เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6165
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีคาุถาที่ทําให้คนที่คิดปองร้ายเราฉิบหายไหม?

[คัดลอกลิงก์]
cypher โพสต์เมื่อ 10-2-2011 18:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมทํางานพวกจับโจรผู้ร้ายเลยมีคนอยากฆ่าผมเยอะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 10-2-2011 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูว่า แขวนพระไพรีพินาศดีกว่า.....
ป้องกันคนคิดร้ายได้.....และอาจเปลี่ยนใจ กลับมาเป็นมิตร
แต่ถ้าเราไปแช่งเขา มันจะเป็นเวรกรรมกันต่อไป..ไม่มีที่สิ้นสุด....
matter8 โพสต์เมื่อ 10-2-2011 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# chayadaj

jane โพสต์เมื่อ 10-2-2011 20:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-2-2011 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมทํางานพวกจับโจรผู้ร้ายเลยมีคนอยากฆ่าผมเยอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย cypher เมื่อ 10-2-2011 18:00

แนะนำให้แขวนหรือบูชาพระไพรีพินาศหรือ พระนิรันตราย จะดีมาก ๆครับผม

แต่ถ้าหากอยากได้คาถาจริง ๆ เอาบทนี้เลยครับของท่านพระอาจารย์หม่อม .....

คนที่ชอบคิดร้าย ชอบทำร้ายผู้อื่นไม่ว่าทางกาย วาจา หรือใจนั้น คือการสร้างสะสมบาปกรรมติดตัว..

คนเหล่านี้..มักชอบเริ่มจากใจคิดริษยาก่อนเป็นอันดับแรก...

เหตุการณ์เหล่านี้ คนที่เริ่มมีชื่อเสียง เมตตาสูง มหานิยมขั้นเทพ คนที่โด่งดังเป็นที่รู้จักในคนหมู่มาก..มักเจอคนชอบริษยาให้ร้าย ทั้งกาย วาจา ใจ..เป็นสิ่งคู่กัน (อันนี้กล่าวเฉพาะคนมีชื่อเสียงจากความสามารถจริงๆ ไม่ใช่เรื่องหลอกลวงจากแรงเชียร์ของผู้ได้ผลประโยชน์ร่วม หากเป็นคนจริงย่อมเป็นทองวันยังค่ำ..)

คนชอบริษยาทำสิ่งเลวร้ายบางคนมากล้น แสดงออกมากเสียจนตัวสั่นงันงก.. ด่าคนอื่น ให้ร้ายคนอื่นให้มากเข้าไว้ เพื่อให้ตนดูดี...เราคงเคยพบเห็นกันบ้างนะคะ..

บางคนใช้อวิชา มนต์ดำ คุณไสย์ ปลดปล่อยแรงริษยาเป็นพลังอาถรรพ์มืดทำลายล้างเป้าหมายให้ราบคาบ...

วันนี้.. หากคุณเป็นคนดีจริง! พวกเหลือบริ้นไรเหล่านั้น..จะแพ้ภัยตนเองด้วยคาถาบทนี้!

พระคาถาเพชรกลับสาปสมร
นะโม 3 จบ

พุทโธอะระหัง ธัมมังรักษา
คุณไสย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ
ทุกขะโต ทุกขะถานัง พุทธะสัจจัง เวอะมะตะวาจา

ธัมโม อะระหัง สังฆังรักษา
มนุษย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ
ทุกขะโต ทุกขะถานัง พุทธะสัจจัง เวอะมะตะวาจา

สังโฆ อะระหังพุทธังรักษา
อมนุษย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ

ข้อแนะนำสำหรับพระคาถาเพชรกลับสาปมาร
  • พรคาถาบทนี้ใช้สวดก่อนนอนหลังจากสวดมนต์ไหว้พระเสร็จแล้ว
  • สามารถป้องกันการกระทำคุณไสย์การกระทำของคน และ ผีได้
  • เมื่อสวดภาวนาแล้วผู้ใดคิดร้ายต่อเรา มันจะแพ้ภัยตนเอง สิ่งเลวร้ายก็จะกลับคืนไปสนองให้ผู้กระทำเองมีอันเป็นไปด้วยแรงกรรมที่ตนทำเอง
  • ที่สำคัญ..ผู้ใช้คาถานี้.. คุณต้องเป็นผู้บริสุทธิ์...และไม่ได้มีนิสัยคิดร้ายต่อใคร..! นี่แหละ..สุดยอดมหาเสน่ห์ที่หาใครเปรียบได้ในปฐพี..

