เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
51542
94
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์วัตถุมงคลหลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี (-3-)ของเค้าแรงจริงๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
tyler โพสต์เมื่อ 24-8-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ประสบการณ์วัตถุมงคลของหลวงพ่อเณร ญาณวินโยครับ
       หลังจากได้ใช้ขุนแผนมหาเสน่ห์ไก่แก่แม่ปลาช่อน ผมก็เกิดการติดใจครับ จึงได้ดั้นด้นไปวัดทุ่งเศรษฐีเพื่อไปบูชาอย่างอื่นเพิ่ม หลังจากได้มาผมก็จะแขวนติดตัวไปทำงานทุกวัน (ผมเพิ่งมาทำงานเป็นEngineerในที่ทำงานใหม่ได้ประมาน 2เดือน) ผมแขวนขุนแผนไว้ด้านหน้า เหรียญแก้วหนุนดวงเนื้อปรอทไว้ด้านหลัง
      ใช้แล้วก็เริ่มรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงเลยครับ จากEngineerเข้ามาใหม่ๆ ที่ทุกคนมองว่าหน้าที่ของมึงคืออะไร ดูว่างๆเดินไปเดินมาอย่างไร้คุณค่าในบริษัทวันๆ ก็เริ่มมีงานให้ผมโชว์ฝีมือมาอย่างไม่ขาดสายชนิดไม่มีเวลาว่างเลย ต่างกับก่อนบูชาที่ไม่มีใครให้ทำอะไรเพราะเห็นเป็นหน้าใหม่ แถมระดับผู้บริหาร Supervisor ยังลงมาประกบผมด้วยตัวเองเลย สอนงานแบบติวเข้มเลยทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เค้าดูไม่ค่อยสนใจผมเท่าไหร่
    เรื่องสาวก็ใช่ย่อย ผมชอบน้องอยู่คนนึง น่ารักมากอย่างดาราเกาหลี แล้วผมก็รู้สึกว่าน้องเค้าก็มองผมอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้คุยกัน คือน้องเค้าเป็นพนักงานในลายน์ผลิต แถมเป็นแรงงานต่างด้าวด้วย คุยกันก็ไม่ค่อยเข้าใจ ถ้าผมเข้าไปจีบหรือพูดคุยอะไรนิดเดียวได้ลงข่าวหน้า 1 เป็นที่นินทากันทั้งบริษัทแน่ๆ เมื่อวันนี้ไปทำงานก็ลองอธิษฐานกับขุนแผนและยันต์แก้วหนุนดวง(แถมด้วยสีผึ้งปากเข็ดที่ทาก่อนออกจากบ้าน)ขอให้ได้มีโอกาสใกล้ชิดน้องเค้าด้วยเถอะ พอไปทำงานพี่ที่ทำงานเค้าก็เอาเสปคงานที่เป็นชิ้นงานตัวอย่างมาให้ทำ และผมก็ต้องไปนั่งทำที่เครื่องในลายน์ผลิตและหัวหน้าแผนกของน้องคนนั้นก็ให้น้องคนนั้นมานั่งที่เครื่องตรงข้ามเครื่องผมพอดี คือหันหน้าเข้าหากันเลย ผมก็ตื่นเต้นเล็กน้อยครับ ก็ฟอร์มตั้งใจทำงานไปแต่ก็รู้สึกว่าน้องเค้ามองผมอยู่ แต่พอหันไปมองเธอก็หลบตา ทำหน้าเขินๆ(อู๊ย ตอนเขินๆยิ่งน่ารัก) แล้วผมก็แกล้งทำของหล่นไต้โต๊ะไปทางเธอ บอกให้เธอเก็บให้ที พอตอนเธอส่งของมาให้ผมก็ถือโอกาสจับมือ เธอก็ยิ้มเขินๆ  จะดีกว่านี้มากถ้าไม่มีป้า,เจ๊ข้างๆ ที่พร้อมจะเก็บเรื่องเราไปนินทาให้กระฉ่อนทั้งบริษัทได้ทุกเมื่อ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
po_ng โพสต์เมื่อ 31-3-2012 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีกุมารอุ้มไก่ในน้ำมัน กับ สีผึ้ง  และพึ่งไปเอา ขุนแผนไก่แก่ฯ กับ แก้วหนุนดวงมาเมื่ออาทิตย์ก่อน ตอนนี้ห้อยคอแค่แก้วหนุนดวง
111 โพสต์เมื่อ 24-8-2011 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# tyler

