เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระลักษมณ์หน้าทอง หลวงปู่กาหลง...

[คัดลอกลิงก์]
pramate โพสต์เมื่อ 13-3-2010 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีกับเค้าองค์เดียวเองอะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-3-2010 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พี่รินไปเจอที่ไหนหละ?

คุณ Ekarat กำลังอยากได้ เป็นสมาชิกคนใหม่พึ่งเข้ามาอยู่ในเมืองเราค่ะ แนะนำให้เขาหน่อยก็ดีค่ะ
Uanprew โพสต์เมื่อ 14-3-2010 12:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบเดียวกับพี่ปูปากน้ำแล้วเปิดที่4,500นี่ราคาเบามากแล้วน่ะครับวันที่ผมไปได้เศียรเนื้อผงรุ่นแรกน่ะผมก็เห็นมีรุ่น1เนื้อโลหะแบบพี่ปูในตู้คณะ1ด้านในเหมือนกันน่ะครับแต่เปิดที่6,000อ่ะครับลดได้นิดหน่อยผมเห็นว่าราคาเกินตัวไปนิดก็เลยเอารุ่น1แบบเนื้อผงมาน่ะครับก็อย่างที่บอกแหละครับรุ่น1เนื้อผงราคาเปิดที่3,000คุยต่อรองไปมาได้มาในราคา2,800แล้วเอาไประเบิดกรอบเลี่ยมใหม่หมดค่าเลี่ยมไป200พอดี๊พอดีแต่เลี่ยมมาถูกใจสรุปพระลักษณ์รุ่น1แบบเนื้อผงที่ผมได้มานั้น3,000พอดีครับ5555( แหมแต่ถ้าเจอเปิดที่4,500 แบบที่คุณรินบอกน่ะครับผมจะรีบคว้าไว้ทันทีเลยครับ เพราะราคาเบาครับ )
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-3-2010 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาบูชาพระลักษมณ์หน้าทอง

ตั้งนะโม 3จบ

โอมพระพักตร ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-11-2009 22:49

พี่ได้ลูกอมพระลักษณ์, ผ้ายันต์พระลักษณ์, สีผึ้งพระลักษณ์ เป็นของหลวงปู่กาหลงทั้ง 3 ชิ้น อยากรู้ว่าบูชาแบบเดียวกับที่ Cho บอกนี้รึเปล่าจ๊ะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-3-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบเดียวกับพี่ปูปากน้ำแล้วเปิดที่4,500นี่ราคาเบามากแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Uanprew เมื่อ 14-3-2010 12:36

เจอเหมือนกันค่ะ อยู่ที่ 4,500.-บาท เหมือนกับของคุณปู ปากน้ำ โชว์ให้ดูน่ะค่ะ อยากไ้ด้ แต่หาเงินอยู่ ต้องเคลียร์ ตะกรุด กับสาลิกาพญากาหลง ของท่านสมาชิก แล้วก็กับท่านเจ้าเมืองก่อน แล้วค่อยหามาครอบครองให้ได้ต่อไป... ในอนาคต...หุ หุ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-3-2010 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ท่านทดสอบความศรัทราครับน้อง
ไม่มาก คนอื่นว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pooo เมื่อ 12-3-2010 22:23

ช่วยหาให้บ้างได้มั้ยคะ... อยากได้น่ะค่ะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-3-2010 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณ Ekarat กำลังอยากได้ เป ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 13-3-2010 22:06

จำชื่อเว็ปที่เข้าไม่ได้ พอดีดูเครื่องของคนอื่น เลยไม่ได้เซฟไว้น่ะ สนใจใช่ม้า ... บอกดีมั้ยเนี่ย ... คิดก่อนนะ

pooo โพสต์เมื่อ 17-3-2010 18:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555++ผมไม่น่านำมาลงเลย
แล้วแต่วาสนาขอรับพี่น้อง
แล้วก็พี่ไม่ได้จะไม่มีน้ำใจให้นะครับ แต่บางอย่างต้องทดสอบความศรัทราครับน้อง
ศรัทราจริง 1 ปี ก็ตามได้ไม่มีคำว่าสาย อย่าได้ท้อ อธิฐานขอหลวงปู่กาหลงท่านด้วยละ
ผมว่าท่านคงมาโปรดให้สักวันครับน้อง....

เพราะผมตาม-เช้า-สาย-บ่าย-เย็นและค่ำ-ทุกวัน-เป็นเวลา 6 เดือนครับ

กรุณานึกภาพตามไปด้วยนะครับ ศรัทราที่ผมมีจึงแลกมาด้วยความลำบาก ทุ่มเทสุดๆ จนถึงที่สุดครับท่าน
ไม่ได้เวอร์ครับ เรื่องนีเป็นเรื่องจริงผ่านจอ ไว้มีโอกาส
Meeting จะขยายความให้ฟังนะครับ

+++เอ้า ใครอยู่เวป หลวงปู่กาหลงมามากกว่า 3 ปี ช่วยยืนยันด้วยจิ.5555+++
ekarart โพสต์เมื่อ 17-3-2010 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จำชื่อเว็ปที่เข้าไม่ได้ พอดีดูเครื่องของคนอื่น เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 17-3-2010 15:27

ใจร้ายจังครับ แต่มิเป็นไร ผมบูชาเศียรพระลักษณ์หน้าทองมาแล้วครับ ต้องขอขอบคุณ เจ้าฮะ ด้วยครับ
ekarart โพสต์เมื่อ 17-3-2010 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณ Ekarat กำลังอยากได้ เป ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 13-3-2010 22:06

