lambo2000 โพสต์เมื่อ 8-8-2021 14:17

การใช้เครื่องรางต่างๆแล้วเงียบเกิดจากอะไรผมพอจะรู้บ้างเล็กน้อยแล้วครับ

อันดับแรกก็คือเราไม่สังเกตพฤติกรรมของคนรอบข้างให้ดีๆก็คือคนต่างๆเขาจะเก็บอาการครับเราก็เลยนึกว่าของที่เราพกชิ้นนั้นใช้แล้วไม่ได้ผลที่จริงใช้ได้ผลดีมากเลยครับ ประการที่ 2 นั่นก็คือเกี่ยวกับโฉลกหรือจริตของเรานะครับนั่นก็คือกระแสพลังงานธาตุของเราจะไปทางด้านอื่นเวลาเราใช้แล้วก็จะได้ผลด้านอื่นนะครับยกตัวอย่างเช่นตัวผมเองจะมีโฉลกหรือพลังงานธาตุในร่างกายออกแนวโชคลาภและเสน่ห์ผมใช้ของหลายชิ้นเลยจะได้แนวนี้ตลอดนะครับคือเครื่องรางต่างๆจะช่วยมาเสริมพลังธาตุให้ประสบการณ์ชัดเจนขึ้นและก็มีพี่คนหนึ่งนะครับก็มีกระแสพลังงานธาตุในร่างกายและโฉลกของเขาไปในทางแคล้วคลาดและคงกระพันเวลาใช้เครื่องรางชิ้นไหนก็จะเป็นแนวป้องกันแคล้วคลาดคงกระพันเสมอครับและเสน่ห์ใช้แล้วไม่ค่อยชัดเจนเท่าที่ควร ข้อต่อไปข้อนี้ผมกำลังเจออยู่เลยเป็นปัญหาเฉพาะตัวผมหรือเปล่าก็ไม่รู้คนอื่นอาจจะมีแบบผมด้วยเช่นเดียวกันครับนั่นก็คือถูกพ่อแม่ขัดขวางและกีดกันผมสังเกตตลอดเวลาเวลาผมไปเที่ยวที่ไหนกับคุณพ่อเวลามีสาวๆสวยๆจะเดินมาหาผมท่านจะทำตาขวางใส่และสาวสาวก็จะหวาดกลัวและไม่กล้าเดินเข้าใกล้และไม่กล้าพูดกับผมครับสิ่งนี้เองเมื่อสมัยก่อนที่ทำให้ผมคิดว่าเครื่องรางแต่ละอย่างไม่ถูกโฉลกและผมใช้ไม่ได้ผลที่จริงไม่ใช่ครับสาวๆเขาไม่กล้าเข้ามาใกล้เพราะว่ากลัวคุณพ่อคุณแม่ของผมครับ ผมบอกเลยว่าเครื่องรางที่ปลุกเสกโดยเกจิที่เก่งๆทุกชิ้นใช้ได้ผลหมดครับถ้าเกิดเราสังเกตให้ดีๆและเป็นคนช่างสังเกตนะครับ หากเพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรก็พิมพ์บอกกันมาได้นะครับ หากข้อมูลต่างๆที่ผมพิมพ์มาผิดพลาดประการใดผมต้องขออภัยมาณที่นี้ด้วยครับอันนี้เป็นแค่การสังเกตของผมที่ผมเจออยู่ประจำครับ

aeziss โพสต์เมื่อ 3-10-2023 15:34

:):):)
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: การใช้เครื่องรางต่างๆแล้วเงียบเกิดจากอะไรผมพอจะรู้บ้างเล็กน้อยแล้วครับ