เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3930
4
ซ่อนแถบด้านข้าง

เมื่อคืนวันที่ 10 มกราคม 2553

[คัดลอกลิงก์]
tumma16 โพสต์เมื่อ 11-1-2010 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เมื่อคืนวันที่ 10 มกราคม 2553  เวลาเริ่ม 22.00 น.  เริ่มสวดมนต์ แล้วนั่งสมาธิ เลยลองเอาเทพกามา ของอาจารย์เป้ง มาลองดู
ว่ากันว่าของๆท่านแน่ในเรื่องเสน่ห์ เรื่องดูดทรัยพ์ ดูดพลัง  ผมเองก็ภาวนาแบบส่วนตัวไปเลื่อยๆ ที่นี้หละครับมาเป็นนิมิตเลยครับ
ทั้งหญิงทั้งชายกำลังเล่นกามสูตกันอย่างเต็มที่  ผมเองก็เลยเปลี่ยนบทภาวนาเป็น ห มาหา ค โดยการทดลองภาวนา
เกิดเรื่องเลยยิ่งภาวนายิ่งดูดพลังจิตรในขณะภาวนา ก็เลยคาดได้ว่า  ของหลวงพ่อเป้ง ท่านแน่จริง เป็นสิ่งประสบแก่ตัวผมครับ
ไม่ได้มีเจตนาที่จะโปรโมตสินค้าแต่อย่างใด  แต่อยากให้ท่านได้หามาเพื่อใช้กัน  และอีกอย่างครับ  พระอาจารย์เป้งปลุกเสกนางยั่วเมืองด้วยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chanayut โพสต์เมื่อ 12-1-2010 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[color=RoyalBlue]คุณ tumma16 ครับ ใช่ครูบาคำเป็ง รึเปล่าครับผมศึกษาข้อมูลจากเวปพลังจิตมานานแล้วครับ
ลูกศิษย์ลูกหามากมาย ว่ากันว่าพระท่านดูดพลังจากพระองค์อื่นได้ และพระท่านดีทางค้าขายและหลากหลาย
ประสบการณ์ครับ ถ้าไม่ใช่ผมก็จะค้นหาข้อมูลดูใหม่นะครับ
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 12-1-2010 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นพระของครูบาคำเป้ง  แต่ผมเองไม่มีข้อมูลอะไรมาก  แต่ได้ลองทดลองดูแล้ว ใช้ได้ดีเลยทีเดียวครับ
ด้านพลังจิตนะครับ ของท่านดูดจริงๆนะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-1-2010 14:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปู่คำเป็งท่านอยู่ที่ สำนักสงฆ์มะค่างาม (อาศรมสุขาวดีวราราม)   จ. กำแพงเพชร ท่านมากรุงเทพบ่อยครับ
ผมเคยนิมนต์ท่านมาปลุกเสกที่วัดธรรมิการาม จ.ประจวบ กับ หลวงปู่จ่อย หลวงพ่อดำ (จำสมณศักดิ์ท่านไม่ได้) ท่านโฮม ท่านจะไปปลุกเสกด้วยกันบ่อยๆๆนะครับ
mahavate โพสต์เมื่อ 13-1-2010 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะเน้นเรื่องเสน่ห์ เมตตา ค้าขาย โชคลาภ ของท่านต้องเป็น เทพกามา อุมายิม เก้าแหก(หายาก) แปดแหก อุมาขี่เสือ ขุนคำป้อ กวนอิมดำ ฯลฯ  มีเยอะครับผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 09:37 , Processed in 0.171951 second(s), 7 queries , File On.