คำแพง โพสต์เมื่อ 10-12-2011 08:18

ท่านกลัวและมีปัญหากับวิญญาณภูติผีปีศาจและสัมภเวสีเร่ร่อน ขอเชิญมานิมนต์มีดหมอท้าวเวสสุวรรณของหลวงปู๋เกลี้ยงไปติดตัวหรือบ้านเรือน ท่านจักปลอดภัยจากวิญญาณร้ายทุกชนิดอย่างแน่นอน..เชื่อขนมกินได้ครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 11-12-2011 10:14

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 11-12-2011 10:19

***VIP***
มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกดด้ามท้าวเวสสุวรรณ รุ่น“เจริญพร”
โปรโมชั่นรับปีใหม่...ลดค่าบูชาแถมจัดส่งด่วนฟรีโอนเงินภายในปีนี้ -เนื้อสัมฤทธิ์แดง ๑ ด้ามให้บูชา ๖๙๙ บาท (หมายเลข๑๖๒)-เนื้อทองผสม ๓ ด้ามให้บูชา ๔๙๙ บาท (หมายเลข๑๒๔, ๑๓๒, ๑๗๒)
พร้อมพระสมนาคุณท่านสามารถจองและแจ้งวันโอนเงินได้เลยครับโอนก่อนได้ก่อน ส่งด่วนเร็วจี๋แบบ EMS ทั่วไทย...ขอบคุณครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 11-12-2011 17:41

ขอเชิญนะครับค่าบูชานี้หลังปีใหม่ปรับขึ้นเหมือนเดิมครับ
ขอเชิญเยี่ยมชม เมืองลำดวน อมูเล็ต นะครับ ติชมแนะนำได้ครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 12-12-2011 17:48

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมนะครับวันนี้ไปทำบุญที่วัด เงินที่ทุกท่านได้บูชาวัตถุมงคลส่วนหนึ่งได้นำไปทำบุญครับวันนี้ได้บริจาคสมทบทุนจำนวน 1,000 บาท เพื่อจัดซื้อเสื้อกันหนาวไปแจกนักโทษที่เรือนจำครับขอให้ทุกท่านร่วมอนุโมทนาบุญนะครับ สาธุ

คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 20:48

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:11

ท่านสมาชิกที่ศรัทธาและรู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงปู่อย่าลืมมีดหมอด้ามท้าวเวสสุวรรณนะครับให้รีบเก็บตอนนี้ที่วัดน่าจะเหลือไม่ถึง ๑๐ ด้าม ต่อไปในอนาคตแม้มีเงินเป็นแสนก็จะหามาบูชาไม่ได้อยากให้เก็บมีดหมอไว้เพราะหลวงปู่เก่งเรื่องสร้างมีดหมอตั้งแต่ยังเป็นฆราวาสแล้วบวกกับพระคาถาเก้าดีสิบดี จักราวุธองค์การพระเจ้าห้าพระองค์และพลังจิตของหลวงปู่ สุดยอดครับ ต่อไปแม้มีเงินก็ไม่อาจหาได้ หากไม่มีท่านใดบูชาหลังปีใหม่ผมขออนุญาตเก็บเข้ากรุส่วนตัวนะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:22

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:25

หลวงปู่เกลี้ยง วัดบ้านโนนแกด มีตาทิพย์หูทิพย์จริงหรือไม่ครับ....

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อช่วงประมาณกลางปีนี้ มีลูกเถ้าแก่ใหญ่ในตัวเมืองศรีสะเกษ ไปเล่นเรือบังคับที่รอบเกาะกลางน้ำสวนราชสักการะแต่ปรากฏว่าใบพัดเรือไปพันกับจอกแหนที่อยู่ในน้ำ ชายหนุ่มคนนี้ก็เลยลงไปน้ำจะไปปลดออก ปรากฏว่าจมน้ำหายไปเฉยๆ (ที่เกาะนี้จะมีจอกแหนมากจนยกเลิกการแข่งขันเรือเร็ว) ส่งคนลงไปงมหาจนมืดค่ำอย่างไรก็ไม่เจอจนอื่นอกอ่อนใจ สุดท้ายตอนเช้าญาติต้องไปหาหลวงปู่เกลี้ยงให้ท่านช่วยเหลือ ท่านก็นิ่งสักครู่ก็บอกว่าให้หาตรงจุดที่บอกที่กำหนดให้จนเจอศพ ศพไปใกล้จากจุดที่เกิดเหตุได้อย่างไรทั้งที่เป็นน้ำนิ่งน้ำไม่ไหล จอกแหนก็เยอะมากๆ ศพไหลไปได้อย่างไร หลวงปู่เกลี้ยงท่านก็นั่งอยู่วัด ท่านรู้ได้อย่างไร...ผมละเชื่อท่านจริงๆเลยครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:28

