เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
797
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

พลังงานทางธาตุในร่างกายของเรามีผลต่อการใช้เครื่องรางครับ

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 9-8-2021 21:23 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ถ้าเกิดว่าเราอยากรู้ว่าวัตถุมงคลชิ้นต่อไปเราบูชามาแล้วจะได้ผลเป็นแนวไหนเราต้องรู้จักธรรมชาติของพลังงานทางธาตุในร่างกายของตัวเราเองก่อนนะครับนั่นก็คือที่แล้วมาบูชาวัตถุมงคลมากี่ชิ้นใช้แล้วได้ผลเป็นแนวใดบ้างลักษณะประสบการณ์เป็นอย่างไรเราต้องสังเกตให้หมดนะครับหลังจากนั้นเราก็วิเคราะห์ตัวเราเองซึ่งตัวผมเองพบว่าพลังงานทางธาตุของผมจะไปในทางโชคลาภและเสน่ห์นะครับพี่ๆน้องๆบางคนก็จะมีพลังงานทางธาตุของร่างกายไปในทางแคล้วคลาดหรือสายเหนียวใช้อะไรๆก็ได้ผลออกสายเหนียวหรือบางคนจะไปในทางโชคลาภแบบซื้อหวยทีไรถูกประจำเวลาใช้อะไรอะไรก็ได้ผลแนวนี้ตลอดก็เป็นแบบนี้ครับซึ่งต่อให้ผมใช้ของสายไหนสายไหนหรือมีเพื่อนๆน้องๆส่งมาให้ผมเวลาผมใช้แล้วก็จะออกแนวเสน่ห์และโชคลาภประจำเลยครับขนาดกำไลข้อมือหินลาวาภูเขาไฟผมก็ยังได้ผลเป็นแนวเสน่ห์และโชคลาภเลยครับถ้าเราวิเคราะห์แบบนี้เราก็จะรู้แบบคร่าวๆครับว่าต่อไปเราบูชาอะไรมาก็จะได้ผลไปแบบแนวไหน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 11:30 , Processed in 0.097410 second(s), 6 queries , File On.