เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ฆราวาสมหาเสน่ห์ผู้ทรงฤทธิ์ เจ้าของตำนานพิธี 'ประสะเลือด'

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-8-2010 07:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พี่รินด้า.. ถ้ามีพิธีแบบนี้จะชวนไป เอาจริงๆเหรอ?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zx10r โพสต์เมื่อ 5-8-2010 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเจ้าเมืองครับที่นำสิ่งดีๆมาเล่าสู่กันฟัง
ลำปาง โพสต์เมื่อ 8-8-2010 07:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามมากราบอาจารย์ท่านครับ ได้ยินชื่อเสียง อ.ฟ้อนมานานแล้วเช่นกันครับ
วันที่8/8/2553 วันนี้ล่ะครับ มีการจัดไหว้ครู ที่วัดบางแวก วันนั้นไปกราบหลวงพี่ท่าน ท่านเล่าอะไรๆให้ฟังนิดหน่อย และบอกให้มาวันงาน อ.ประคอง ท่านก็มานะ และท่านเชิญหลวงปู่ธีรมาด้วย  อาจารย์เอก
เสียดายไม่มีโอกาสได้ไป เพื่อนๆที่มีโอกาสไปนำรูปมาลงให้ดูด้วยนะครับ  
ชอบใจที่มีกระทู้แนะนำประวัติ ครูบาอาจารย์ครับ ขอบคุณคับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

oakkyoakz999 โพสต์เมื่อ 8-8-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ
ธนพล โพสต์เมื่อ 11-8-2010 08:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณบอส ท่าดินแดงครับ ศิษย์อาจารย์ประยูรที่ไปพบท่านได้ทำพิธีบูชาครูด้วยการตอกเพดานด้วยหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
ธนพล โพสต์เมื่อ 11-8-2010 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณโชวครับ ภรรยาท่านอาจารย์ฟ้อนที่ยังมีชีวิตอยู่ ท่านได้เรียนจากท่านอาจารย์ฟ้อนด้วยหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-9-2010 01:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นการต่อยอดกระทู้ของท่านเจ้าเมืองครับ ขอแจ้งข่าวดีสำหรับทุกท่านที่จะติดตามประวัติของท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
ขณะนี้ครูอาจารย์ที่เป็นศิษย์ท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่างได้รวมตัวกันเพื่อจัดพิมพ์หนังสือประวัติท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
น่าจะเป็นหนังสือประวัติที่สมบรูณ์แบบที่สุดเท่าที่จัดทำมาเพื่อเผยแพร่เกียรติคุณครูอาจารย์และบูชาครู หลายท่านยังสงสัย
ว่าพิธีกรรมประสะโลหิตมีจริงหรือแค่เป็นมายากลอย่างที่ในหลายเว็บมีการนำเสนอว่าท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง โกหก
หลอกลวงเล่นมายากล ยังมีหลายท่านที่ท่านยุคอาจารย์หมอประยรูได้รับรู้และอยู่ในเหตุการณ์เป็นที่ยอมรับในสังคมพระเครื่อง
เป็นผู้ใหญ่ใจดีมีความรู้ความสามารถและมีผู้ให้การยอมรับในสังคมมาเป็นที่ปรึกษาในการจัดพิมพ์ มีข่าวดีเมื่อไหร่จะแจ้งให้ท่าน
สมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทราบก่อนใคร
Jay โพสต์เมื่อ 6-9-2010 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นการต่อยอดกระทู้ของท่านเจ้าเมืองครับ ขอแจ้งข่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 6-9-2010 01:18

รอ ติดตาม ข่าวดี คับ ...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 6-9-2010 12:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นการต่อยอดกระทู้ของท่านเจ้าเมืองครับ ขอแจ้งข่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 6-9-2010 01:18

รอ...เหมือนกันค่ะ
rastaman โพสต์เมื่อ 6-9-2010 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความรู้เต็มๆ
ธนพล โพสต์เมื่อ 7-9-2010 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณcute19 ครับหนังสือประวัติท่านอาจารย์ฟ้อนจะมีวางที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
A1P3A6S3U1N โพสต์เมื่อ 24-9-2010 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วิชาสมานแผล มีคาถากำกับไหม? มีใครรู้บ้าง
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 24-9-2010 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วิชาสมานแผล มีคาถากำกับไหม? มีใครรู้บ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย A1P3A6S3U1N เมื่อ 24-9-2010 12:08

มีคาถากำกับ ครับผม

แต่ถ้าจะใช้คาถาสายนี้ ต้องเข้าพิธีถวายตัวเป็นศิษย์

ยกพานครูสักกระหม่อม ก่อนครับผม
Lucifer โพสต์เมื่อ 25-9-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถวายตัวเป็นศิษย์จัง
ธนพล โพสต์เมื่อ 27-9-2010 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปัจจุบันศิษย์ที่ได้รับถ่ายทอดวิชาของท่านอาจารย์ฟ้อนจากตัวท่านอาจารย์ประยูร จิตรโสภี โดยตรงยังมีหรือไม่ครับ ถ้ามีอยู่ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 17:03 , Processed in 0.181634 second(s), 8 queries , File On.