เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ตะกรุดพิศมร "นวะหรคุณ" เสน่ห์คัดถอนไม่ออก**

[คัดลอกลิงก์]
tsbservice โพสต์เมื่อ 29-6-2011 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือไหมครับ ขอผม 1ดอก
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 29-6-2011 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือไหมครับ ขอผม 1ดอก
ต้นฉบับโพสโดย tsbservice เมื่อ 29-6-2011 20:05

ยังพอมีครับเด๋วผมจัดการให้...เหลือน้อยมากๆแล้วของผมหมดชุดนี้ก็ไม่มีแล้วครับ..ว่าจะเก็บไว้เองซัก4-5ดอกน่ะครับ
วัชระ โพสต์เมื่อ 30-6-2011 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หว้า คุณเรยารู้ดีจัง จัดเต็มไปเลยคับ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 30-6-2011 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หว้า คุณเรยารู้ดีจัง จัดเต็มไปเลยคับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย วัชระ เมื่อ 30-6-2011 12:11

ขำๆน่ะครับ..อย่าซีเรียสนะคร๊าบบบ ยังไงก็ขอบคุณที่แวะเวียนมาเยี่ยมชมครับ
วัชระ โพสต์เมื่อ 30-6-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 30-6-2011 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจ
ต้นฉบับโพสโดย วัชระ เมื่อ 30-6-2011 13:28

tsbservice โพสต์เมื่อ 30-6-2011 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนแล้วนะคร้าบ
cho โพสต์เมื่อ 5-7-2011 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-7-2011 18:13

โพสกันแรงซ์ถ้วนหน้า..!
อยากมอบโลห์..เกียรติยศเพื่อประกาศเกียรติคุณ!

ถือโอกาสนี้ เรียนชี้แจงให้ทุกท่านทราบว่า..

1. เจ้าเมืองกาหลงเป็นเพียงเจ้าของพื้นที่เว็บไซต์เมืองเสน่ห์กาหลง และเป็นเจ้าของพื้นที่ที่ชอบโพสเล่นด้วย อาจแตกต่างกับเจ้าของเว็บทั่วไป

2. เจ้าเมืองกาหลงไม่ใช่คนที่ต้องมาคุมความประพฤติของสมาชิกทุกคน

3. เจ้าเมืองกาหลงหน้าไม่ดำ จึงไม่ใช่ เปาบุ้นจิ้น ตัดสินผิดถูกประหารใครเวลามีวิวาทะกันในบอร์ด เจ้าเมืองไม่เบื่อนะ..เพราะทราบถึงมูลเหตุในความเป็นเว็บบอร์ดเสรี และอีกไม่นานเราอาจกำหนดนโยบายใหม่ให้สอดคล้อง ตรงใจ ตรงตามสถานการณ์ และการเติบโตของเมืองเสน่ห์กาหลง

4. โพสกันเอง เล่นกันเอง โต้กันเอง เวลามีปัญหากัน ทำไมไม่เคลียร์กันเอง? จะลากเจ้าเมืองไปเกี่ยวเพื่ออะไรคะ คงเป็นเพราะดิฉันมีตัวตน จับต้องได้ เลยพร้อมใจ ขยันลากเจ้าเมืองกันเข้าไปจังเลย..ยยยยย ดูเหมือนจะรักเจ้าเมืองกันจัง!!!