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:30

แถมอีกเรื่องนะครับ***แนะนำเหรียญเก่ามีประสบการณ์***
เหรียญหลวงปู่เกลี้ยง ชุบทอง รุ่นรถเหาะ เกจิอายุยืนวัตถุมงคลขลังเชื่อใจได้ มีประสบการณ์ ขออนุญาตเล่าประสบการณ์เกี่ยวเหรียญหลวงปู่เกลี้ยงรุ่นนี้นะครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่หลวงปู่ได้มอบให้โรงเรียนบ้านโนนแกดนำไปจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาห้องสมุด ครูอาจารย์ในตำบลทุ่มและใกล้เคียงจึงมีกันทุกคน คุณครูสัมภาษณ์ เกษี ครูโรงเรียนบ้านโนนแกด ได้ออกรถปิคอัพใหม่ๆเอี่ยมอ่อง แต่ด้วยความไม่ชำนาญทำให้ขับแบบไหนไม่ทราบรถลอยละลิ่วพรุ่งชนเสาไฟฟ้าขาดสองท่อนขาดนะครับไม่ใช่หักรถพังยับเยิน แต่คนขับไม่เป็นอะไร ใครเห็นสภาพการชนบอกว่าตายแน่นอน แต่คุณครูสัมภาษณ์ยังปกติ ในท้องถิ่นหมดแล้วที่วัดก็ไม่มี ค่าบูชาพุ่งสู่หลักพันแล้วครับ บารมีหลวงปู่เกลี้ยงท่านสูงมากหยั่งรู้ฟ้าดินเหมือนกับหูทิพย์ตาทิพย์ เล่าไม่หมดครับประสบการณ์ต่างๆเยอะมาก เหรียญนี้ พ.ศ.ลึก หายากแล้วใครได้ไว้บูชาผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ

Mega_P โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:53

ขนาดประมาณไหน มีแต่ตัวมีดไม่มีฝักใช่มั้ยครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 23:14

ขนาดประมาณไหน มีแต่ตัวมีดไม่มีฝักใช่มั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Mega_P เมื่อ 15-12-2011 21:53 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

ความยาวจากด้ามถึงปลายมีดประมาณ ๔ นิ้ว ตอกโค๊ด หมายเลขและจารที่ใบมีดทั้งสองด้าน ไม่มีฝักครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 17-12-2011 16:48

หหหห

คำแพง โพสต์เมื่อ 17-12-2011 16:49

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 17-12-2011 16:58

**VIP**โปรโมชั่นรับปีใหม่...
มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกดด้ามท้าวเวสสุวรรณ รุ่น“เจริญพร”ยาวจากด้ามถึงปลายมีดประมาณ ๔ นิ้ว ตอกโค๊ดและหมายเลขมีจารที่ใบมีดทั้งสองด้าน ไม่มีฝัก
ลดค่าบูชา โอนเงินภายในปีนี้แถมจัดส่งด่วน EMS ฟรี พร้อมพระสมนาคุณ-เนื้อสัมฤทธิ์แดงมี ๑ ด้ามให้บูชา ๖๕๙ บาท (หมายเลข๑๖๒)-เนื้อทองผสมมี ๓ ด้ามให้บูชา ๔๕๙ บาท (หมายเลข ๑๒๔, ๑๓๒, ๑๗๒)
ท่านสามารถจองและแจ้งวันโอนเงินได้เลยครับ โอนก่อนได้ก่อน ส่งด่วนเร็วจี๋แบบ EMS ทั่วไทย....ขอบคุณครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 19-12-2011 04:26

อย่าลืม อย่าพลาด มีดหมอชั้นดีไล่ผีฉมังที่สุดครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 19-12-2011 08:16

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 19-12-2011 08:18

วัตถุมงคลของพระเกจิสูงอายุเลืองนาม พระเกจิอันดับ 1 ของศรีสะเกษยุคปัจจุบัน อนาคตจะมีค่ากว่าทองคำ เหลือเวลาให้บูชาราคานี้ถึงสิ้นปีนะครับ...ขอเชิญครับ

militarycircle โพสต์เมื่อ 20-12-2011 22:22

น่าสนใจครับ...

คำแพง โพสต์เมื่อ 21-12-2011 01:25

น่าสนใจครับ...
ต้นฉบับโพสโดย militarycircle เมื่อ 20-12-2011 22:22 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

เชิญได้ครับ...
หน้า: 1 2 [3] 4
ดูในรูปแบบกติ: มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ ลป.เกลี้ยง วัดบ้านโนนแกด