอิ จริง ๆ นัดกับปังคุงไว้แล้วครับ หลังน้ำลง จะไปกราบท่าน อ. ถึง แต่อยากขอไอเดียเพิ่มเติมน่ะครับเพราะทราบมาว่า ไปครั้งนึก สักได้ครั้งละ 1 ยันต์
spakafae14 โพสต์เมื่อ 17-11-2011 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมไปเลยท่านพี่ จัดเลยครับ ผมจะรอชมน้า
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 17-11-2011 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wanchai_k โพสต์เมื่อ 17-11-2011 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปด้วยซิครับ
Bunnam โพสต์เมื่อ 17-11-2011 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ จริง ๆ นัดกับปังคุงไว้แล้วครับ หลังน้ำลง จะไปก ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 17-11-2011 10:49

ที่ว่าครั้งละ 1 น่ะ ผมไม่แน่ใจนะว่าเป็นเฉพาะบางสำนักรึเเปล่า
เพราะของผมเอง อ.ชัย 2 ยันต์ ตั้ง 2 ครั้ง ก็ไม่เห็นอาจารย์ว่าอะไร
ที่ อ.เล็ก วัดทุ่งเศรษฐี ก็ได้ทีเดียว 2 ยันต์ ครับ
Bunnam โพสต์เมื่อ 17-11-2011 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปด้วยซิครับ
ต้นฉบับโพสโดย wanchai_k เมื่อ 17-11-2011 11:16

ไปซิ ... ไปด้วยกัน ... ชาวเมืองเดียวกัน
Bunnam โพสต์เมื่อ 17-11-2011 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อ ... 3 ยันต์ ก็เคยมาแล้วครับ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 17-11-2011 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  แม่เป๋อเป็นเมตตาเนอะ^ ^ ส่วนมากจะเน้นไปในทางผู้ใหญ่เมตตา กับ เร้าอารมณ์สาวครับ
เพชรพญาธรขาดไม่ได้เหอะ(ถ้าเอาแม่เป๋อแล้วเพชรพญาธรก็ควรเอาด้วย) รวมกับเท่ากับอิ่นคู่
กามเทพเคยได้ยินว่าเป็นเสน่ห์แบบถูกชะตา(มั้ง)
พระลักษณ์ไม่ถนัดเลยครับ ไม่ออกความเห็นละกันเนอะ^ ^!
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 17-11-2011 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่เป๋อเป็นเมตตาเนอะ^ ^ ส่วนมากจะเน้นไปในทางผู้ใหญ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 17-11-2011 12:57

ขอบคุงสำหรับข้อมูล ครับ พี่คนสักยันต์ อิอิ ผมเก็บข้อมูล ๆๆๆ
pungkung โพสต์เมื่อ 17-11-2011 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื่องจากผมมีแพลน จะไปสักยันต์ กับท่าน อ. ถึงคงทน เพิ ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 17-11-2011 10:37

เอามาให้ชมกันครับผ่านมาแล้วครับ อิอิ
Wai-Kru-1.jpg Chan-Pen-12-9-11.jpg

มาตอบคำถาม เอาย่อยๆนะครับ

ถูกต้องครับเรื่องคงกระพันแคล้วคลาดกันคุณไสย ต้อง ยันต์เกราะเพชรครับ

ยันต์คู่ชีวิต มีแล้วทำให้มีแต่คนรักเราเป็นคู่อยู่กับเราตลอดชีวิตครับใครๆก็รักครับเทวดายังรักเลยครับ ยันต์ใหญ่ ต้องยกบายศรีนะครับอันนี้

ยันต์ครูหลวงพ่อประเทือง พุฒคุณ 108 ประการครับ เกินบรรยาย  ยันต์ใหญ่เหมือนกันครับ ต้องยกบายศรี

ยันต์พุฒซ้อน เสน่ห์เมตตามหานิยม ชายเห็นชายรักหญิงเห็นก็หลง ค้าขายก็ดีครับ เสน่ห์พุฒคุณล้วนๆครับ น้องชายสักไปครั้งแรกหัวหน้าที่ไท่ชอบขี้หน้า ก็มาปฏิบัติดีด้วยเลยครับ ตอนนี้งานเยอะน้องชายบอกหัวหน้าเอสงานมาให้ทำไม่มีเวลาว่างเลยครับ สักแล้วงานเข้าจริงๆครับ

พระลักษณ์หน้าทอง สุดยอดมหาเสน่ห์ ท่านอาจารย์ไม่ค่อยสักให้ใครครับ ต้องลองเข้าไปคุยแล้วขอดูนะครับ

กามเทพ ก็เหมือนชื่อแหละครับ  เทพแห่งกามราคะ คงไม่ต้ออธิบายนะครับ

เพชรพญาธร สุดยอดเสน่ห์ตับล่าง เทวดารูปงามจอมเสน่ห็เจ้าชู้แปลงร่างไปสมสู่หญิงงามทั้งวันคืน  คริคริ

แม๋เป๋อ เสน่ห์สายเหนือครับ แรงเหมือนกัน แต่ถ้าสักไปด๋วผู้ชายมาชอบนะครับ 55555 +

จบ คร่าวๆครับ  ปล  ยันต์ทุกยันต์ของแต่าละสำนักพุทธคุณไม่ต่างกันนะครับ เหมือนกัน ต่างกันที่จิตการปลุกเสกอาจารย์ท่านใดจิตนิ่งก็แสกได้แรงครับ คงไม่ต้องบรรยายครับเรื่องนี้ อาจารย์ถึงเสกหนุมานผมทีไรมีต้องของขึ้นครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 18-11-2011 07:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอามาให้ชมกันครับผ่านมาแล้วครับ อิอิ

มาตอบคำถาม เ ...
ต้นฉบับโพสโดย pungkung เมื่อ 17-11-2011 21:55

ของคุณจากใจสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ

สรุปว่า ยันต์ที่กล่าวมาทั้งหมด (( ผมจะลงทั้งหมดครับ )) แม้จะต้องไป 10 ครั้ง ผมก็ "ยอม"
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-11-2011 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของคุณจากใจสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ

สรุปว่า ยั ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 18-11-2011 07:23

ท่านตี๋มียันต์ที่ลงหมึกบนตัวละยัง ถ้ามีแล้วเอามาให้ชมดา
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 18-11-2011 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านตี๋มียันต์ที่ลงหมึกบนตัวละยัง ถ้ามีแล้วเอาม ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 18-11-2011 08:18

มีครับ แต่ผมลงไว้ไม่เยอะ มี ห้าแถว / ห้ายอด (โภคทรัพย์) / ฉัตรเพชร ( ตาข่ายเพชร)สามยันต์เอง ที่ลงหมึก ที่ลงน้ำมัน มี มหาอุต ครับ ^^
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 04:50 , Processed in 0.164953 second(s), 6 queries , File On.