เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6788
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการ์ณกับแม่นางพิม และผ้ายันต์ดำเซ็นวัดท้องไทรบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
svn.ictus โพสต์เมื่อ 24-12-2010 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ใครมีประสบการ์ณเกี่ยวกับ แม่นางพิม และ ผ้ายันต์ดำเซ็น ของหลวงปู่อั้บ วัดท้องไทร บ้างครับ แชร์ให้ฟังหน่อยครับ
พอดี อยากได้สาย เมตตา มหาสเน่ห์แบบ แรง ๆ หน่อยอะครับ ยังไม่มีแฟนเรยยยยย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kotaro โพสต์เมื่อ 26-12-2010 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยรถคว่ำพังเละสองครั้ง แต่ไม่เป็นอะไร
ขอให้ช่วยค้าขายและสอบสัมภาษณ์ติด  
ส่วนเรื่องเสน่ห์ก็มีบ้างครับ แต่ผมเน้นให้แม่เขาปกปักรักษามากกว่า
พุทธคุณแม่นางพิม ดีครอบจักรวาลตามแต่จะอธิษฐาน(ในสิ่งที่ไม่เกินกรรม)
ปล แม่นางพิมเป็นของสูง ไม่ใช่ของต่ำอย่าได้คิดอกุศลหรือดูถูกนะครับ
unclep โพสต์เมื่อ 26-12-2010 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์นางพิมที่ผ่านมา นับว่าไม่เป็นรองใคร ไม่ว่าจะเป็นด้านเสน่ห์ เมตตา คงกระพัน ผมว่าครบเครื่องครับ ลองหามาใช้ดูครับ มีทั้งแบบผง ตะกรุด ผ้ายันต์ และสักที่หน้าขา ไม่ลองไม่รู้ครับของอย่างนี้
DEK_EP27 โพสต์เมื่อ 8-1-2011 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปสักแม่นางพิม กับดำเซ็นเหมือนกันครับ เคยอ่านดูเห็นว่าของท่านไม่เป็นรองใครครับ  เร็วๆนี้คงได้ไปแน่ครับ ถ้าไปแล้วจะหาข้อมูลดีๆมาฝากครับ
jongkol โพสต์เมื่อ 24-1-2011 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหว... หลวงปู่ท่านจะสักไหวอยู่เหรอ  ท่านอายุมากแล้ว  คงได้แต่บูชาวัตถุมงคลท่านมั้ง  ไม่แน่ใจ
kotaro โพสต์เมื่อ 27-1-2011 04:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกวันนี้ยังมีการสักยันต์แม่นางพิมและยันต์ในสายวัดท้องไทรอยู่ครับ
แต่หลวงปู่อั๊บท่านไม่ได้ลงเข็มเองแล้ว
แต่ให้อาจารย์อั้น เป็นผู้สักให้แล้วหลวงปู่จะเป่าครอบให้อีกทีครับ
yakuZa โพสต์เมื่อ 27-1-2011 05:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วหลวงปู่จะว่างวันไหนตอนไหนบ้างหรอคับ  สนใจมากๆ
tyler โพสต์เมื่อ 29-1-2011 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูจากรูปลักษณ์นางพิม ก็น่าจะคล้ายๆกะแม่ยั่วเมืองนะครับ
nu_0079 โพสต์เมื่อ 28-8-2011 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดด
up_up โพสต์เมื่อ 28-8-2011 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกว่าจะต้องเซ่น

ด้วยเหล้าขาวด้วยนิครับ รบกวนผู้รู้มาอธิบายให้ละเอียดอีกที
Jimmyhk โพสต์เมื่อ 29-8-2011 01:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักทุกวันเสาร์โดยอาจารย์อั้น หลวงปู่อั๊บจะประสิทธิ์ให้อีกที่ ตอนนี้หลวงปู่ย้ายลงมาจำกุฏิข้างล่าง(เป็นกุฏิใหม่).  
หลวงปู่อาพาธนานแล้วเลยย้ายมา ส่วนวิธีบูชาแม่พิม ดำเซ็น วิธีเดียวกัน ท่องคาถาแม่พิม นะโม3จบ อุ กะ ปะ สะ หะ นะ พุท 9จบ ระลึกถึงหลวงปู่อั๊บ ให้ทาเหล้าขาวเริ่มที่ปากลงมาถึงตรงที่ขาเด็กออก แล้วพูดว่าแม่พิมมาทานเหล้า และก็อธิฐานเลยแต่อย่าเกินกรรมตัวเอง
pantida35 โพสต์เมื่อ 3-12-2012 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วยแนำนำด้วยค่ะ
taroman5507 โพสต์เมื่อ 3-12-2012 13:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่อั๊ป ท่านเสียแล้วนะครับ แต่ของน่าจะยังมีเหลืออยู่ที่วัดบ้างนะครับ
athip โพสต์เมื่อ 20-2-2015 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเช่าให้แฟนใส่ติดตัวช่วงแรกๆแฟนฝันว่ามีผู้หญิงผิวดำพาไปเขมร แฟนผมตามเธอไปเขมรเมื่อถึงเขมรก็จะไปเจอกับผู้หญิงผิวขาวท้วมๆคนนึงออกมาหาแล้วพาไปเที่ยวชมสถานที่ต่างๆ แฟนผมกลัวในฝันขอกลับเธอได้ให้คนพาแฟนกลับมาส่ง แฟนผมเลยตื่นครับ ผมเลยพาไปกราบหลวงปู่ หลวงปู่ก็ฟังท่านบอกว่า"ดีๆ" แล้วท่านก็ขอดูนางพิมที่แฟนติดตัวครับ ท่านดูแล้วก็นั่งปรกให้อีกประมาณ 8 นาทีครับ ทุกวันนี้แฟนก็ยังนับถือบูชาอยู่นะครับ ค้าขายก็ดี ขออะไรก็ได้อย่างปาฏิหารย์
หลวงปู่ท่านจากศิษย์ไปสองสามปีแล้วครับ แต่ยังอยู่ในใจผมและแฟนตลอดไป
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 08:48 , Processed in 0.260117 second(s), 7 queries , File On.