เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
26115
39
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระลักษมณ์หน้าทอง หลวงปู่กาหลง...

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 12-11-2009 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
คาถาบูชาพระลักษมณ์หน้าทอง

ตั้งนะโม 3จบ

โอมพระพักตร์ พระลักษณ์หน้าทอง สุวรรณผุดผ่อง หน้าทองพระพักตร์
ชายเห็นชายรัก สาวเห็นสาวรัก ผู้ใหญ่เห็นก็รัก พากันโสมนัส ใครเห็นใครก็รัก รู้จักกูถ้วนหน้าไม่ว่าใคร
นะจับจิต โมจับใจ พุทโยงใย ธาหลงใหล ยะร้องไห้มาหากู
ปะสะสัมปะติฏฐามิ

โอมพระแลงเป็นแสงพระลักษณ์ พระฤาษีจับปากกา พระลักษณ์จับหน้าจับตา สวาหะ
นะเห็นหน้ากูอยู่ไม่ได้ โมร้องให้ครวญคราง พุทกอดไว้มิใคร่จะวาง ธาครวญครางสะอื้นให้ ยะหลงไหลในจิต

หญิงใดชายใดได้เพ่งพิศเห็นหน้ากู ก็ย่อมมิได้ ร้องไห้มาหากู
โอมสิทธิแก่กู สวาหะ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา พหูชะนาเอหิ

คาถามหาเสน่ห์ของหลวงปู่ท่านแรงดีจังค่ะ...เมื่อท่องเสร็จแล้ว จะ 1 จบหรือ 3 จบก็เยี่ยม ให้นำพระลักษมณ์หน้าทองมาวนรอบๆ หน้า 3 รอบ ก่อนออกไปนอกบ้าน เจรจาพาที เป็นมหาเสน่ห์ขั้นสูง ใครได้ครอบเศียรพระลักษมณ์หน้าทองหลวงปู่กาหลงมาก่อนนี่ยิ่งแจ่มไปเลยค่ะ..!

ส่วนตัวแล้ว โชคดีเคยลงนะกะโหลกทองคำกับหลวงปู่ก่อนที่ท่านจะป่วย ท่านชอบปวดนิ้ว เพราะนิ้วท่านมักจะล๊อก คงเพราะลงนะให้ลูกศิษย์มากกระมัง เพราะเข้าพิธีทีหนึ่งคนเยอะมากๆเลยค่ะ.. คิดถึงหลวงปู่สินะ!

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
iching โพสต์เมื่อ 19-11-2009 07:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระลักษณ์หน้าทองของหลวงปู่ไม่ว่ารุ่นไหนบบไหน แรงจริงครับผมการันตี แนะนำคร้าบบบบบ
BUSL โพสต์เมื่อ 20-11-2009 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยคับ พระลักษณ์ทุกรุ่นของหลวงปู่่ประสบการณ์สูงเหมือนกันคับ ไม่ต้องไปหารุ่นแรกหรอกคับสำหรับคนงบน้อย ขนาดลูกอมพระลักษณ์ราคาไม่ถึงร้อย แต่พุทธคุณการันตีคับ
pal โพสต์เมื่อ 5-12-2009 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากมีบ้างจัง
pocko โพสต์เมื่อ 6-12-2009 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีตระกุดรุ่น 2 ครับ แต่ยังไม่เคยมีประสบการณ์
pal โพสต์เมื่อ 8-1-2010 21:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีข้อสงสัยนะครับ
พากัน-โส-มะ-นัส
ปะ-สะ-สำ-ปะ-ติ-ถา-มิ
อานแบบนี้ป่าวครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-1-2010 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ปะสะสัมปะติฏฐามิ = ปะ สะ สำ ปะ ติด ถา มิ
   โสมมัส = โสม มะ นัด

ขอบคุณค่ะ!
Uanprew โพสต์เมื่อ 23-2-2010 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เร็วจริงแรงจริงเห็นผลจริงต้องหลวงปู่กาหลงครับอิๆๆๆ
Mr.Pato โพสต์เมื่อ 24-2-2010 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคล้องเศียร โลหะรุ่น 1 ครับ เวลาไปหาแม่แฟน ก็จะใส่ไปด้วย เมตตามากๆ แม่แฟนขายของชำผมก็จะไปช่วยขาย จนแม่เขาบอกว่ามีอะไรดีนะเธอนะ มาช่วยขายของที่ไรคนเข้ามาซื้อของที่ร้านมากจัง ผมบอกว่าผมคล้องพระลักษมณ์ครับ เด่นเรื่องค้าขายนะ แต่ไม่ได้บอกว่ามีอย่างอื่น (ในคอผมมีพระลักษมณ์ ในกระเป๋ากางเกงมีแม่ยั่วเมือง (อุบไว้) 555
pok โพสต์เมื่อ 7-3-2010 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่องขาดไป หนึ่ง คำ ครับ
ปะสะสัมปะติฏฐามิ = ปะ สะ สำ ปะ ติด ถา มิ
ต้องเป็น
ปะสะสัม[color=Red]มะปะติฏฐามิ = ปะ สะ สำ มะ[img][/img] ปะ ติด ถา มิ
pooo โพสต์เมื่อ 7-3-2010 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงหลวงปู่สินะ! ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-11-2009 22:49

