lambo2000 โพสต์เมื่อ 9-8-2021 21:23

พลังงานทางธาตุในร่างกายของเรามีผลต่อการใช้เครื่องรางครับ

ถ้าเกิดว่าเราอยากรู้ว่าวัตถุมงคลชิ้นต่อไปเราบูชามาแล้วจะได้ผลเป็นแนวไหนเราต้องรู้จักธรรมชาติของพลังงานทางธาตุในร่างกายของตัวเราเองก่อนนะครับนั่นก็คือที่แล้วมาบูชาวัตถุมงคลมากี่ชิ้นใช้แล้วได้ผลเป็นแนวใดบ้างลักษณะประสบการณ์เป็นอย่างไรเราต้องสังเกตให้หมดนะครับหลังจากนั้นเราก็วิเคราะห์ตัวเราเองซึ่งตัวผมเองพบว่าพลังงานทางธาตุของผมจะไปในทางโชคลาภและเสน่ห์นะครับพี่ๆน้องๆบางคนก็จะมีพลังงานทางธาตุของร่างกายไปในทางแคล้วคลาดหรือสายเหนียวใช้อะไรๆก็ได้ผลออกสายเหนียวหรือบางคนจะไปในทางโชคลาภแบบซื้อหวยทีไรถูกประจำเวลาใช้อะไรอะไรก็ได้ผลแนวนี้ตลอดก็เป็นแบบนี้ครับซึ่งต่อให้ผมใช้ของสายไหนสายไหนหรือมีเพื่อนๆน้องๆส่งมาให้ผมเวลาผมใช้แล้วก็จะออกแนวเสน่ห์และโชคลาภประจำเลยครับขนาดกำไลข้อมือหินลาวาภูเขาไฟผมก็ยังได้ผลเป็นแนวเสน่ห์และโชคลาภเลยครับถ้าเราวิเคราะห์แบบนี้เราก็จะรู้แบบคร่าวๆครับว่าต่อไปเราบูชาอะไรมาก็จะได้ผลไปแบบแนวไหน
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พลังงานทางธาตุในร่างกายของเรามีผลต่อการใช้เครื่องรางครับ