เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
37342
57
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดประสบการณ์หมอดู...ช่วง เจ้าเมืองแนะนำหมอดูแม่น แม่น...

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 27-1-2011 22:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-2-2011 11:17

มิตรรักพี่น้องเมืองเสน่ห์กาหลงที่รัก..

HAPPY CHINESE NEW YEAR ตรุษจีนปีกระต่าย ดาวเคลื่อน พระจันทร์ย้าย ก้าวเริ่มขึ้นสู่ปีใหม่แบบจีนของชีวิตกันอีกครั้ง

วันนี้! เปิดประเด็น..So Simple มาก...'สุดยอดประสบการณ์หมอดูแม่น' ..ถือเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของความเชื่อแห่งศาสตร์ลี้ลับ..คนไทยเราดูดวงกันได้ทั้งโหราศาสตร์ไทย เทศ ฝรั่ง ยิบซี ซินแส จีน ตุ้งแช่ ตุ้งแช่..รวมไปถึง คนมีองค์ ทรงเจ้า สุดขอบฟ้า..หยาดมาดิน..หมอดูคู่ผู้หญิง..ผู้ชายอาจไม่ชอบดูดวงก็ได้นะคะ!

ส่วนตัวเจ้าเมืองจะมีหมอดูแม่นๆ คู่บารมี...คลายทุกข์ ปัดโศก หรือเผื่อเป็นแนวเลือกของทางเดินชีวิตบ้าง..เห็นว่าดีเลยนำมาเล่าสู่กันฟังตามประสามิตรรักคนเมืองเดียวกัน!
อ่ะ อ่ะ...ตกลงกันก่อนค่ะว่า.. ''มิตรรักพี่น้องเมืองเสน่ห์กาหลงท่านใดมีหมอดูประจำตัวที่แม่น...แม่นมาก หรือแม่นที่ซู้ด เราจะนำมาเล่าสู่กันฟัง และแนะนำกันในกระทู้นี้เท่านั้น.. ดังนั้น ควรจะมีเฉพาะผู้มีประสบการณ์จริงมาบอกกล่าว และแนะนำเท่านั้น..ห้ามมาแอบแฝงโฆษณา หรือลิ้งค์เว็บแบบฟรีๆ เด็ดขาด'' ใครอยากโฆษณา โปรดติดต่อเพื่อขอเป็นสปอนเซอร์จากเจ้าเมือง..ชำระเงินแค่เบาะๆ เศษเฟื้องสตางค์สลึงพอจ่ายค่าพื้นที่เว็บก็พอเจ้าข้าเอ้ย!!

เจ้าเมืองเริ่มก่อน...ไปมาแล้วท่านนี้
อาจารย์สุชัญญา ลาภหลาย ค่าดู 650.-
พยากรณ์โหราศาสตร์ไทย โรงแรมมณเฑียร สุรวงศ์
โทร. 02 234 8060 ต่อ 5321
cho's talk: พรรคพวกเจ้าเมืองที่ทำงานเบื้องหลังงานโฆษณา ประชาสัมพันธ์ และเพื่อนนักธุรกิจ ต่างชอบหาหมอดูที่โรงแรมมณเฑียรกันประจำ..อาจารย์สุชัญญา หนึ่งในอีกหลายๆ หมอดูประจำโรงแรงมณเฑียร อัธยาศัยเรียบร้อย พูดไม่เก่ง แต่ทายลึก เจาะรายละเอียดถี่ยิบ เตรียมคำถามที่อยากให้ท่านทำนายไปก็แล้วกัน..แกแม่นมากกกก... ขอบอก! แอบกระซิบว่ามาจากเมืองเสน่ห์กาหลง..อาจได้รอยยิ้มหวานจากอาจารย์อีกหลายช็อต!

อีกท่านหนึ่ง..คนนี้เลย!
อาจารย์หมอยา ค่าดู 199.-
พยากรณ์ญาณทิพย์ผ่านองค์เทพ ซอย รามอินทรา 119
โทร. 089 776 1906

