เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายอาจารย์ปลั่ง ศรีศักดา

[คัดลอกลิงก์]
beamchino โพสต์เมื่อ 20-10-2011 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
beamchino โพสต์เมื่อ 20-10-2011 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ทองสุข ศรีศักดิ์ดาท่านยังอยู่ไหมครับ
goo โพสต์เมื่อ 21-10-2011 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ทองสุข  ศรีศักดิ์ดา  เสีย ไป นานแล้ว ครับ
beamchino โพสต์เมื่อ 21-10-2011 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปหาท่านอาจารย์แต่ท่านไม่อยู่ขอบคุณครับ
goo โพสต์เมื่อ 21-10-2011 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไป หา อ. ไหน  เหรอ  ครับ ?  ต้องพยายามหน่อยถ้าอยาก เรียน
แต่ท่าน ไม่ สัก แล้ว นะ ..ไป หาผู้ ใหญ่ก็มีผลไม้ติดมือไป หรือ อะไร ก็ ได้ เพื่อ
แสดงความมีน้ำใจครับ ถูกใจ อาจ สอน ให้ก็ได้ ไป บ่อย ๆ คับ ลอง ปรึก ษา ดู  ครับ
ท่าน อาจช่วย คุณ ครับ
goo โพสต์เมื่อ 21-10-2011 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้า ไป แล้ว เจอใครครับ ไม่  ถามเขา จะ ได้รู้ ว่า อยู่ตอนไหน
คุณจะ ได้ ไม่ เสีย เวลา ของอย่างงี้ แล้ว แต่ บุญ ครับ พูด ลำบาก
แล้วของ ฝาก  ไม่ ต้อง ซื้อไป แพง หรอก  ครับ เพียง แค่
แสดงน้ำใจ กับ ผู้ ใหญ่ เท่า  นั้นครับ เหมือน กับ เรา  ไป เยี่ยม
ญาติ ผู้ใหญ่ ครับ  ไป แล้ว  น่า เสีย ดาย ไม่ ยอม  ถาม ว่า อ. ว่าง เมื่อ ไหร่
เสีย ดาย  ครับ..
beamchino โพสต์เมื่อ 21-10-2011 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บ้านท่านปิดครับ
goo โพสต์เมื่อ 22-10-2011 01:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะถาม คนแถว นั้นดู ว่าท่าน อยู่ ตอน  ไหน จะ ได้ ไม่ เสีย เวลา
ของคุณ เข้าไป ถูก หลัง หรือ เปล่า มัน จะ อยู่  ชอย ทาง เบี่ยง
จาก ปาก ซอย เจริญนคร ราว ๆ 100 เมตร - 150 นี้ เหล่ะ ถ้าจำ ไม่ ผิด
ซายมือ ตรง ไปอยู่ท้ายซอย ถ้าเข้าทาง วัดสุทธาสำเหร่ วิ่งมา ปาก ทาง เจริญนคร
จะอยู่ขวา มือครับ ซอย มัน ทะลุกัน ได้.. ไม่อย่าง นั้น ก็ ขอ อ. ทอง ตลาด พลู เรียน เลย
อ. ทอง ตลาด  พลู ท่าน ไม่ ดุ  หรอก ลอง ขอ เรียน สิ สาย เดียว กัน  ครับ กับ  อ. ถวิล (เสีย แล้ว )
อ. เที่ยง น่วม มานา  (เสีย แล้ว )  หลวงตาเผือด วัดมะกอก (มรณะภาพแล้ว)  อ.ป่อง น่วมมานา
ท่าน พระ อ. ปุ้ม วัดศาลาแดง สนามหลวง 2 นี้ก็สาย เดียว กัน ครับ แต่  อ.แต่ละ ท่านอาจไป เรียน เพิ่มเติม
จากที่อื่น มา บ้าง เพื่อ ให้แข็งแรง ขึ้น แต่ก็ยังคง ในเรื่อง อักขระ เลข ยันต์ ของ ครูบาอจารย์ ต่าง ๆ ไว้เป็น
อย่างดีครับ ลอง ไป ปรึกษา ท่านดู ครับ คุณ อาจ จะได้ เรียน..
