เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
37369
141
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวดี ลูกสวาทยังเหลือที่อ.อ้วน หมอผีครับ ปลุกเสกคราวเดียวกับตะกรุดนะสวาท

[คัดลอกลิงก์]
mummamman โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
วันนี้ผมเข้าไปแบ่งมาบูชาหนึ่งลูก ยังเหลืออีกสิบกว่าลูกมาบอกเผื่อเพื่อนๆๆสนใจ

ถ้าใครไม่สะดวกไปก็ติดต่อคุณ serman ได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
วิทย์ โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกราคาได้ไหมครับ อยากได้สักลูกครับ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนครับขอราคาหน่อย
บูชามาเพื่อมั้งจิซัก 1
Serman โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องลองโทรไปสอบถามอาจารย์ดูครับ
janznino โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาแรงไหมครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-4-2011 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม...เหมือนกันอยากรู้ราคานิ.
thai โพสต์เมื่อ 21-4-2011 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ๆ
 เจ้าของ| mummamman โพสต์เมื่อ 21-4-2011 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สอบถามอาจารย์ดูเองนะครับ ราคามันอยู่ที่จิตศรัทธา

ไม่ได้ว่าอยู่ที่เท่าไหร่      เอาเป็นว่าไม่แพงและกัน

บอกนิดนึงมีคนจะจ้องไปเหมาแล้วขณะนี้

อาจารย์ท่านปฎิเสธไป

อาจารย์ท่านอยากให้บูชาได้คนละลูกเพื่อจะได้ใช้กันทั่วถึง
วิทย์ โพสต์เมื่อ 21-4-2011 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราก็อยู่ไกลด้วยซิ อยู่ถึงเชียงใหม่ อดดดดดดดดดด
namoo โพสต์เมื่อ 22-4-2011 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีจริงครับ การันตีครับ ให้ไวครับ ที่อ.อ้วน ท่านทักเชือกลงลักสีดำไว้ให้เรียบร้อยแล้วครับ เพราะลูกสวาทมี 2 รุ่นครับ รุ่นนึงพิธีเดียวกับตะกุดนะสวาท ครับ อักรุ่นนึง ท่านทำถวายวัด ครับ ส่วนที่อยู่ที่ท่านอ.อ้วนจะเป้นรุ่นที่เสกพิธีเดียวกันกับตะกรุดนะสวาทครับ มีไม่เยอะครับ ชองดีมีน้อยครับ ...
ToMoToM โพสต์เมื่อ 22-4-2011 00:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงอๆๆดูท่าแล้วสงสัยจะไม่มีวาสนา
namoo โพสต์เมื่อ 22-4-2011 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# ToMoToM

555 ยังทันครับวันก่อนผมยังเห้นอยู่ครับ หลายลูก
ToMoToM โพสต์เมื่อ 22-4-2011 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หุหุ เห็นว่าให้บูชาคนละลูกนิครับ
แล้วแบบนี้จะฝากให้คนอื่นบูชาให้จะได้หรอครับ (ถ้าได้บูชาให้ผมซักลูกน่าาา)
(เหลืองเงินไม่ถึงพันเลยหุหุ แค่ค่ารถไปกลับ กทม-ระยอง ก็เกิน 500 แล้วง่าาาา)
namoo โพสต์เมื่อ 22-4-2011 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# ToMoToM

กำ...เฮ้อจนใจจริงๆครับท่าน
zrkonixx โพสต์เมื่อ 22-4-2011 06:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นรูปลูกสวาทอะ ใครมีอาวมาโชว์หน่อยจิครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 16:12 , Processed in 0.148418 second(s), 6 queries , File On.