เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากได้คาถาแบบเด็ดขาดของแม่ยั่วเมืองครับ

[คัดลอกลิงก์]
ข้าว โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555 ยอดเยี่ยมค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ข้าว โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# บอส ดินแดง

จัดเต็มเลยนะจ๊ะ บอสสสส
tomhup โพสต์เมื่อ 2-7-2011 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หึๆๆๆ
batmonk โพสต์เมื่อ 13-9-2011 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# บอส ดินแดง

ขอบคุณมากครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 11-10-2011 02:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โฮ่

คาถาติดเรทด้วย

crazyaofza โพสต์เมื่อ 11-10-2011 04:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TeeLeK โพสต์เมื่อ 11-10-2011 11:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยากให้ " เสด็จแม่" ( ข้าว) เมตตาบ้างจัง คริ ๆๆ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 11-10-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บทเต็มมีดังนี้โอมแม่ยั่วเมือง อิทะกะมะกะหะโยนี ดอเข ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 25-6-2011 17:37

เป็นการสรุปที่ตรงประเด็นจริงๆครับ สำหรับเครื่องรางทุกชนิด
lekleklek โพสต์เมื่อ 11-10-2011 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้ลบกระทู้นี้ครับ เพราะจะทำให้เกิดข้อเท็จจริงที่ผิดๆได้ครับเกี่ยวกับคาถา แม่ยั่วเมือง ไม่งั้นใครเข้ามาอ่าน ก็ได้ความเชื่อผิดๆไป บอกอีกครั้งครับว่า ไม่มีครับคาถาแม่ยั่วเมือง
start โพสต์เมื่อ 11-10-2011 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ้พวกนี้มามั่วเรื่องคาถากันจริงๆ ของจริงเขามีคาถาที่ไหนกันวะ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 11-10-2011 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาบูชาแม่ยั่วเมืองไม่มีจริงหรอครับ ผมไม่ทราบข้อมูลทางนี้เท่าไหร่ แต่ถึงไม่มีจริงๆ ถึงยังไงถ้าเป็นคาถาที่อาจารย์สร้างขึ้นมาเองมันก็น่าเอามาท่องบ่นไม่ใช่หรอครับ ใช่ครับใจสำคัญที่สุดแต่สำหรับคนหลายคนแค่ใจยังไม่พอ ยังอาจต้องการคาถาศักดิ์สิทธิ์ให้ดูน่าเชื่อถือ ดูมีราคา อาจารย์เลยอาจสร้างขึ้นมาเอง ผมว่าก็ไม่ผิดอะไรนะครับแบบนี้ ปล หรืออาจมีก็ได้ตัวคาถาแต่คุณไม่ได้ศึกษาให้ละเอียด
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 11-10-2011 16:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอยกตัวอย่างเอาไว้ประกอบนะครับ
คาถา4เกลอ กิริมิทิ กุรุมุทุ เกเรเมเถ นึมึพึทึ อันนี้เป็นคาถา4เกลอครับ
แต่มีหลายที่เนรมิตให้มันเป็นคาถาของยันต์นายขนมต้ม(ซึ่ง หัวใจมันจริงคือ4เกลอ ท่องบ่นให้ตายยังไงก็เป็น4เกลอ แต่เห็นคนของขึ้นทีไร รำมวยไหว้ครูทุกที(มันเกิดขึ้นได้ยังไง ผมละ งง... อีกอย่างนายขนมต้มไปเกิดนานแล้ว) แต่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรและไม่ได้ค้านอะไรด้วย เพราะเชื่อว่า ความศรัทธาของคนมันมีพลัง ถึงจะใช้คาถาผิดบทแต่ถ้าใจมันเชื่อมันก็มีพลังอะครับ กลับเข้าเรื่อง ผมเลยมองว่าแม้คาถาบูชาแม่ยั่วจะมีหรือไม่มี แต่อาจารย์สร้างเอาแล้วในรุ่นหลัง หากศรัทธาก็ท่องบ่นกันไป หากไม่ศรัทธา,ไม่ชอบเพราะเชื่อว่ามันไม่เคยมี ก็ไม่ต้องท่องเคารพที่ใจพอ คนสองคนได้ผลเท่าๆกันครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-4-2024 11:27 , Processed in 0.152269 second(s), 7 queries , File On.