อัฐกิฑ โพสต์เมื่อ 29-3-2015 18:18

อัฐกิฑ / ขอช่วย..

สวัสดีพี่ๆน้องๆ และที่เป็นครูอาจารย์ ที่เคารพรัก ทุกท่านผมขอเรียนถามขอมูล และรายละเอียด
ตะกรุดเสน่ห์ หน้าหมาอ. เวส ครับ.   ผมเช่ามา หนึ่ง ดอก เก็บไว้ จนลืม
ไม่ทราบ ใครช่วยบอก รายละเอียด วิธีบูชา ขึ้นขันห้า พร้อมคาถาบูชา ครับ ของผมหายครับ
หาไม่เจอ ขอให้ช่วยกันครับพี่น้อง และถ้าใครมีอะไรชี้แนะ เสริม ยินดีรับฟังครับขอบคุณมากๆครับ
   จึงขอถาม
            tanya8th@gmail.com
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อัฐกิฑ / ขอช่วย..