เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
883
1
ซ่อนแถบด้านข้าง

การใช้เครื่องรางต่างๆแล้วเงียบเกิดจากอะไรผมพอจะรู้บ้างเล็กน้อยแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 8-8-2021 14:17 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อันดับแรกก็คือเราไม่สังเกตพฤติกรรมของคนรอบข้างให้ดีๆก็คือคนต่างๆเขาจะเก็บอาการครับเราก็เลยนึกว่าของที่เราพกชิ้นนั้นใช้แล้วไม่ได้ผลที่จริงใช้ได้ผลดีมากเลยครับ ประการที่ 2 นั่นก็คือเกี่ยวกับโฉลกหรือจริตของเรานะครับนั่นก็คือกระแสพลังงานธาตุของเราจะไปทางด้านอื่นเวลาเราใช้แล้วก็จะได้ผลด้านอื่นนะครับยกตัวอย่างเช่นตัวผมเองจะมีโฉลกหรือพลังงานธาตุในร่างกายออกแนวโชคลาภและเสน่ห์ผมใช้ของหลายชิ้นเลยจะได้แนวนี้ตลอดนะครับคือเครื่องรางต่างๆจะช่วยมาเสริมพลังธาตุให้ประสบการณ์ชัดเจนขึ้นและก็มีพี่คนหนึ่งนะครับก็มีกระแสพลังงานธาตุในร่างกายและโฉลกของเขาไปในทางแคล้วคลาดและคงกระพันเวลาใช้เครื่องรางชิ้นไหนก็จะเป็นแนวป้องกันแคล้วคลาดคงกระพันเสมอครับและเสน่ห์ใช้แล้วไม่ค่อยชัดเจนเท่าที่ควร ข้อต่อไปข้อนี้ผมกำลังเจออยู่เลยเป็นปัญหาเฉพาะตัวผมหรือเปล่าก็ไม่รู้คนอื่นอาจจะมีแบบผมด้วยเช่นเดียวกันครับนั่นก็คือถูกพ่อแม่ขัดขวางและกีดกันผมสังเกตตลอดเวลาเวลาผมไปเที่ยวที่ไหนกับคุณพ่อเวลามีสาวๆสวยๆจะเดินมาหาผมท่านจะทำตาขวางใส่และสาวสาวก็จะหวาดกลัวและไม่กล้าเดินเข้าใกล้และไม่กล้าพูดกับผมครับสิ่งนี้เองเมื่อสมัยก่อนที่ทำให้ผมคิดว่าเครื่องรางแต่ละอย่างไม่ถูกโฉลกและผมใช้ไม่ได้ผลที่จริงไม่ใช่ครับสาวๆเขาไม่กล้าเข้ามาใกล้เพราะว่ากลัวคุณพ่อคุณแม่ของผมครับ ผมบอกเลยว่าเครื่องรางที่ปลุกเสกโดยเกจิที่เก่งๆทุกชิ้นใช้ได้ผลหมดครับถ้าเกิดเราสังเกตให้ดีๆและเป็นคนช่างสังเกตนะครับ หากเพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรก็พิมพ์บอกกันมาได้นะครับ หากข้อมูลต่างๆที่ผมพิมพ์มาผิดพลาดประการใดผมต้องขออภัยมาณที่นี้ด้วยครับอันนี้เป็นแค่การสังเกตของผมที่ผมเจออยู่ประจำครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-4-2024 13:18 , Processed in 0.139294 second(s), 7 queries , File On.