เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12441
55
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์มหาเสน่ห์ พ่อไกรทอง อ.โป้ง

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 9-3-2010 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-3-2010 11:16

กราบสวัสดี...มิตรรักชาวเมืองเสน่ห์กาหลง...

ห่างหายไปนาน...แต่ก็ไม่ได้หายไปไหนหรอก ติดภารกิจนุงนัง..แบบว่าเป็นไข้ไม่สบายหาคนดูแลไม่ได้เป็นอาทิตย์..

วันนี้มาแล้ว.. พร้อมเผยโฉม 'ผ้ายันต์มหาเสน่ห์ ไกรทอง อ.โป้ง'
สืบเนื่องจากกะทู้รายการ 'ยันต์อะไร? ทายถูกได้ผ้ายันต์มหาเสน่ห์'
มิตรรักชาวเมืองก็หลั่งไหลร่วมสนุกทายกันมา..คำตอบเฉลยไปแล้ว คือ ยันต์หลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่านั่นเอง
ตอบถูกได้เบิ้ล...ตอบผิดก็ยังได้อยู่ดี

ผ้ายันต์มหาเสน่ห์ไกรทอง รุ่นแรกของอาจารย์โป้ง
ตามตำนานพ่อไกรทองนั้นเป็นคนมีวิชาทั้งคงกระพัน และเสน่ห์เจ้าชู้ อาคมของไกรทองนั้นเข้มขลังแก่กล้าจนสามารถปราบชาละวันที่แสนร้ายกาจให้อยู่หมัดได้ พ่อไกรทองประคองสวมกอดสองอนงค์นางนาม แม่ตะเภาเงิน และแม่ตะเภาทอง นับเป็นความภาคภูมิใจอย่างยิ่ง เพราะอาจารย์โป้ง ต้นตำรับเครื่องรางพ่อไกรทอง มิตรรักชาวเมืองเสน่ห์กาหลงเลยมีของดีๆ แรงๆ เป็นสิริมงคลไว้พกพาค่ะ ผ้ายันต์ไกรทองนี้มีพุทธคุณทั้งเรื่องเสน่ห์ เมตตา โดยเฉพาะโชคลาภการเงิน ท่านตั้งใจทำมากๆ เสกกำกับทีละผืนเลยทีเดียว

ใครที่มาโพสกะทู้นี้... http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=930&extra=page%3D1

และยังไม่ส่งที่อยู่ก็รีบหน่อยนะ...ภายในอาทิตย์นี้ค่ะ...ส่วนใครที่ให้ที่อยู่แล้วก็นอนตีพุง รอรับเมตตาดีๆทางไปรษณีย์นะจะเริ่มทยอยส่งหละนะ!

หมายเหตุ
อาจารย์โป้ง เป็นอาจารย์สักยันต์ มหาเสน่ห์ที่มีจิตใจดีคนหนึ่งค่ะ มีลูกศิษย์ลูกหาที่รู้จักคุ้นเคยมากพอสมควรเลยหละ...ด้วยไมตรีจิตเอื้ออาทรณ์ มักบอกกล่าวสิ่งดีๆ ให้เราเสมอ ขณะนี้สักยันต์อยู่ที่สำนักแถบตลาดพญาไม้.. หากไปเยี่ยมจะเก็บภาพมาฝากมิตรรักของแรงทุกท่านก็แล้วกัน!

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
daoonline โพสต์เมื่อ 9-3-2010 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มั่งจัง  ทำไงดี  
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-3-2010 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kaineverdie เมื่อ 9-3-2010 14:00

ก็ไม่เมล์มาบอกจะไปช่วยปฐมพยาบาล
ช่วยเรียงรายชื่อให้ครับ
1. wongrad
2. Uanprew
3. wifi007
4. kaineverdie  ตอบถูก สำคัญตรงนี้แหละที่จัดเรียงรายชื่อ
5. naikaset119
6. Gern.Naraphat   ตอบถูก
7. pranboon
8. supanat09
9. อุ้ม        ตอบถูก
10. วนิลา

ตอบหลังเฉลย
11. pramate   
12. Mr.honda
13. superman
14. sit14
15. kongkeha
16. Khunchang  โพสรูปยันต์ให้ชม
17. ttmmtt  ตอบถูก
18. morinaka  เอาประวัติยันต์มาให้ชม
19. unjung
20. arTzaO
21. truecrime
22. opo086
23. tam
24. rynyapatch
25. FatmaN  ตอบถูก
26. pawng11
27. jax88
28. monkeyboomboom
29. pranboon
30. bazz
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-3-2010 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 10-3-2010 08:03

โอ้โห... นับถือน้ำใจอันแสนงดงามของท่านไก่เนเวอร์ดายย์ จริงๆ.. (งานนี้ได้เบิ้ลเพียบแน่ๆ 555)

บอกตรงๆ ช่วงนี้ติดงานพัวพันนุงนังจริงๆ.. ตอนนี้กำลังไล่สรุปเงินบริจาคไถ่กระบื่อด้วยค่ะ 5555 (งานราษฎร์ งานหลวงเยอะแยะเลยแยกไม่ออก)

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ..เอ้า! เร่กันเข้ามาทยอย พีเอ็มที่อยู่มาเลยค่ะ

