เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4389
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครอธิบายได้ถูกที่สุดได้ลายยันต์เสน่ห์เขาอ้อไป

[คัดลอกลิงก์]
mnp2009 โพสต์เมื่อ 17-5-2011 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด mnp2009 เมื่อ 17-5-2011 21:53

ผมไม่รู้วิธีทำที่ตำราอธิบายไว้อย่างใส้เทียนทำอย่างไร พระเคราะห์3
ลบรูทำอย่างไร ใครอิบายได้ได้ละเอียดที่สุด เอารูปใส่ยังไง งง
ใครอธิบายได้ดีที่สุด1คนจะมอบรูปยันต์ช้างหลงโขลง(เซ็นเซอร์ไว้)
1ในวิชาเสน่ที่แรงที่สุดของตักศิลาเขาอ้อสำนักไสยศาสตร์อันดันหนึ่งของประเทศให้
เพียงหนึ่งคนไวนะท่านผูรู้ทั้งหลา
2554-05-17 21-14-37_0198.jpg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Peter19 โพสต์เมื่อ 17-5-2011 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาทักทายครับ
nen_o โพสต์เมื่อ 17-5-2011 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด...
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 11:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pocko เมื่อ 18-5-2011 11:33

ผมอ่านแล้วเข้าใจว่าอย่างนี้ครับ
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอ่านแล้วเข้าใจว่าอย่างนี้ครับ
ให้ลงยันต์ตามรูปด้านซ้ายมือ โดยลงชื่อเรา กับเป้าหมายใว้ที่ช้างแต่ละเชือก แล้วนำพระเคราะห์ ตรงนี้ไม่ค่อยแน่ใจว่าเป็นการลงตัวเลขดวง หรือเป็นการเลือก ดวงที่มีดาวอยู่ 3 คู่ในเรือนเดียวกันเช่น อังคารจันทร์เมถุนธนู ,พุธศุกร์จันทร์อังคาร  นำมาลูบภาพช้าง แล้วนำมาทำใส้เทียนโดยให้มีน้ำหนัก 1 บาท ให้ยาว 1 ศอก เหมือนเทียนที่ใช้สะเดาะห์เคราะห์ จะยามประมาณศอก
แล้วนำมาปักในขัน ใส่น้ำมะพร้าวลงในขัน แล้วใช้เงินเหรียญติดไปที่เทียนแล้วก็จุดเทียน (กระดาษที่เราใช้ทำใส้เทียน) ว่าคาถาตามที่ระบุจนเทียนหมด ... ไม่รู้ถูกเปล่า
 เจ้าของ| mnp2009 โพสต์เมื่อ 18-5-2011 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# pocko

เข้าใจเกือบหมดแล้วครับ ขอบคุณมาก ขอแค่พระเคราะ 3 ชั้น ก็พอผมก็งงๆอยู่ถ้าละเอียดกว่านี้นิดรับยันต์ไปเลยครับ
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้องพึ่ง คุณ Jay สอบถามสายเขาอ้อให้แล้วล่ะครับ ผมเองก็ทราบแค่นี้ครับ
 เจ้าของ| mnp2009 โพสต์เมื่อ 18-5-2011 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# pocko

คุณตามให้หน่อยถ้าผมเข้าใจจะให้คุณด้วยครับ
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ต้องการของหรอกครับ share ความรู้เท่าที่มีครับ
ปกติฝึกแต่สมาธิครับ ไม่ค่อยได้เรียนทางนี้ครับ ลอง PM หาผู้รู้จริงดีกว่าครับ
yongchai01 โพสต์เมื่อ 20-5-2011 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ มาหาความรู้และประสบการณ์
นับถือ นับถือ
ขอคารวะหนึ่งจอก
maaaau โพสต์เมื่อ 21-5-2011 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด maaaau เมื่อ 21-5-2011 00:32

ยันต์พระเคราะห์3ชั้นเป็นยันต์ครับ ใช้ประกอบการกระทำบุคคลให้เป็นไปต่างๆ โดยถือคติว่าหากเราจะทำคน คนคนนั้นต้องมีเคราะห์ถึงจะถูกกระทำใด้ ยันต์นี้เป็นคล้ายกับยาดำ ใช้ประกอบยันต์อื่นๆ เวลากระทำ ยกตัวอย่างเช่น จะทำเทียนให้รักให้หลง ก็ลงยันต์ทำเทียนในกระดาษทำใส้เทียนอะไรตามหลักวิชาไป พอเสร็จแล้ว มีเนื้อที่ในกระดาษเหลือเราก็ลงยันต์พระเคราะห์3ชั้นพร้อมชื่อคนที่จะทำลงในที่ว่างนั่น คล้ายๆเป็นการโมดิฟาย เพิ่มประสิทธิภาพขึ้นนั่นเอง (ฮา) แต่อย่าลืมนะครับของพวกนี้อยู่ที่ิิจิต

เรื่องยันต์พระเคราะห์3ชั้น ผมใช้โฟโต้ชอบเขียน ออกมาเป็นรูป พร้อมสูตรลงและวิธีทำอย่างละเอียดแล้ว กำลังจะคลิกส่งลงเวบเป็นวิทยาทาน แต่ชะงักกึก เพราะกลัวบางอย่าง
1.นี่เป็นยันต์ำสำหรับทำคน ทำให้รัก เกลียด ตาย อะไรทำนองนี้(ตามทฤษฎีนะค้าบ โปรดใช้วิจารณญาณ)
2.กลัวไปทับเส้นใครเข้า เพราสายวิชานี้ก็ดูเขาก็หวงๆเอาการเหมือนกัน

แต่ผมก็อยากจะแบ่งปันจริงๆ เอาเป้นว่าถ้าใครอยากใด้ ยันต์พระเคราะห์ และวิธีลงอย่างละเอียด ไว้ศึกษาก็pmอีเมลล์มานะครับ ผมจะส่งให้ทางอีเมลล์ ทุกคนที่ขอ โดยไม่มีข้อแม้หรือปิดบังใดๆทั้งสิ้น ส่วนใครเอาไปใช้แบบไหน ผมถือคติว่าใครทำอะไรก็ใด้อย่างนั้นครับ
 เจ้าของ| mnp2009 โพสต์เมื่อ 31-5-2011 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สุดยอดครับ งั้น pmให้ด้วยละกัน
gofnaja โพสต์เมื่อ 14-7-2011 02:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนังสือ นี่หามาจากไหนครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 04:57 , Processed in 0.155672 second(s), 8 queries , File On.