beamchino โพสต์เมื่อ 23-10-2011 01:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ได้ไปเีรียนผมชอบไปกราบครูบาอาจารย์ที่ท่านเป็นครูบาอาจารย์จริง ไปกราบก็พอแล้ว
ผมไปเช่น อาจารย์ทอง ตลาดพลู หลวงพ่อสมศักดิ์ วัดบุญบางสิงห์ อาจารญ์แก้วสายทองดี อาจารย์วันชัย อาจารย์สงวน อาจารย์ปี่อาจารยืประคองๆลๆ ท่านเหล่านี้กราบได้สนิทใจ ก็ไปเจอคนไปขอเรียนกับท่านอาจารย์ที่ได้กล่าวมาแล้ว บางคนเป็นคนดี บางคนก้ไม่น่าดู บางท่านเป็นพระบางรูปดี บางรูปก็ขี้โม้ เช่นพระบางรูปที่วัดชิโนรสน่าเกลียด ไปทุกที่เหมือนไปเอาสายและมาโม้ว่าเรียนแต่จริงๆๆไม่ได้อะไรเลย มันน่าขำดีจนอาจารยืท่านบอกว่ามันจะมาเรียนหรือมาสอนกูวะ
ขอบคุฯคุณgoo บ้านอาจารย์ท่านผมเห็นมีหมาตัวโตอยู่ในกรงน่าจะใข่หลังนั้นนะ
goo โพสต์เมื่อ 24-10-2011 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมผม ก็ จำ เลข ที่ บ้าน ไม่  ได้ ต้อง ขอ โทษ ครับ จำ ได้ คร่าว ๆ ครับ
ว่า บ้าน อ. พอเลี้ยวเข้า ซอย ทาง เบี่ยงด้านซ้าย จาก ปาก ซอยเจริญนคร เข้า ไป ตาม ทาง
ไม่  ถึง 10 เมตร ครับ ไป ตาม ทาง ถามคน แถว นั้น ก็ ได้ ครับ เข้า ไปไม่ ลึก มาก ผม
เห็น คุณอยาก ไหว้ครู บา อาจารย์ ผมก็ เลย พิมพ์ บอกให้ ถ้า ไปไม่ เจอ อย่า ว่า กัน นะ
แล้ว เห็น บอกพระ ชิโนรส เขาเป็น  ลูก ศิษย์  ใคร ครับ ดูรอย อักขระ แล้วของ อ.ท่านใด ครับ
ที่พระมา.. แอบอ้าง เพื่อ อะไร ครับ  งง.. ? อยาก  รู้  เผื่อ เจอ จะได้ รู้ว่าอ๋อ พระ รูป นี้ เอง
จะ ได้ ถอย ห่าง เพราะเขา ยัง ห่ม เหลือง อยู่ มันพูด ลำ บาก ครับ จริง ๆ ครับ.. ถ้าเป็นจริง
อย่างงี้ มัน เข้า ข่ายอวดอุตริมนุษย์ธรรม ครับ ไม่ สม ควรจริง ๆ สำหรับ พระ เพราะไม่มี ..
ความสำรวม ทั้ง วาจา และ จิต  ใจ ครับ
beamchino โพสต์เมื่อ 24-10-2011 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้แต่ว่าก่อนบวชพระมาที่บ้านปิ่นเกล้าสายโสรฬก้ทำวีรกรรมไว้มาก ประเภทมานั่งทั้งวันความมาแตกคือลูกศิษย์มาบอกว่ามายืมเงินแล้วไม่คืน เอาพระไปก็ทำลืมๆๆเลยไปบวชพระอยู่ที่วัดดังกล่าว ก่อนที่มาที่ปิ่นเกล้าก็ที่บางพระลูกศิษย์ทางนั้นก็มาที่ปิ่นเกล้าเขามาบอกว่าให้ระวัง ไปที่ปู่ปี่ก็มีวีรกรรม มีอีกเยอะ เคยเห็นเขามาเป็นผู้รู้เกี่ยวกับอาจารย์สักในเว็ปนี้ครับ พ่อวันชัยที่บางจากบอกว่าเห็นเป็นพระไม่งั้นจะไล่ไม่ให้มา
goo โพสต์เมื่อ 25-10-2011 00:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบ  คุณ  ครับ คุณ beamchino ขอถามอีก ที ครับ ผม อ่าน ไม่ เข้า ใจ พระ องค์ นี้ อยู่
จำวัดที่ ไหน ครับ ที่ ถาม  เพราะ  อยาก  รู้  ครับ จะ  ได้  ถอย ห่าง มัน พาจิต เรา เสีย  ครับ
ถอย  ห่าง  มัน ไป  ครับ  ปล่อย วาง มัน ซะ ทุก เรื่อง เก็บ มา คิด  พาเรา ปวดหัวเปล่า ๆ
มัน เป็น บาป กับตัวเขาเอง ครับ เผลอๆ ถ้า ทำ อย่าง นี้ น่า จะ มี ปราชิก ด้วย ไม่  แน่  นะ ?
เพราะพระ ส่วน ใหญ่ ไม่ เคย เห็น ยืม เงิน ญาติ โยมมี แต่บอก บุญตามแต่ ศัทธาแปลก จริง ๆ
ขอบ คุณครับ ที่ ให้ข้อมูลครับ ..
beamchino โพสต์เมื่อ 25-10-2011 07:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่วัดชิโนรส
Poo_kha โพสต์เมื่อ 25-10-2011 14:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัดชิโนรสไกล้บ้านปูเลยค่ะ
beamchino โพสต์เมื่อ 26-10-2011 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องอยู่ห่างๆๆครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:23 , Processed in 0.154908 second(s), 6 queries , File On.