คราวนี้.. เราก็นับถอยหลังให้กับคนที่คิดร้ายต่อเราพร้อมๆ กันเลยค่ะ...

อนุโมทนาบุญกุศลในการเผยแพร่เพื่อเสริมบารมีแด่ท่านอาจารย์หม่อม ศุภณัฐ

จำไว้...ทุกอย่างสำคัญที่ใจ.. ชนะทุกสิ่ง.. พ่อครูศิริพงศ์สอนไว้!

อ้างอิงจาก เจ้าเมืองคนสวยครับ
http://khalong.com/board2/thread-585-1-3.html
cho โพสต์เมื่อ 11-2-2011 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อเปิ่น สอนว่า 'ใครทำอะไร ก็ได้อย่างนั้น'

อดทนทำความดีต่อไป แม้กรรมดียังไม่ส่งผลในทันที ด้วยต้องชดใช้กรรมชั่วที่เคยสร้างไว้ก่อน

มาทำบุญกับเมืองเสน่ห์กาหลงดีกว่าไหม?
jane โพสต์เมื่อ 11-2-2011 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อเปิ่น สอนว่า 'ใครทำอะไร ก็ได้อย่างนั้น'

อดทนท ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-2-2011 08:06

ขอบคุณค่ะท่านเจ้าเมือง  .......เข้ามาในเมืองนี้ ได้แนวความคิดดีๆมากมาย   คืนนี้ตรงกับวันพระพอดี  จะได้สวดคาถานี้

chayadaj โพสต์เมื่อ 11-2-2011 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะท่านเจ้าเมือง  .......เข้ามาในเมืองนี้ ได้แนว ...
ต้นฉบับโพสโดย jane เมื่อ 11-2-2011 12:38

ใช้ ทันใด......อิอิ
jane โพสต์เมื่อ 11-2-2011 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# chayadaj
ตรงกับวันพระพอดีพี่..

Uanprew โพสต์เมื่อ 11-2-2011 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 11-2-2011 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะท่านเจ้าเมือง  .......เข้ามาในเมืองนี้ ได้แนว ...
ต้นฉบับโพสโดย jane เมื่อ 11-2-2011 12:38

เจ้าของ| cypher โพสต์เมื่อ 11-2-2011 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูว่า แขวนพระไพรีพินาศดีกว่า.....
ป้องกันคนคิดร้ายได ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 10-2-2011 19:46

ถ้าจะใช้พระต้องไปเช่าที่ไหนก็ไม่รู้ใช้เงินเท่าไหร่ก็ไม่รู้ต้องเดินทางกี่วันก็ไม่รู้จะไปยังไงก็ไม่รู้
ใช้คาถามันง่ายกว่า
chayadaj โพสต์เมื่อ 12-2-2011 09:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะใช้พระต้องไปเช่าที่ไหนก็ไม่รู้ใช้เงินเท่าไหร ...
ต้นฉบับโพสโดย cypher เมื่อ 11-2-2011 21:28

หลักในการว่าคาถาให้มีความศักดิ์สิทธิ์นั้น
   มีพื้นฐานจาก " จิต " เป็นสำคัญ หากจิตมีสมาธิสูง
   ตั้งมั่นคาถา ก็ยิ่งทรงความศักดิ์สิทธิ์..  บุญรักษานะเจ้าค่ะ....
 เจ้าของ| cypher โพสต์เมื่อ 12-2-2011 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้แขวนหรือบูชาพระไพรีพินาศหรือ พระนิรันตร ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 10-2-2011 21:44

thank you very much
TrampeR โพสต์เมื่อ 26-3-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# chayadaj

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 01:58 , Processed in 0.423044 second(s), 7 queries , File On.