เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
20354
46
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาสุดยอดเสน่ห์แรง

[คัดลอกลิงก์]
mnp2009 โพสต์เมื่อ 7-1-2011 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมจะบอกอะไรให้เอาบุญนะครับ
ก่อนที่จะหาของดีด้านเสน่ห์ทุกอย่างที่เขาว่าแรง
มีอยู่อย่างหนึ่งที่เหมือนเส้นผมบังภูเขา
เสน่ห์แรงมากๆ แรงกว่าสำนักไหนในโลก
รักใครแทบไม่พลาดซักลาย
สิ่งที่ว่านั้นคือ หวีผมให้มารดาครับ
บีบ นวด ให้ท่านได้สุขใจ ตอนเช้าค่ำรักใครก็ไม่ผิดหวังครับ
ท่านคงเคยได้ยินนะที่เพราะอริยะเจ้าท่านแนะนำว่าของดีอยู่ที่บ้าน อรหันต์คือพ่อแม่
ทีแรกผมก็นึกว่าที่ท่านกล่าวให้ดูแลพ่อแม่ดีๆก็จิงอย่างนั้นแหละแต่มีสิ่งหนึ่ง
ท่านกล่าวทิ้งท้ายอยากได้ของเสน่ห์จะดิ้นรนหาทำใม
หวีผมให้แม่ทุกวันดูสิ เอ...ผมก็งงทีแรกผมก็งงเหมือนกันมันเกี่ยวอะไรกัน
อ๋อ...ท่านผู้ฉลาดลองคิดดูดีก็เพราะรักใดของสตรีในโลกไม่มีเท่าแม่เรา บุญคุญมากเหลือ
อุ้มท้องเก้าเดือน เดินไปมาลำบาก หนักพุงหนักท้อง เกิดมาปัดฝุ่นไรไม่ให้ตอม
หิวมาป้อนนมข้าว ขี้ก็เช็ดล้าง รักลูกมากกว่าตัวท่านอีก ยามลูกทุกแม่ก็ทุกหนัก
รักใดเล่าจะเท่าแม่รักลูก
ผูกสมัครรักลูกมั่นมิหวั่นไหว
ถึงคราวเจ็บตัวแม่แสนทุกใจ
ลูกสุขใจแม่มีแต่ยิ้มยินดี

เหตุฉะนี้มันจึงเป็นเคล็ดเสน่ห์อย่างรุนแรง
ที่เสือผู้หญิงสืบทอดมาจากบรรพบุรุษปิดบังเอาไว้
เพราะรักของแฟนเป็นรักที่ปรารถนาหวังได้ในจิต
จึงแพ้แรงรักแท้ของแม่ไงทีนี้ถึงบางอ้อยังครับ
ต่อให้แขวนเครื่องรางเสน่ห์ที่พระอรหันต์ปลุกเสกให้แต่ถ้ายัง
ตำหนิว่ามารดา ไฉนจะได้ผลหล่ะ
ลองทำดูนะครับ
แล้วจะแปลกใจเหมือนผม สาวที่เห็นเป็นอยากใกล้เรา ท่านจะรู้ว่า
ไอ้หยา! ไงงี้วะเมื่อก่อนไม่อยากพูดกะตูแต่ตอนนี้ทำใม
ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ทั้งที่ไม่ได้เล่นของเสน่ห์สักชิ้น
ไม่ต้องให้จอร์จมาคุยว่ามันดีมากๆเลยหรอก
เป็นเรื่องรู้เฉพาะตนใครทำรู้เองฉะนั้นแล
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wawatep โพสต์เมื่อ 7-1-2011 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# mnp2009

เยี่ยมมากเลยครับน้อง แล้วจะลองไปทำดูบ้างนะครับ(เคยบีบนวดให้แม่ แต่ไม่เคยหวีผมให้ท่านซักที)....แล้วต้องเก็บผมหรือเก็บหวีมาพกหรือเปล่า หรือว่าแค่หวีเฉยๆก็ใช้ได้ครับได้ผลยังไงแล้วจะนำมาบอก.......ขอบคุณมากครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-1-2011 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# mnp2009

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล และเรื่องราวดี ๆ
จริง ๆ สงสารแม่ค่ะ รักแม่ด้วย แต่ทำไมเราไม่เลิกเถียงแม่ซักกะที เฮ้อ...
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-1-2011 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักแม่ แม่คุณ แม่แก่ แม่ทูลหัว แม่จำเริญ แด่แม่ทั้งหลาย รวมแม่เล้าด้วยนะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 7-1-2011 14:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงดั่งท่านว่า.....
แม่บังเกิดเกล้า ยังไม่รัก และดูแล
แล้วจะไปรัก..และดูแล ใครได้...อิอิ

รักแท้  ต้อง แม่เรา..........
sun โพสต์เมื่อ 7-1-2011 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักแม่มากครับ
คณิศร โพสต์เมื่อ 7-1-2011 16:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดไม่ถึงจิงๆ

*-*
jane โพสต์เมื่อ 8-1-2011 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงแม่อ่ะ  กลับไปบ้านจะดูแลแม่ดีๆ รักของแม่เป็นรักที่บริสุทธิ์[/b]
chayadaj โพสต์เมื่อ 21-1-2011 09:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่มา แม่มา แม่มา  สาธุ...
vampire โพสต์เมื่อ 21-1-2011 10:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-1-2011 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รักเน้อ รักมากมาย แด่แม่... และอนาคตสำหรับคนจะเป็นแม่ที่ดี
vampire โพสต์เมื่อ 21-1-2011 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักเน้อ รักมากมาย แด่แม่... และอนาคตสำหรับคนจะเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 21-1-2011 12:06

จ้า รักมากมาย
ins_76 โพสต์เมื่อ 21-2-2011 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tatum โพสต์เมื่อ 10-3-2011 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
KaNcHa โพสต์เมื่อ 19-3-2011 17:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 01:51 , Processed in 0.191476 second(s), 6 queries , File On.