เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวดี ลูกสวาทยังเหลือที่อ.อ้วน หมอผีครับ ปลุกเสกคราวเดียวกับตะกรุดนะสวาท

[คัดลอกลิงก์]
Serman โพสต์เมื่อ 28-4-2011 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อุปเท่ห์การใช้ลูกสวาท

อุปเท่ห์กล่าวไว้ว่า ผู้ใดได้พบและได้ครอบครอง แล้วเหมือนได้พบแก้วค่าควรเมือง เป็นของวิเศษใช้ได้ทั่วไปทุกๆอย่าง อย่าสนเท่ห์ ท่านว่าเป็นเสน่ห์แก่บุคคลผู้นั้นและย่อมเป็นเจ้าแห่งหญิงชายทั้งปวง ทั้งเป็นที่เมตตาเสน่ห์หารักใคร่แห่งท้าวพระยาเทวามนุษย์ เป็นของวิเศษใช้ได้สารพัดพกติดตัวจะเป็นเสน่ห์เป็นที่เจริญจิตรักใคร่แก่คนทั้งหลาย ถ้าหญิงหาผัวยาก ชายหาเมียยากก็ดี ก็จะหาได้ง่ายแล

ถ้าพอใจหญิงชายคนใด ให้เอาผงนะสวาทใส่ของกินสารพัดให้กิน มันรักเรา แม้หากไม่เห็นหน้า
มันรำพรรณถึงแล

ถ้าจะให้เขารักทั้งครัวเรือน ให้เอาผงนะสวาทใส่ตุ้มน้ำรักเราทั้งครัวเรือน

อนึ่งถ้าจะไปหาผู้ใหญ่เจ้านาย หากท่านโกรธ ให้เอาลูกสวาทอธิฐานติดตัวเข้าไปหาท่านเถิด
เห็นหน้าหายโกรธ จะบังเกิดความเมตตาดังลูกหลาน

ตำรานี้เดิมเป็นของปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง โดย อาจารย์อ้วน หมอผี ได้สืบต่อมาจากอาจารย์ประยูรย์ จิตโสภี

วิธิใช้ให้ตั้ง นะโม ๓ จบ ระลึกถึงโบราณจารย์ผู้เป็นเจ้าของวิชา ปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
และ อาจารย์ประยูรย์  จิตโสภี อธิษฐานเอาตามปรารถนาเถิด

คาถา ให้ว่า ติฏฐันจะรัง นิสินโนวา สะยาโนวา ยาวะตัสสะ ( ๙ จบ )

จงใช้อย่างมีความรับผิดชอบที่กระทำ ถ้าไอ้-อี ผู้ใดทำแล้วขาดความรับผิดชอบ ครูท่านสาปไว้
จะพบกับภัยพิบัติอันใหญ่หลวง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
HADES โพสต์เมื่อ 29-4-2011 15:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น้าหมูครับ  คาถานี้ต้อง ท่อง นะโม 3 จบ ก่อนด้วยมั้ยครับ
ผมขอนำไปใช้บ้างนะครับ  
ขอบคุณครับ
thammanoon โพสต์เมื่อ 29-4-2011 18:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบส่งยังครับคุณพรต ขอเลขที่  EMS  ด้วยครับ
namoo โพสต์เมื่อ 30-4-2011 01:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 77# HADES

ตั่ง นะโม 3 จบ ก่อนครับ
KTI โพสต์เมื่อ 3-5-2011 07:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแชร์ประสบการณ์สั้นๆละกันครับ เรื่่่องเสน่ห์มาเต็มแน่นอนแค่พกไว้เฉยๆ แต่รายละเอียดเปลี่ยนใจไม่ขอเล่าดีกว่าครับ
Serman โพสต์เมื่อ 3-5-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ   thammanoon รบกวนโทรติดต่อผมด้วยครับ เบอร์นี้ 082-566-7217 พรต ครับ
jaruwat01 โพสต์เมื่อ 3-5-2011 17:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บ้านอาจารย์อ้วน อยู่ใหนครับ รบกวนบอกทีครับ
faro โพสต์เมื่อ 4-5-2011 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของวันศุกร์  ออกเดินทางไปสัมนาที่ระยอง ได้เรื่องเลยครับสุดยอดจริงๆ วันนี้ก็นัดไว้อีก1   ไม่ได้เชียร์แต่ไปประสบมาด้วยตัวเอง ยอมรับครับ  ^__^
ข้าว โพสต์เมื่อ 4-5-2011 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลย ประสบการณ์แต่ละท่าน แจ๋วมากๆ
win006 โพสต์เมื่อ 4-5-2011 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด win006 เมื่อ 4-5-2011 22:21

ไปบูชามาแล้วครับถึงบ้านอาจารย์เลยครับ ทั้งน้ำมันพรายขวดเล็กกับลูกสวาทครับ เจอน้าหมูตัวจริงด้วยครับ เยี่ยมเลยครับอาจารย์เป็นกันเองมากครับ รอฤกษ์ไปลงทองต่อครับ ของดีต้องรีบกอบโกยก่อนของดีจะหมดไปครับ 555+ ยิ่งน้ำมันพรายนี่รู้สึกได้เลยครับ ท่านใดมีลองถือกำไว้ในมือนะครับ เหมือนมีไฟฟ้าช๊อตมือตลอดเวลาครับ ของดีของแรงจริงๆครับอาจารย์ให้เรียกว่าพ่อคุณแม่คุณนะครับ ผมลองแล้วลองอีกไม่มีหยุดช๊อตเลยครับ ไม่ต้องทำสมาธิมากครับนั่งกำนิ่งๆสัก30วินาทีรู้สึกได้จริงๆครับ ว่าพ่อคุณแม่คุณของอาจารย์มีตัวตนจริงๆครับ สุดยอดจริงๆครับ ยิ่งคนนั่งสมาธินะครับ สัมผัสได้ง่ายๆเลยละครับ นั่งสมาธิถือขวดน้ำมันพรายพ่อคุณแม่คุณด้วยนิ้วชี้นิ้วกลางนิ้วโป้ง3นิ้วนะครับ กำหนดจิตไปที่พ่อคุณแม่คุณแป๊ปเดียวเองนิ้วชาเลยครับรู้สึกได้จริงๆครับ ขนลุกเลยครับ เหมือนไฟดูดจริงๆครับ
ไม่อยากเชื่อก็ต้องเชื่อจริงๆครับ ขนลุกซู่
pongsaton4 โพสต์เมื่อ 5-5-2011 01:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ที่อยู่ บ้านอาจารย์ อ้วนครับ รบกวนขอที่อยู่ด้วยครับ
Serman โพสต์เมื่อ 5-5-2011 03:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
win006โพสเมื่อ 4-5-2011 22:05 | แสดงเฉพาะโพสนี้

