เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
11442
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาตะกรุดมหาระังับ หลวงพ่อสายทอง วัดพรหมานิวาส

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 4-3-2011 01:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 4-3-2011 08:07

มหาระงับ (3).JPG

โอมมหาระงับ หลับสิ้นทั้งบ้าน โอมชิดมหาชิด โอมปิดมหาปิด สิทธิสงาหับ นะปิดตา โมปิดใจ พุทปิดปาก ธาปิดหู ยะหลับนิ่งอยู่

อิติปาระมิตาติงสา ระงับอินทรา อิติสัพพัญญมาคุตา ระงับพรหมา อิติโพธิมะนุปปัตโต ระงับมะนุสสา  อิติปิโสจะเตนะโม ระงับปีศาจ

อิระชาคะตุระสา ติหังจะโตโรถินัง ปิมัมวะโลปุสัตพุท โสมาณะกะริถาโธ ภะสัมสัมวิสะเทภะ คะพุทปันทูทัมวะคะ วาโธโนคะะมะมะวา อะวิสุนุสานุติ

นะโมพุทธายะ ยะธาพุทโมนะ ปะระมักกะคะวา มะอะอุ ภะคะวา นะมะพะทะ จะภะกะสะ

มหาระงับกระสุนแสนห่าให้อาราธนาตะกรุดมหาระงับให้ว่า มะนุสสะตุณหิ
ขึ้นโรง ขึ้นศาล ว่าความ ชนะศัตรูให้นำตะกรุดแช่น้ำแล้วเสกด้วยพระคาถานี้ว่า อะระหังนังจิตตะ เวฬุสี

อิติปาระมิตาติงสา อิติสัพพัญญูมาคะตา สัพพะศัตรูวินาสสันติ นะละลวย โมละลวย พุทเสื่อมคลาย ธาสูญหาย ถ้อยความหายสิ้น เมื่อเวลาจะทำให้ตั้งบายศรี  ธูป ทียน ดอกไม้บูชาให้จงดีเกิดประสิทธิ์นักแล
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 4-3-2011 02:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suysakul โพสต์เมื่อ 4-3-2011 06:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 4-3-2011 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่มีตะกรุดเลย....
ins_76 โพสต์เมื่อ 4-3-2011 13:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-3-2011 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# kaineverdie

สักดอกสิ ตั้งไว้ที่พานบนหิ้งคุ้มครอง คุ้มครอง กันภัยทั้งบ้าน ระงับเหตุเภทภัยเลวร้าย อิอิ... โคดนาให้หลวงพ่อซะเลย!
OHO โพสต์เมื่อ 10-3-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถามหาระงับนี้ สามารถเอาใว้ใช้ขึ้นหาสาว
เวลาพ่อแม่เขาหลับน่ะ ไม่มีตื่นหรอกครับ
ถ้าพ่อเขาตื่นแล้วเอาปืนไล่ยิงก็เอาตะกรุดใว้ข้างหลัง
ไม่มีทางโดนครับ
C_MoNPeKa โพสต์เมื่อ 11-3-2011 02:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายถักตะกรุดมาจากวัดเลยหรือเปล่าครับ

อยากรู้มากเลยครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 11-3-2011 05:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดีนะโชว แถมบรรยายสรรพคุรซะน่าสนเลย ซักดอกก็น่าจะดีนะ หุหุ
suysakul โพสต์เมื่อ 11-3-2011 07:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กริ่ง โพสต์เมื่อ 11-3-2011 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# OHO

น่าสนใจมากครับ ไม่ธรรมดาแล้วแบบนี้
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-3-2011 06:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายถักตะกรุดมาจากวัดเลยหรือเปล่าครับ

อยากรู้มากเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย C_MoNPeKa เมื่อ 11-3-2011 02:36

แน่นอนค่ะ... ดิฉันทำอะไรพวกนี้เองไม่เป็นค่ะ..
C_MoNPeKa โพสต์เมื่อ 12-3-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทางวัดนี้ถักเก่งดีจัง
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 12-3-2011 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
*
kamon88 โพสต์เมื่อ 13-3-2011 03:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# OHO

ไม่โดนตะกรุดใช่มะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 13:32 , Processed in 0.194212 second(s), 9 queries , File On.