5. ใครมีลีลาการโพสที่เป็นเสนียด ไม่เป็นเสน่ห์ ไร้ความจริงใจ ไม่สุภาพ หลอกลวง สุดท้ายเขาเหล่านั้นจะไร้ญาติขาดมิตรอัตโนมัติ โปรดอย่าได้แคร์ และร่วมกันปฏิบัติตนให้เป็นเสน่ห์..เป็นที่รักของทุกคนจะดีกว่า

สุดท้ายนี้ ขอให้ทุกคนร่วมสร้างมิตรไมตรีต่อกันเถิด ตำนานผู้พกพาเครื่องรางมหาเสน่ห์ จะได้ขลังจริงเป็นประวัติศาสตร์ไปด้วย ส่วนผู้มาเยือนหน้าใหม่ ที่ยังเฟ้นหา เสาะหา เครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม..จำเป็นต้องศึกษา และหมั่นสร้างพฤติกรรมให้สอดคล้องต่อพี่น้องร่วมเมืองด้วย เมืองเสน่ห์กาหลงเป็นเว็บมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม ไม่ใช่เว็บ มหาอุตม์ คงกระพัน ที่ต้องมาอวดศักดากัน..

เริ่มต้นกันเสียใหม่วันนี้ ด้วยมิตรไมตรีต่อกัน ผิดให้อภัยกัน เริ่มใหม่ แต่ถ้าไม่ไหวใช้โทรศัพท์เคลียร์กันแบบลูกผู้ชาย (ผู้หญิงมาเล่นก็ต้องเคลียร์แบบลูกผู้ชายด้วยเหมือนกัน) ไม่ใช่ยกหูโทรด่าเขา แล้ววางไปเฉยๆ อันนั้นเขาเรียกว่า ปอดแหก..

ข้อคิดหนึ่ง..ที่มอบให้ไว้กับทุกคนคือ หากคุณเปลื่ยนคนอื่นไม่ได้ ให้เปลี่ยนตัวคุณเอง!

เมืองเริ่มใหญ่ขึ้น พลเมืองมากขึ้น.. เรื่องราวมากขึ้น...จะให้อภัยกัน เคลียร์ให้จบ หรือจะดวลกัน เลือกเอาสักทาง อย่ายืดเยื้อ!

ด้วยความปรารถนาดี สุขร่วมเสพ ทุกข์ร่วมต้าน และให้รักประเทศไทยกันทุกคนนะ

เจ้าเมืองเสน่ห์กาหลง
ของแรงไว้ก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน!
nookapood โพสต์เมื่อ 5-7-2011 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หายากมากเลยครับ อยากได้อยู่แต่งบหมดอดเลย
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 5-7-2011 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากมอบโลห์..เกียรติยศเพื่อประ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-7-2011 18:10

เห็นด้วยนะครับ...คนมากหลากหลายความคิด หลากหลายจุดประสงค์ ผมคงไม่ถามว่าทำไม?เพราะเหตุใด?หรือใคร! ทำให้เจ้าเมืองต้องมาแสดงจุดยืนอีกครั้ง
แต่ก็ดีครับ...ชัดเจนแตกต่างและน่าสนใจดีครับ.   ขอบคุณคร๊าบบบ...
wut208 โพสต์เมื่อ 5-7-2011 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าสิ้นเดือนเงินพิเศษเข้า จะบูชาซักองค์นึงนะครับ
แต่ตอนนี้......ยังไม่มีงบครับ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 6-7-2011 01:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าสิ้นเดือนเงินพิเศษเข้า จะบูชาซักองค์นึงนะครับ
แต ...
ต้นฉบับโพสโดย wut208 เมื่อ 5-7-2011 22:54

คร๊าบบบ...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 6-7-2011 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากมอบโลห์..เกียรติยศเพื่อประ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-7-2011 18:10

ถูกต้องที่ซู๊ดส์ .....
แค่เมือง ยังมีปัญหากัน แล้วระดับประเทศ ระดับโลก จะเหลืออะไรล่ะจ๊ะ
รัก รัก รัก กันเข้าไว้ อภัย อภัย อภัย กันดีที่สุด ความสุข สุข สุข เต็ม ๆ อยู่กับเราไม่ไปไหน แน่นอน...
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 6-7-2011 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
posopa โพสต์เมื่อ 9-1-2015 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือไหมครับพี่วินนี่สุดหล่อ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 10:30 , Processed in 0.144246 second(s), 5 queries , File On.