หุหุ สุดยอดครับ วัตถุมงคลหลวงพ่อเณร
spakafae14 โพสต์เมื่อ 24-8-2011 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ว่างันแหละครับ เด็ดมากครับ เคยแนะนำให้สาวๆไปใช้เช่นกันครับ สาวๆว่าดีครับก็ ดีใจกันไปตามๆกัน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-8-2011 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะแอ้ม...จะแอ้ม  
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 25-8-2011 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ได้ไปบูชาวัตถุมงคลมาอีกครั้งครับ
และได้เจอหลังพ่อเณรองค์จริง
แต่ พอเห็นหลวงพ่อเค้าผมมีความรู้สึกแปลกๆ หายใจไม่ทั่วท้อง
รู้สึกไม่กล้าเข้าไกล้หลวงพ่อ พยายามฝืนก้าวเท้าเข้าไปเพื่อไหว้ท่าน
ท่านก็พยักหน้าเฉยๆ ท่าทางไม่สนใจผมเท่าไหร่ ดูเหมือนจะรีบไปทำอะไรซักอย่าง
picnicza โพสต์เมื่อ 25-8-2011 17:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ขอเรื่องเงินเดือนขึ้นเยอะกว่านี้หละครับ
greenday โพสต์เมื่อ 25-8-2011 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นเหมือนกันครับ อาทิตย์ก่อนไปเช่าขุนแผน เจอท่านพอดีเลยเข้าไปกราบท่าน ท่านเมตตาเป่าให้อีกครั้ง

ขนลุกซู่ผมงี้ตั้งชันเลยครับ แถมรู้สึกเย็นหัวอย่างประหลาด ออกมาจากวัดได้พักนึงล่ะถึงรู้สึกปรกติ
sekAZAA โพสต์เมื่อ 25-8-2011 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปจังเลย หาเวลาเข้ากรุงบ้างสักที
khonraree โพสต์เมื่อ 26-8-2011 13:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หลวงพ่อท่านใจดีครับ ขนาดท่านยุ่งๆอยู่บอกท่านว่าไปสักมา ท่านบอกเข้ามาแล้วก็เป่าหัวให้เลยครับ
ura โพสต์เมื่อ 27-8-2011 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ได้ไปบูชาวัตถุมงคลมาอีกครั้งครับ
และได้เจอหล ...
ต้นฉบับโพสโดย tyler เมื่อ 25-8-2011 17:02

พ่อท่านอาจดูไม่สนใจแต่แท้จริงท่านใช้ญาณมองเราอยู่ครับ ท่านสแกนเราจนถึงอดีตชาติทีเดียว ขอให้กล้าไว้ครับ ไม่มีศิษย์กัน ไม่มีจัดคิว เข้าไปหาท่านอยากได้ อยากรู้ไรก็ขอก็พูดครับ รับลองไม่ผิดหวังทุกคน พี่หนึ่งกับผมรู้เรื่องนี้ดีครับ จนบางทีจะย้ายบ้านไปอยู่ใกล้วัดเเล้ว
ura โพสต์เมื่อ 27-8-2011 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังยุคหลวงปู่กาหลง หลวงปู่หมุนเเล้วเกจิที่มีระดับจิต ขั้นเทพเหนือฟ้าจริงเหลือไม่กี่องค์ อย่างหลวงปู่ละมัย หลวงปู่นามองค์นี้โครตเก่งเก่งมากๆๆครั้งนึงมีคนเอาพระหลวงปู่นามไปให้พ่อท่านจับ กับตะกรุดขอหลวงพ่อทางนครสวรรค์ พ่อท่านบอกของหลวงปู่นามเเรง ส่วนหลวงพ่อทางนครสวรรค์งั้นๆๆ ครับ ยิ่งพ่อท่านเป็นซี้กับเจ้าคุณเที่ยง เจ้าคุณธงชัย หลวงพ่ออิฐเเล้วไม่ต้องพูดถึงครับ ทุกอย่างเป็นจริงแท้ ครับ ไปถามพระอาจารย์จ่อย กับหลวงพ่อเณรคำ คัมภีโร แห่งร้อยเอ็ดก็ได้ครับ เห็นมาวัดทุ่งบ่อยครับ
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 27-8-2011 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อท่านอาจดูไม่สนใจแต่แท้จริงท่านใช้ญาณมองเราอยู่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ura เมื่อ 27-8-2011 19:20

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แต่วันนั้นรู้สึกแปลกๆจริงๆครับ อาจเพราะในตัวผมมีมารอยู่ก็ได้
เลยไม่กล้าเข้าไปหาหลวงพ่อ555
อีกอย่าง เห็นท่านดูกำลังยุ่งๆด้วยครับ เดินไปเดินมาดูรีบๆ เลยมิกล้ารบกวน
Kob โพสต์เมื่อ 3-9-2011 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์วัตถุมงคลหลวงพ่อเณร ดีมากครับ
Perman โพสต์เมื่อ 24-3-2012 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดี โพสต์เมื่อ 25-3-2012 17:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 19:12 , Processed in 0.241686 second(s), 5 queries , File On.