เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

"น้ำมันพรายใต้เมรุ" อาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
startbegin โพสต์เมื่อ 23-4-2011 13:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมภาพสวย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่โอนเข้ามาเพื่อฝากผมไปบูชา ลูกสวาท รุ่นที่เสกพิธีเดียวกับ ตะกรุดนะสวาท

ผมจะรีบดำเนินการจัดส่งให้วันจันทร์นะครับ ขอบพระคุณมากครับ เหลือ 6 ลูกสุดท้ายแล้ว
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือ 3 ลูกแล้วครับ
tong99 โพสต์เมื่อ 23-4-2011 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองลูกสวาท 2 ลูก นำ้มันพรายขวดใหญ่ 1 ขวด ขวดเล็ก 2 ขวด ครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบครับ ผมโทรบอกอาจารย์อ้วนให้แล้ว ตามที่รับปากครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Serman เมื่อ 23-4-2011 22:11

คนนอกเวปจองลูกสวาทอีก 1 ลูก โอนเงินแล้วรบกวนโทรแจ้งที่อยู่ด้วยครับ

หรือ PM มาก็ได้ครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอนำอุปเท่ห์การใช้ที่คุณ DONE เลยลงไว้ มาให้สำหรับผู้ที่ได้บูชาลูกสวาทไปครับ

Doneโพสเมื่อ 4-11-2010 00:37 | แสดงเฉพาะโพสนี้

แก้ไขล่าสุด Done เมื่อ 4-11-2010 00:41

อุปเท่ห์การใช้ลูกสวาท

อุปเท่ห์กล่าวไว้ว่า ผู้ใดได้พบและได้ครอบครอง แล้วเหมือนได้พบแก้วค่าควรเมือง เป็นของวิเศษใช้ได้ทั่วไปทุกๆอย่าง อย่าสนเท่ห์ ท่านว่าเป็นเสน่ห์แก่บุคคลผู้นั้นและย่อมเป็นเจ้าแห่งหญิงชายทั้งปวง ทั้งเป็นที่เมตตาเสน่ห์หารักใคร่แห่งท้าวพระยาเทวามนุษย์ เป็นของวิเศษใช้ได้สารพัดพกติดตัวจะเป็นเสน่ห์เป็นที่เจริญจิตรักใคร่แก่คนทั้งหลาย ถ้าหญิงหาผัวยาก ชายหาเมียยากก็ดี ก็จะหาได้ง่ายแล

ถ้าพอใจหญิงชายคนใด ให้เอาผงนะสวาทใส่ของกินสารพัดให้กิน มันรักเรา แม้หากไม่เห็นหน้า
มันรำพรรณถึงแล

ถ้าจะให้เขารักทั้งครัวเรือน ให้เอาผงนะสวาทใส่ตุ้มน้ำรักเราทั้งครัวเรือน

อนึ่งถ้าจะไปหาผู้ใหญ่เจ้านาย หากท่านโกรธ ให้เอาลูกสวาทอธิฐานติดตัวเข้าไปหาท่านเถิด
เห็นหน้าหายโกรธ จะบังเกิดความเมตตาดังลูกหลาน

ตำรานี้เดิมเป็นของปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง โดย อาจารย์อ้วน หมอผี ได้สืบต่อมาจากอาจารย์ประยูรย์ จิตโสภี

วิธิใช้ให้ตั้ง นะโม ๓ จบ ระลึกถึงโบราณจารย์ผู้เป็นเจ้าของวิชา ปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
และ อาจารย์ประยูรย์  จิตโสภี อธิษฐานเอาตามปรารถนาเถิด

คาถา ให้ว่า ติฏฐันจะรัง นิสินโนวา สะยาโนวา ยาวะตัสสะ ( ๙ จบ )

จงใช้อย่างมีความรับผิดชอบที่กระทำ ถ้าไอ้-อี ผู้ใดทำแล้วขาดความรับผิดชอบ ครูท่านสาปไว้
จะพบกับภัยพิบัติอันใหญ่หลวง

tong99 โพสต์เมื่อ 23-4-2011 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีประสบการณ์ " พ่อคุณ แม่คุณ " ของอาจารย์อ้วนเล็กๆน้อยๆมาเล่าสู่กันฟังครับ ผมได้นำ " พ่อคุณ แม่คุณ " ขวดเล็กไปใส่หลอดบูชาห้อยคอ เวลาจะนอนก็จะถอดสร้อยไว้บนหิ้ง เมื่อคืนหัวค่ำผมได้ถอดสร้อยที่ห้อย " พ่อคุณ แม่คุณ " ไว้บนหิ้งตามปกติ แล้วไปนอนอ่านหนังสือเล่น อยู่ๆแฟนผมเขาก็หยิบ " พ่อคุณ แม่คุณ " เข้ามาหาผมในห้องนอน แล้วถามผมว่านี่คืออะไร ผมยังไม่ทันตอบเขาเลย เขาก็ร้องเสียงหลงว่า โอ้ยพี่ไฟช๊อต แล้วรีบส่ง " พ่อคุณ แม่คุณ " คืนให้ผม ผมก็ตกใจ นึกขึ้นมาได้ว่าของสิ่งนี้เป็นของเฉพาะบุคคล เขาคงไม่ค่อยพอใจแฟนผมที่ไปหยิบจับเขาโดยไม่บอกไม่กล่าวเขาก่อน จึงบอกแฟนว่าทีหลังจะหยิบจะจับก็ให้บอกเกล่าขอโทษเขาเสียก่อน " พ่อคุณ แม่คุณ" ก็คือน้ำมันพรายของอาจารย์อ้วนครับ อาจารย์บอกให้เรียกเขาว่า " พ่อคุณ แม่คุณ " เพราะเขาไม่ชอบให้เรียกเขาว่าภูตพราย เขาไม่ชอบ ขอร่วมเผยแพร่คุณครูบาอาจารย์ด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 23-4-2011 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีประสบการณ์ " พ่อคุณ แม่คุณ " ของอาจารย์อ้วนเล ...
ต้นฉบับโพสโดย tong99 เมื่อ 23-4-2011 22:23

ขอบพระคุณที่นำประสบการณ์บางส่วนมาเล่าสู่กันฟังครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 24-4-2011 00:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ้งหมายกำหนดการ วันปลุกเสกสีผึ้งเบ็ด ในกระทู้นี้

http://khalong.com/board2/viewth ... p;extra=&page=9
minmin โพสต์เมื่อ 24-4-2011 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงน่าดูเลยค่ะเห็นภาพก็ขนหัวลุกละอะ
HADES โพสต์เมื่อ 24-4-2011 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555+  ขนาดนั้นเลยหรอคับ คุณ minmin
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 24-4-2011 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงน่าดูเลยค่ะเห็นภาพก็ขนหัวลุกละอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย minmin เมื่อ 24-4-2011 02:13

เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 24-4-2011 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 24-4-2011 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ ยศพน จองน้ำมันพรายขวดใหญ่ 1 ขวด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 12:21 , Processed in 0.172317 second(s), 5 queries , File On.