cho's talk: พยากรณ์ญาณทิพย์ผ่านองค์เทพ อาหมอยาดูได้ถึงองค์เทพที่มีอยู่ในตัวเราด้วยนะจ๊ะ หมอยาทายเป๊ะ แม่นเหมือนจับวาง ใครๆ ก็รักอาหมอยากันทั้งนั้น ท่านไม่ใช่ร่างทรงนะคะ แต่ท่านทรงดูหมอ...เจ้าเมืองดูต่อเนื่องกับท่านมา 3 ปีแล้ว พิเศษไปกว่านั้น ท่านดูทางโทรศัพท์ให้ด้วย แต่ต้องลุ้นกันพอสมควรว่าจะได้ไหม อันนี้อยู่ที่คารมของท่านแล้ว! ดูแล้วจะอึ้ง..แม่นมากกก..กระซิบนิดค่ะ! ใครไม่เชื่อเรื่ององค์เทพ..ควรผ่านหมอดูท่านนี้ไปเลย และไม่ต้องคิดถึงท่านอีก! ท่านมีลูกศิษย์ลูกหามากมาย โดยเฉพาะเจ้าตำหนักทรงต่างๆทั่วประเทศไทย..

โชวโกอินเตอร์...จ๊ะเอ๋หมอดูท่านนี้จากประเทศสิงคโปร์
singapore so good (26).jpg
อาจารย์แอ้ด ค่าดู 199.-
โทร. 087 819 7606
cho's talk: พยากรณ์โดยการนั่งสมาธิ แอบบอกว่ามาจากเว็บกาหลงสิคะ..เผื่ออาจารย์ท่านจะเมตตาลงนะหน้าทองให้ด้วย ท่านไปดูดวงไกลถึงประเทศสิงคโปร์ เดือนเว้นเดือนสลับกับเมืองไทย ใครไปสักยันต์กะพ่อทอง ตลาดพลู อาจจะเห็นท่านไปนั่งเล่นอยู่ที่บ้านพ่อทองก็ได้นะคะ ส่วนตัวเจ้าเมืองยังไม่เคยดู..อาจารย์อยู่กับพ่อทองที่สิงคโปร์ เราเจอกันที่สิงคโปร์ดูที่นั่นสงสัยจะแพง..แอบกลับมาดูเมืองไทยดีกว่าจริงไหมคะ

photo by cho.
text by cho.
เผยแพร่ได้ ไม่สงวนลิขสิทธิ์
khalong.com

คนสุดท้าย..อุบไว้ก่อน!

ใครมีหมอดูแม่นๆ บอกหน่อยได้ไหม?

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 ย่อ เหตุผล
Tuzki + 10
Jay + 10

ดูบันทึกคะแนน

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 3-2-2011 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยากแก้มแดง เหรอคะ ลองเขินดูซิ...5555
Napawatt โพสต์เมื่อ 4-2-2011 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนสุดท้าย..อุบไว้ก่อน!

ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-1-2011 22:53

คนสุดท้ายเป็นใครเหรอครับท่านเจ้าเมือง ทำไมต้องอุบไว้ก่อน ช่วยแจ้งแถลงไขที

ปล. ขออนุญาติแชร์ประสปการณ์ไปดูดวงมาจากหลายๆที่นะครับ เป็นความเชื่อส่วนบุคคล เป็นประสบการณ์ผมเอง

ช่วงที่มีปัญหาชีวิตมากๆ อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกันแน่ อยากหาทางออก อยากรู้บทสรุปของเรื่อง ก็ไปดูหมอมา

จากที่ตอนแรกดูมาที่สองที่ แต่พอเจอเรื่องที่ดูไม่เหมือนกัน ขัดกันมาก็ไปหาดูที่ใหม่ไปเรื่อยๆอีกหลายที่ ประมาณว่าอยากคอนเฟิร์มว่ายังไงกันแน่

อยากรู้ว่าไปดูหลายๆที่ ตรงไหนเหมือนไม่เหมือน (ยังกะทำสถิติ) ก็เลือกไปดูแต่ที่เค้าว่าแม่นนักแม่นหนา (แหม ที่ไม่แม่นจะไปดูกันทำไมครับ จริงมั้ย?)

ทั้งดูไพ่ป๊อก ไพ่ยิปซี ดูกับคนมีองค์ มีญาณ มีจิตสัมผัส กับพระ กับฆราวาส ตั้งแต่ดูฟรี ยันหลายร้อย ตระเวณดูหลายสิบที่

แต่ก็จะมีทั้งตรงที่บอกเหมือนกันและต่างกัน สุดท้ายมีพระอาจารย์ท่านนึงบอกผมว่า ดูดวงก็เป็นเหมือนส่วนนึงเท่านั้น อาจจะถูกซัก 70-80%

แต่ก็ไม่ถึง 90 ที่เหลือขึ้นอยู่กับตัวเราด้วย อยู่กับบาปบุญที่เราสร้าง ขึ้นอยู่กับเวรกรรมที่ทำมา อยู่กับว่าเราเลือกที่จะทำอย่างไรต่อไป