แก้ไขล่าสุด win006 เมื่อ 4-5-2011 22:21

ไปบูชามาแล้วครับถึงบ้านอาจารย์เลยครับ ทั้งน้ำมันพรายขวดเล็กกับลูกสวาทครับ เจอน้าหมูตัวจริงด้วยครับ เยี่ยมเลยครับอาจารย์เป็นกันเองมากครับ รอฤกษ์ไปลงทองต่อครับ ของดีต้องรีบกอบโกยก่อนของดีจะหมดไปครับ 555+ ยิ่งน้ำมันพรายนี่รู้สึกได้เลยครับ ท่านใดมีลองถือกำไว้ในมือนะครับ เหมือนมีไฟฟ้าช๊อตมือตลอดเวลาครับ ของดีของแรงจริงๆครับอาจารย์ให้เรียกว่าพ่อคุณแม่คุณนะครับ ผมลองแล้วลองอีกไม่มีหยุดช๊อตเลยครับ ไม่ต้องทำสมาธิมากครับนั่งกำนิ่งๆสัก30วินาทีรู้สึกได้จริงๆครับ ว่าพ่อคุณแม่คุณของอาจารย์มีตัวตนจริงๆครับ สุดยอดจริงๆครับ ยิ่งคนนั่งสมาธินะครับ สัมผัสได้ง่ายๆเลยละครับ นั่งสมาธิถือขวดน้ำมันพรายพ่อคุณแม่คุณด้วยนิ้วชี้นิ้วกลางนิ้วโป้ง3นิ้วนะครับ กำหนดจิตไปที่พ่อคุณแม่คุณแป๊ปเดียวเองนิ้วชาเลยครับรู้สึกได้จริงๆครับ ขนลุกเลยครับ เหมือนไฟดูดจริงๆครับ
ไม่อยากเชื่อก็ต้องเชื่อจริงๆครับ ขนลุกซู่

ไปรับน้ำมันกับอาจารย์มาแล้วรึครับนี่  แหมๆไม่บอกกันบ้างเลย
Serman โพสต์เมื่อ 5-5-2011 03:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ไฟช้อต อีกท่านนึง

tong99โพสเมื่อ 23-4-2011 22:23 | แสดงเฉพาะโพสนี้

วันนี้มีประสบการณ์ " พ่อคุณ แม่คุณ " ของอาจารย์อ้วนเล็กๆน้อยๆมาเล่าสู่กันฟังครับ ผมได้นำ " พ่อคุณ แม่คุณ " ขวดเล็กไปใส่หลอดบูชาห้อยคอ เวลาจะนอนก็จะถอดสร้อยไว้บนหิ้ง เมื่อคืนหัวค่ำผมได้ถอดสร้อยที่ห้อย " พ่อคุณ แม่คุณ " ไว้บนหิ้งตามปกติ แล้วไปนอนอ่านหนังสือเล่น อยู่ๆแฟนผมเขาก็หยิบ " พ่อคุณ แม่คุณ " เข้ามาหาผมในห้องนอน แล้วถามผมว่านี่คืออะไร ผมยังไม่ทันตอบเขาเลย เขาก็ร้องเสียงหลงว่า โอ้ยพี่ไฟช๊อต แล้วรีบส่ง " พ่อคุณ แม่คุณ " คืนให้ผม ผมก็ตกใจ นึกขึ้นมาได้ว่าของสิ่งนี้เป็นของเฉพาะบุคคล เขาคงไม่ค่อยพอใจแฟนผมที่ไปหยิบจับเขาโดยไม่บอกไม่กล่าวเขาก่อน จึงบอกแฟนว่าทีหลังจะหยิบจะจับก็ให้บอกเกล่าขอโทษเขาเสียก่อน " พ่อคุณ แม่คุณ" ก็คือน้ำมันพรายของอาจารย์อ้วนครับ อาจารย์บอกให้เรียกเขาว่า " พ่อคุณ แม่คุณ " เพราะเขาไม่ชอบให้เรียกเขาว่าภูตพราย เขาไม่ชอบ ขอร่วมเผยแพร่คุณครูบาอาจารย์ด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ
makaza โพสต์เมื่อ 5-5-2011 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปบูชามาแล้วครับถึงบ้านอาจารย์เลยครับ ทั้งน้ำมันพร ...
ต้นฉบับโพสโดย win006 เมื่อ 4-5-2011 22:05

เจอน้าหมูตัวจริงด้วยเหรอ  ต้องขอลายเซ็นด้วยนะครับ น้าหมูเป็นคนดังทีเดียวเลยละ คริๆ
slow โพสต์เมื่อ 6-5-2011 00:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- เยี่ยม.
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 06:22 , Processed in 0.269842 second(s), 6 queries , File On.