เจ้าฮะ ขอบคุณมากเลยครับ ที่อุตส่าห์นึกถึง ตอนนี้ผมบูชามาเรียบร้อยแล้วครับ ราคาสูงหน่อย แต่ถูกใจมาก ๆ ครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-3-2010 07:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าฮะ ขอบคุณมากเลยครับ ที่อุตส่าห์นึกถึง ตอนนี้ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย ekarart เมื่อ 17-3-2010 22:16

เย้..........ยินดีด้วยนะคะ.. ท่านมหาอุปราช...555

สรุปว่า มีเหมือนกันแล้วสิคะเนี่ย

แขวนพระลักษมณ์หน้าทองหลวงปู่... บอกได้เลยว่า 'มหาเสน่ห์' 'เมตตา'

โอ้ยยยยยยยยยยยยย...รักหลวงปู่กาหลงกาหลง มากกกกกกกกกกกกก

(เขียนเป็นสีม่วง เพราะปู่ท่านชอบสีม่วง)
ekarart โพสต์เมื่อ 18-3-2010 08:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เย้..........ยินดีด้วยนะคะ.. ท่านมหาอุปราช...555

สรุป ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 18-3-2010 07:59

ผมแขวนรวมกับเสด็จแม่ได้ป่าวครับ
Uanprew โพสต์เมื่อ 18-3-2010 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555++ผมไม่น่านำมาลงเลย
แล้วแต่วาสนาขอรับพี่น้อง
แล้วก ...
ต้นฉบับโพสโดย pooo เมื่อ 17-3-2010 18:01

อันนี้ทั้งยืนยันนั่งยันนอนยันครับพี่ปูศรัทธานำมาซึ่งปาฏิหารย์มากมายครับปลดหนี้มีบ้านได้เพราะบารมีวัตถุมงคลของหลวงปู่ครับอย่างผมเริ่มสะสมของหลวงปู่ชิ้นแรกก็คือพระผงหลวงปู่หลังยันต์ตะกร้อครับแล้วก็ตามมาเรื่อยๆจนปัจจุบันนี้ก็3ปีกับอีก3เดือนพอดี๊พอดีครับนี่ยังเหลืออีก4-5อย่างที่ตามเก็บน่ะครับเช่นตะกรุดมหาละลวย ตะกรุดมหารูด ตะกรุดมหาราชเสน่ห์ แล้วก็อีก2-3อย่างครับ
Mr.Pato โพสต์เมื่อ 18-3-2010 12:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Mr.Pato เมื่อ 18-3-2010 12:38

ถึงคุณปู ปากน้ำ ช่วยบอกเล่าให้เพื่อนสมาชิกฟังบ้างซิครับ บูชาของหลวงปู่อย่างไร ถึงได้ปลดหนี้ มีบ้านได้ (ขออนุโมทนาบุญโดยครับ)
pooo โพสต์เมื่อ 18-3-2010 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงคุณปู ปากน้ำ ช่วยบอกเล่าให้เพื่อนสมาชิกฟังบ้างซิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Mr.Pato เมื่อ 18-3-2010 12:37

อันนี้ทั้งยืนยันนั่งยันนอนยันครับพี่ปูศรัทธานำมาซึ่งปาฏิหารย์มากมายครับปลดหนี้มีบ้านได้เพราะบารมีวัตถุมงคลของหลวงปู่ครับอย่างผมเริ่มสะสมของหลวงปู่ชิ้นแรกก็คือพระผงหลวงปู่หลังยันต์ตะกร้อครับแล้วก็ตามมาเรื่อยๆจนปัจจุบันนี้ก็3ปีกับอีก3เดือนพอดี๊พอดีครับนี่ยังเหลืออีก4-5อย่างที่ตามเก็บน่ะครับเช่นตะกรุดมหาละลวย ตะกรุดมหารูด ตะกรุดมหาราชเสน่ห์ แล้วก็อีก2-3อย่างครับ...
ต้นฉบับโพสโดย Uanprew เมื่อ 18-3-2010 08:59

คุณ มิเตอร์ปาทู(สะกดผิดขออภัย) อย่าได้สับสนขอรับ
ปลดหนี้ และเรื่องบ้านนั้น เป็นเรื่องราวของคุณ อ้วนเพียว(สะกดผิดขออภัย)

ท่านอาจจะสับสนไป ปู ปากน้ำ จึง quote ทั้งสองข้อความมาให้เห็นครับ

อีกประการ ผมไม่มีบ้านเอง ยังจน ยังอาศัยรวมกับบุพการี(คุณพ่อแม่) เพื่อเป็นมือ เป็นเท้า
ให้ท่านยามท่านแก่เฒ่าครับ อยู่รวมกันเป็นบ้านใหญ่ครับ

ส่วนหนี้ ยังมีอยู่ครับ ใช่บัตรเครดิต มีหนี้สะสมทุ................ก เดือน..ไส้แห้งเป็นบางคราว
5555++ไม่รู้บอกทำไมวะเนี่ย..555+++

ด้านเมตตานั้นมีแน่ แต่อาจเป็นปูปากน้ำ มีเคราห์กรรมเก่ามากไปหน่อย บารมีของลป.กาหลงท่านจะ
มาบรรเทามิให้มากไปกว่าเดิม

เท่านั้นขอรับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 19:12 , Processed in 0.106056 second(s), 5 queries , File On.