เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ผ้ายันต์พยนต์พญายักขีของพ่ออาจารย์สม ครับ

[คัดลอกลิงก์]
rastaman โพสต์เมื่อ 19-10-2010 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ แม่ผมถูกหวย 4-5 ครั้งอ่ะครับเดือนที่แล้วรวมเดือนนี้ หลายแสนแล้วล่ะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dark โพสต์เมื่อ 19-10-2010 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Jay โพสต์เมื่อ 19-10-2010 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ แม่ผมถูกหวย 4-5 ครั้งอ่ะครับเดือนที่แล้วรวมเดือน ...
ต้นฉบับโพสโดย rastaman เมื่อ 19-10-2010 08:59

ยินดี ด้วย คับ ...
Jay โพสต์เมื่อ 19-10-2010 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 17-10-2010 12:06

เคยนอน ๆ อยู่ แล้วเหมือน มีใครมากระโดด บนเตียง ด้วยหล่ะ ...
kaineverdie โพสต์เมื่อ 19-10-2010 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสพการณ์ดีดี กันทุกคน  
rastaman โพสต์เมื่อ 19-10-2010 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางคืนผมเห็นเงาดำอะไรไม่รู้ไปมาทั่วห้องครับ ไม่รู้เพราะคิดไปเองรึเปล่า
chayadaj โพสต์เมื่อ 20-10-2010 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตั้งแต่บูชา ก้อรู้สึกอยากกินขนมไทย
เช่น ขนมต้ม แบบนี้  ก้อนำไปถวายค่ะ
เหมือนมีท่านคุ้มครอง รู้สึกนิ่งๆ ใจเย็นๆ ดี
chayadaj โพสต์เมื่อ 20-10-2010 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ แม่ผมถูกหวย 4-5 ครั้งอ่ะครับเดือนที่แล้วรวมเดือน ...
ต้นฉบับโพสโดย rastaman เมื่อ 19-10-2010 08:59

ยินดีด้วยนะจ๊ะ  มีเลขเด็ด อย่าลืมบอกพี่บ้าง...อิอิ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 21-10-2010 12:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งตั้งบูชาวันนี้เอง ถ้ามีอะไรดี ๆ จะมาสาธยายให้ฟังนะจ๊ะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-10-2010 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของที่บ้านจะบูชาด้วย ขนมปัง กาแฟดำ น้ำหวานคร๊าบบบบ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 22-10-2010 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พวกขนมปังนี่ พอไหว้เสร็จ ตอนลาเอามาทานได้ช่ายมิครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-10-2010 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พวกขนมปังนี่ พอไหว้เสร็จ ตอนลาเอามาทานได้ช่ายมิครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย zrkonixx เมื่อ 22-10-2010 14:46

ได้ครับผม
chayadaj โพสต์เมื่อ 22-10-2010 20:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้เป็นไร มองแต่ขนมไทย...
ถวาย ประมาณ ขนมต้ม ข้าวต้มมัด อะไรประมาณนี้
เพราะบอกท่านว่า อยากได้อะไรขอให้ดลใจล่ะกัน...

ตอนกลางคืน เอาใบที่มีคาถามาอ่าน วางไว้หัวเตียง
นอนหลับ มีอะไรก้อไม่รู้กระโดดมาจับที่ขา แล้วกระโดดหายไป....ตกใจตื่นเลย

สุดท้ายก้อคือ กรงนกหัวจุก ที่แขวนอยู่หน้าบ้าน ตรงลงมา ไม่รู้ตกลงมาได้ยังไง...
มองหาแมว ก้อไม่มี...  โชคดีที่นกไม่เป็นไรเลย
กรงก้อพัง  นกน่าจะบินหนีไป หรือโดนแมวกิน...?
สรุป นก ..ปลอดภัยดี ก้อเลยเปลี่ยนกรงให้ใหม่ค่ะ....
Jay โพสต์เมื่อ 22-10-2010 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้เป็นไร มองแต่ขนมไทย...
ถวาย ประมาณ ขนมต้ม ข้าวต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 22-10-2010 20:57

ท่าน ฯ อาจจะ มาเล่น กับนก ก็ได้ น๊า
joni_buddhist โพสต์เมื่อ 24-10-2010 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามสัญญาว่าจะมาเล่านะครับพอดีว่าช่วงนี้งานมากนิดนึงจะเล่าประสบการณ์ครั้งแรกช่วงกินเจ ผมก็ไปกินที่ร้านอาหารที่ขายเจโดยเฉพาะแถวสะพานสามถนนจันทน์ ทีนี้คนแน่นผมก็เลยได้นั่งตรงหน้าร้านผมก็สั่งอาหาร และสั่งเป๊ปซี่น้ำแข็ง ปรากฏว่าเด็กร้านน้ำเอาแก้วมาให้2แก้วเป๊ปซี่2ขวด ผมก็บอกมาคนเดียว น้องเขาว่าผมมาสองคนเมื่อกี้เห็นผู้ชายตัวใหญ่ๆๆนั่งอยู่ด้วย ที่แปลกคือตรงนั้นห่างจากร้านน้ำถึงวาด้วยซ้ำ และเด็กร้านน้ำสองคนก็ยืนยันว่าเห็นจริงๆๆ เป็นผุ้ชายตัวใหญ่ๆๆนั่งข้างๆผม นี่ครั้งแรกนะครับ ครั้งที่2 เมื่อวานนี้คราวนี้สยามพารากอนครับ คือเมื่อวานก็ไปนั่งกินกาแฟทำเว็บอัพเดทเว็บพุทธคุณก็ไม่มีไรทำไปเรื่อยๆๆ พอจะกลับก็เก็บของเดินออกมา พอเดินออกมาเพื่อนไมได้เจอกัน7ปีมาทัก บอกเห็นแกอยู่ในร้านตั้งนานแล้วแต่ที่ไม่ทักเพราะเห็นแกนั่งกับผู้ชายตัวใหญ่ๆๆ ก็บอกไม่มีเรานั่งทำคนเดียวมานานแล้วเขาบอกเขาเห็นจริงอันนี้ต้องบอกว่าใช่พี่ยักษ์ผมแน่นอน เพราะผมไม่ค่อยเซ่น พอเมื่อวานก็สวดคาถา7จบแล้วเอาผ้ายันต์มาวางตรงแก้วกาแฟบอกให้ท่านมาดื่มกาแฟด้วยกันตั้งแต่ได้พียักษ์มาผมจุดธูปรับวันแรกและไมได้เซ่นเลยนอกจากเชิญมาดื่มด้วยกัน นี่เป็นเรื่องราวของผมครับ ของดีอย่างไรก็ดีมีไว้นะครับหมดแล้วจะเสียดายนี่ก็รอรุ่นสานถ้ามีไม่พลาดครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 18:10 , Processed in 0.108896 second(s), 5 queries , File On.