เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถานี่ผมท่องแล้วดีจึ้งอยากบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
pungkung โพสต์เมื่อ 19-12-2011 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้แสนนาน 55+
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
sun โพสต์เมื่อ 19-12-2011 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาหลวงพ่อโอภาสีไช่ไหมครับ  ดีครับ..ผมท่องทุกวัน..
PAE_31 โพสต์เมื่อ 19-12-2011 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด PAE_31 เมื่อ 19-12-2011 17:36

เป็นคาถาของหลวงปู่โอภาสีครับ คุณตาผมท่าน เรียกว่าคาถาอยู่เย็น ท่องทุกวันวันละ สัก3-5-7-9 แล้วสังเกตุดูครับว่าท่องแล้วมักไม่มีเรื่อง บ้านที่อยู่ก็จะสงบ ร่ม เย็น ไม่ทะเลา เบาะ แว้ง กัน ตาผมสมัยก่อนท่านใช้ดินสอเขียนคาถาลงในใบจากหรือกระดาษม้วนยานี้แล้วใช้สูบกับบุหรี่ครับท่านบอกว่าคาถานี้แค่คาถาเดียวก็กินขาด ทั้งคงกระพัน แล เมตตา
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 19-12-2011 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับท่องแล้วดีมากๆเลยด้วย
arnata01 โพสต์เมื่อ 20-12-2011 16:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจ ขอบพระคุณมากมายนะคร๊าฟ
TrampeR โพสต์เมื่อ 26-3-2012 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TenThai โพสต์เมื่อ 27-3-2012 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จิตสงบ แน่วแน่ มั่นคง ก่อนอธิษฐาน
Kriangkrai29 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 15:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ ผมก็ท่องทุกวันเลย คาถาไม่ยาวด้วย
***แนะนำให้ท่องคาถามงกุฎพระพุทธเจ้าและคาถามหาจักรพรรดิ์ด้วยครับ***

aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาประจำตัวหลวงพ่อโอภาสี

อิติสุคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ปะฐะวีคงคา พระภุมมะเทวา ขะมามิหัง

(คาถานี้คือยอดพระภัณฑ์พระไตรปิฎกที่หลวงพ่อโอภาสีนำมาย่อและเรียบเรียงใหม่เพื่อให้ง่ายต่อการท่องจำของลูกศิษย์และผู้ศรัทธา สวดอยู่กับบ้านป้องกันอันตราย สวดก่อนออกจากบ้านคุ้มกันอันตรายตลอดการเดินทาง ไปต่างถิ่นสวดป้องกันภยันอันตรายต่าง ๆ จากเทวดา ภูติผีปีศาจ หรือเดินทางไปที่เปลี่ยวให้หยุดภาวนาที่ต้นไม้ใหญ่หรือศาลเจ้า ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์บริเวณนั้นช่วยปกปักษ์รักษาให้ปลอดภัย อนุภาพขอคาถานี้ครอบจักรวาลเลยทีเดียว)
Uanprew โพสต์เมื่อ 23-4-2013 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 16:09 , Processed in 0.137528 second(s), 7 queries , File On.