ซึ่งคิดๆดูแล้วมันก็จริงนะครับ ที่เหลือขึ้นอยู่กับตัวเรา หมั่นทำดีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองแน่นอนครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 3-2-2011 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดทั้งนั้นเลยพี่โชวววววว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-2-2011 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดทั้งนั้นเลยพี่โชวววววว
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 3-2-2011 11:11

อันนี้แล้วแต่ความเชื่อค่ะ... มีประสบการณ์เลยบอกต่อเท่านั้นเองจ่ะ!
suysakul โพสต์เมื่อ 3-2-2011 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้แล้วแต่ความเชื่อค่ะ... มีประสบการณ์เลยบอกต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 3-2-2011 11:23

ส่วนมากเรื่องแบบนี้ ผมก็เชื่อครับ มีทั้งถูก ถึงถูกมาก ครับ
tam โพสต์เมื่อ 3-2-2011 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปดูดวงจัง
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 3-2-2011 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเป็นลูกศิษย์อาจารย์หมอยา ผมเองเข้าไปชมเว็ปของครูหมอยาเป็นประจำครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 3-2-2011 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมอดูแม่นๆ  หลวงพ่อดูให้ค่ะ....
simple โพสต์เมื่อ 3-2-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีประสบการณืเหมือนกันคร้า...

ขอแนะนำท่านอื่น นะค่ะ (ตัดหน้าท่าน pocko)
อ.มนัสบ้านจิตสัมผัส ท่านนี้ พี่pocko แนะนำ

อ.ท่านทักว่า คนนี้ ปฎิบัติธรรม สวดมนต์ ทำ ๆ หยุด ๆ(ฮ่าฮ่า รู้ได้งัยเนี้ย)

แล้วก็บอกว่าลองสวดมนต์ทุกวันดูซิ หน้าจะเปล่งปลั่งจะสวยขึ้น
ให้ถ่ายรูปวันนี้ไว้ แล้วอีกสองเดือนลองดูรูปนะ   ไม่ได้บอกให้เชื่อนะแต่  แต่ให้ลองไปทำดู

ก็ไม่เชื่อนะ อยากรู้ว่าจริงหรือเปล่า ช่วงนี้เลยสวดมนต์ทุกวันเลย ก็อยากสวยนิค่ะ
jane โพสต์เมื่อ 3-2-2011 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# simple

ใช่คะ คุณเปิ้ล สวดมนต์ทุกวัน  หน้าจะสวย(เปล่งปลั่ง)  ฉลาดและมีสติในการแก้ปัญหา  
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-2-2011 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-2-2011 16:20
มีประสบการณืเหมือนกันคร้า...

ขอแนะนำท่านอื่น นะค่ะ (ต ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 3-2-2011 15:31

ขอบคุณที่แนะนำแชร์ประสบการณ์หมอดู

รบกวนช่วยบอกวิธีติดต่อไปด้วยยิ่งดี ธารน้ำใจสู่พี่น้องในเมือง!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-2-2011 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-2-2011 17:19
ตอบกลับ  simple

ใช่คะ คุณเปิ้ล สวดมนต์ทุกวัน  หน้าจะสวย( ...
ต้นฉบับโพสโดย jane เมื่อ 3-2-2011 16:08

น้องเจน สวยทั้งนอก ทั้งในเลยนะ 555
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-2-2011 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเป็นลูกศิษย์อาจารย์หมอยา ผมเองเข้าไปชมเว็ปของค ...
ต้นฉบับโพสโดย notejazzpianist เมื่อ 3-2-2011 12:17

หมอยาน่ารักมาก วัยรุ่นด้วย เวลาพูดอะไรแบบว่าแนวมาก 555

เมื่อไหร่มาอีกกรุงเทพฯ ชริส์สสสส
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 3-2-2011 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  simple

ใช่คะ คุณเปิ้ล สวดมนต์ทุกวัน  หน้าจะสวย( ...
ต้นฉบับโพสโดย jane เมื่อ 3-2-2011 16:08

แหมต้องลองทำมั่งแระ...ผู้ชายก็อยากเปล่งปลั่งมั่งจัง
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 3-2-2011 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าท่านดูให้แล้ว มีคำแนะนำให้เราไปแก้ไขในส่งที่เราขาดหรือบกพร่องผมว่าเยี่ยมครับ..

ใครมีประสพการณ์เชิญครับ....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 12:47 , Processed in 0.413066 second(s), 15 queries , File On.