เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
24707
62
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีคาถาเสน่ห์แหล่ม ๆ เชิญมาร่วมกันโพสที่นี่กันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
จากที่มีกระทู้หลอกลวง ที่มาโพสให้อยากแล้วก็จากไป
มาบัดนี้กระผม นายบอส ขอเชิญพี่ๆสมาชิกทุกท่านในเมือง
มาร่วมกันแบ่งปันคาถาดีๆเพื่อเป็นการแลกเปลี่ยน
สรรพศาสตร์ด้านมหาเสน่ห์ ทางด้านมนตราคาถาอาคม
เอาไว้ใช้เพื่อเป็นกำลังใจ ในการดำรงชีวิตครับผม

ประเดิมกระทู้แรกด้วยคาถานางอัปสร ที่ผมใช้เสกแป้งประจำ

ตั้งนะโม 3 จบ

" โอมจิตตัง ตัสสะ ทัสสะ สวาโหม "
สั้น ๆง่าย ๆแต่ใช้ได้ผลมาแล้วครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +33 หลง +20 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
Sky + 10 + 10 + 10 + 10 ถูกใจ!
chayadaj + 10 ดี
cho + 3
zrkonixx + 10
Jay + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bigkuma โพสต์เมื่อ 27-5-2011 05:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามเก็บให้หมด
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-10-2010 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญพี่ ๆทั้งหลายมาร่วมกันแบ่งปันสิ่งดี ๆสู้พี่น้องท่านอื่นในเมืองครับ
กันต์ โพสต์เมื่อ 6-10-2010 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  คาถมหาเสน่ห์
                                  ตัณหายะ ชายะตี  โสโก       ตัณหายะ  ชายะตี   ภะยัง
                                       ตัณหายะ วิปปะมุตตัสสะ        นัตถิ  โสโก   กุโต  ภะยัง

เป็นคาถาประมวลความเสน่หาบรรดามีีให้มาประชุมรวมในผู้บริกรรมภาวนา  ให้เป็นที่อิจฉาริษยาของผู้อื่น ผู้ต้องมนตร์แห่งคาถานี้จะต้องรักถึงขนาดหลงงมงาย  เพราะอำนาจของกิเลส   ผู้บริกรรมต้องพยายามตัดใจไม่ให้หลงใหลในอำนาจกิเลสตัณหา  จะเป็นแรงผลักให้คาถานี้สัมฤทธิผลมากยิ่งขึ้นแล

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +13 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 10
cho + 3

tyler โพสต์เมื่อ 6-10-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากตำราเก่าแก่ครับ

ปาระนิ ปะตะปะสะนัง เถวะตา มะนะสะผะติ

3คาบดูตาหยิงรัก แลได้เชยแล

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล

vetmax โพสต์เมื่อ 6-10-2010 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาไว้ผมใช้ได้ผลก่อนนะคับ

เดี๊ยวจะนำมาแบ่งปันแน่นอน

อิอิ
wongrad โพสต์เมื่อ 7-10-2010 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อันนี้ไม่ต้องใช้คาถาก็ได้มั้งครับ....มีเสน่ห์อยู่ในตัวอยู่แล้ว....อ่ะน่ะ....อิอิอิอิอิอิ...
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-10-2010 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ไม่ต้องใช้คาถาก็ได้มั้งครับ....มีเสน่ห์อยู ...
ต้นฉบับโพสโดย wongrad เมื่อ 7-10-2010 13:46

ผู้หมวดคิดอะไรอยู่นิ.........?
wongrad โพสต์เมื่อ 7-10-2010 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หมวดคิดอะไรอยู่นิ.........?
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 7-10-2010 14:51

ฮั่นแน่ท่านไก่..คิดไปแล้วนะเนี่ย...น่าจะคิดเหมือนกัน..5555.
dubleblue โพสต์เมื่อ 7-10-2010 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิติ อรหัง อิตถี จิตตัง ปิยัง มะมะ

ใจกล้า ๆ เป่าสาว ได้เลย...หลังจากนั้นก็ต้องใช้ความกล้าของตัวเองด้วยครับ

(คาถา 50 %  ความกล้า 50% )

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล

เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-10-2010 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอขอบคุณพี่ๆสมาชิกทุกท่านที่มาช่วยเติมเต็มกระทู้ให้สมบูรณ์

อย่างน้อยพระคาถาที่พี่ๆทั้งหลายโพสมาอาจจะเป็น ๑ ความหวัง ๑ กำลังใจ

ที่ช่วยให้สิ่งที่เขาต้องการบรรลุตามประสงค์ อีกทั้งยังเป็นการแผยแผ่สรรพศาสตร์โบราณ

ที่มีอยู่มิให้สูญหายไปตามกาลเวลา ครับผม

................................................................................................

พี่ ๆท่านใดมีคาถาทางมหาเสน่ห์แหล่ม ๆอีกเชิญมาโพสแบ่งปันกันได้ครับ

CUTE19 โพสต์เมื่อ 7-10-2010 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา  ทำให้ได้ดังนี้ รับรองมีเสน่ห์ในทุกที่..
อ่ะ..ให้ก็ได้..อรหัง..ภาวนาเก่งๆนะถ้าใช้ ยืน เดิน นั่ง นอน..เอ้า..อรหัง..ไว้
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 7-10-2010 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยอดกระเทียมเจียวเลยน้องบอสเรา แหล่งรวมมนตรา
zatapatt โพสต์เมื่อ 8-10-2010 00:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มองหน้า สบตา ลุยๆๆๆๆๆ  สาธุ  55555
unclep โพสต์เมื่อ 8-10-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองดูซัก 2 คาถานะครับ......มองหน้า สบตา แล้วว่า....มุทะ จิตตัง จักขุตัง มาเรโส โสมาเร มะมะ
จากนั็นก่อนที่จะไปเจรจาให้ว่า.....ชิวหายัง มะธุรังวาจัง ชิวหาวาจันติ ผุสสิตตะวา จะสุนทะรัง ปิยาเยวะ ปิยายันติ
(เวลาใช้ ให้ท่องเร็วๆนะ เดี๋ยวเขาไปซะก่อน........55555....)
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 8-10-2010 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองดูซัก 2 คาถานะครับ......มองหน้า สบตา แล้วว่า....มุทะ จิ ...
ต้นฉบับโพสโดย unclep เมื่อ 8-10-2010 12:47

สวดยอดคร๊าบบบบบบบบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 14:47 , Processed in 0.729427 second(s), 16 queries , File On.