เห็นแล้วจี๊ด เจ้าบ้านรู้ปะ..พระลักษณ์ของปู ปากน้ำ  องค์นี้แลกมาด้วย

ความศรัทราแรมข้ามปี...
แม้นจะมีมารมาผจญ
ขวางมิให้ได้มา...แต่หลวงปู่ก็มาโปรด...

+++เพราะศรัทราจริง+++++

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-3-2010 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ปูปากน้ำทราบได้อย่างไรว่าหนูชื่อ จี๊ด... อิอิ

จี้ดแฟนเก่าของอนันดา เอเวอร์ริ่งแฮม ... อิอื... ไหนพี่ปูเล่าให้ฟังหน่อยสิว่า ใครมาผจญพี่ค่ะ?
Uanprew โพสต์เมื่อ 8-3-2010 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหอๆๆตอนแรกได้รุ่น2แบบผงกลมมาครับเพิ่งได้เศียรรุ่น1แบบผงมาครอบครองสมใจเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับที่ตู้ที่คณะ1ด้านในเอาไประเบิดกรอบเก่าออก(เพราะที่ได้มากรอบเก่าหมดสภาพแถมไม่สวยเลยต้องระเบิดกรอบทำใหม่แล้วก็ต้องมานั่งลุ้นตัวโก่งว่าตอนระเบิดกรอบออกองค์พระจะเสียหายรึไม่งานนี้ลุ้นตัวโก่งครับอิๆๆๆ)ตอนนี้ขึ้นคอสวยสมใจครับเสียค่าสินสอดไปทั้งหมดทั้งองค์พระแล้วเลี่ยมใหม่ก็3พันพอดี๊พอดีหายบ้าไปหลายเดือนครับอิๆๆๆเดี๋ยวจะเอาตะกรุดมหาละลวยของหลวงปู่อีกดอกครับแต่ขอเก็บเงินแป๊บอิๆๆๆสงสัยคงได้ปลายปีโน่นแหละครับอิๆๆๆ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 12-3-2010 13:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เจอเหมือนกันค่ะ แต่ราคานี่สิคะ 4,500 ไม่ไหวค่ะ ตอนนี้หมุนเงินไม่ทันเลย ฝากไว้ก่อนเถอะนะ แต่ขอบอกว่าเหมือนของท่าน ปู ปากน้ำ ที่โพสต์ไว้ในกระทู้ที่ 11 เลยค่ะ อยากได้ อยากได้
pooo โพสต์เมื่อ 12-3-2010 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เจอเหมือนกันค่ะ แต่ราคานี่สิคะ 4,500 ไม่ไหวค่ะ ต ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 12-3-2010 13:37

หลวงปู่ท่านทดสอบความศรัทราครับน้อง
ไม่มาก คนอื่นว่าง่ายๆผมก็มากแค่้ เกือบๆ 6 เ้ดือน
กว่าที่หลวงปู่ท่านจะมาโปรด..สาธุกราบหลวงปู่กาหลง

ส่วนเรื่องมารมาผจญเอาเป็นว่า เพื่อนๆที่รู้จัก ปู ปากน้ำ จะรู้ดี
โดยเฉพาะเพื่อในเวปหลวงปู่กาหลง ตั้งแต่สมัยเป็นแพนทาว
แต่จบๆไปดีกว่า สัพเพ อโหสิ ไปแล้วครับ.................
แต่ก็เป็นบททดสอบอย่างหนึ่ง
ดังนั้นองค์นี้ ผมถือว่าเงินทองไม่ได้ว่าจะซื้อมาได้
เพราะถ้าได้จริงผมได้มาครอบครองนานแล้วด้วย

ดังนั้นท่านที่มีวาสนาได้้มา ไม่ว่าสายใด
ของอ.หม่อม ก็เช่นกัน ถือเป็นวาสนาแล้ว
(แม้นว่าผมยังไม่มีวาสนาพอ..แต่ก็ไม่ยึดติดมาก..เดี่ยวผมจะเครียดไปป่าวๆ..555++)
ขอให้รักษา ให้สมกับความศรัทรา ว่ามากกว่าเป็น"เงินตรา" เลยท่าน ท่าน

ขออภัยถ้ามีถ้อยคำใดอาจสร้างความขัดตา
แต่เนี่ย ใสบริสุทธิ์ มิมีใดๆมาเจือปนเลย....ขอรับ

ด้วยรัก..ปู ปากน้ำ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 23:32 , Processed in 0.194263 second(s), 7 queries , File On.