ปล.ท่านดาวออนไลน์ หากถึงกำหนดส่งแม่ยั่วเมืองเลี่ยมกรอบเพชรจะใส่ผ้ายันต์ลงในกล่องพัสดุไปด้วยก็แล้วกันจ๊ะ//
Khunchang โพสต์เมื่อ 10-3-2010 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ อยากได้ อยากได้  
supanat09 โพสต์เมื่อ 10-3-2010 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้  ผมก็ตอบถูกเหมือนกัน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 10-3-2010 09:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย สงสัยตาลาย ฮ่าฮ่า แจ้งรายชื่อไปมี่ทั่นเจ้าเมืองนะครับ บอกว่า ตอบถูกต้องครับ ขออภัยเกือบทำให้ท่านเสียสิทธิ์ของท่านเสียแล้ว

ท่านใดที่มีรายชื่อตกหล่นผิดพลาดประการใด กรุณาแจ้งให้ท่านเจ้าเมืองพิจารณานะครับ
jipiseki โพสต์เมื่อ 11-3-2010 01:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพึ่งได้ผ้ายันต์ไกรทองมาแล้วเหมือนกัน ตอนไปสักยันต์ครูของอ.โป้ง วันแรกได้เรื่องเลย ได้หญิงกลับบ้านด้วย แถมออกค่ารถค่าหนังให้ด้วย ใครอยากได้ต้องรีบหน่อย ได้ข่าวของไม่พอแจกจริงๆ รุ่นนี้สร้างน้อยแค่ 500 ผืน
   วิธีใช้แสนง่ายดาย แค่ใส่บาตรให้พ่อไกรทอง แล้วขอได้ดั่งใจหวัง    ผมขอมา 2 ผืน ใครอยากได้ ผมขายให้ผืนนึง ล้อเล่นนะ ของสุดยอดอย่างนี้ ไม่แบ่งครับ
FatmaN โพสต์เมื่อ 11-3-2010 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผ้ายันต์สวยครับ...พ่อไกรทองควงสอง อิอิอิ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-3-2010 11:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 13-3-2010 10:43

สวัสดีค่ะ....รีบส่งที่อยู่กันหน่อยนะคะ หมดเขตวันอาทิตย์นี้นะคะ

รายงานผู้ที่ส่งที่อยู่มาแล้ว กำลังนอนตีพุงรับผ้ายันต์มหาเสน่ห์นะคะ
  • stopper  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค  
  • uanprew  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • ttmmtt  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • khunchang ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระสำหรับผู้ไถ่โคกระบือ
  • naikaset ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระสำหรับผู้ไถ่กระบือ
  • sit14 ส่งไปรษณีย์ธรรมดา ศุกร์ 12 มีค
  • jax  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา ศุกร์ 12 มีค
  • monkeyboomboom ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค
  • pranboon ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • superman
  • อุ้ม   ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • วนิลา ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • opo086
  • tam ส่งด่วนจี๋แล้ว พฤหัส 11 มีค.
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ)
  • rynyapatch ส่งด่วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5415 0 TH
    + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่ไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
    + เศียรพ่อแก่ อาจารย์จี
  • kaineverdie ส่งด้วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5417 7 TH
    + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
    + เศียรพ่อแก่พรตมุนี อาจารย์จี
    + ดวงตราพุทโธ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
  • supanut09 ส่งไปรษณีย์ธรรมดาแล้ว พฤหัส 11 มีค.

+ จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
+ ลูกแก้วสารพัดนึก อ หม่อม อีกตอบถูกเก่ง 555

18. restro +ลูกแก้ว ส่งด่วนจี๋ เสาร์ที 13 มีค
resto โพสต์เมื่อ 11-3-2010 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มั่งจังเลยค่ะ มาไม่ทันซักรายการ
สมาชิกใหม่ค่ะ
setanonchai โพสต์เมื่อ 11-3-2010 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองครับ อาจารย์อยู่ตรงแถวตลาดพญาไม้รึป่าวครับ แล้วตรงช่วงไหนหรอครับผม
kaineverdie โพสต์เมื่อ 11-3-2010 19:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-kaineverdie ส่งด้วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5417 7 TH
+ เศียรพ่อแก่พรตมุนี อาจารย์จี
+ ดวงตราพุทโธ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้

ขอบคุณทั่นเจ้าเมืองมากๆ ได้รับของแล้ววันนี้ เว้นดวงตราพุทโธ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้ ครับ ไม่เห็นมีในซอง สงสัยตกหล่นช่วงใส่นะครับ (แต่พี่ไม่ต้องส่งมานะ เปลืองค่าส่งนะครับ แค่ที่ส่งมาให้ก็ขอบคุณมากๆๆ ครับ)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-3-2010 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-kaineverdie ส่งด้วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5417 7 TH
+ ผ้ายัน ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 11-3-2010 19:04

อิอิ สงสัยจะเบลอจริงๆ... แงๆ
ekarart โพสต์เมื่อ 11-3-2010 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้แล้วครับ พร้อมเสด็จแม่ยั่วเมืองเลย ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 13:46 , Processed in 0.272068 second(s), 11 queries , File On.