เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
802
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ขุนแผนพรายอาคมของหลวงปู่ชั้น

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 7-8-2021 20:26 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เมื่อสมัยก่อนผมได้อ่านประสบการณ์เกี่ยวกับขุนแผนพรายอาคมของหลวงปู่ชั้นจากคุณartistนะครับพอผมอ่านประสบการณ์และผมก็ค้นหาบูชามาจากเว็บพระในเน็ตแห่งหนึ่งมาราคาหลักร้อยเท่านั้นเองผมเอามาใช้ผมรู้สึกว่าจะไม่ใช่ได้ผลด้านเสน่ห์อย่างเดียวเท่านั้นนะครับได้ผลด้านโชคลาภด้วยผมอยู่ที่บ้านว่างๆไม่รู้จะทำอะไรผมก็เอาขุนแผนพรายอาคมของหลวงปู่ชั้นมาวางใกล้ๆเพื่อดูเล่นๆแล้วจะนำขึ้นห้อยคอปรากฏว่าคนนำเงินค่าเช่าบ้านมาให้ถึง 5,000 บาทเลยครับคือประจวบเหมาะมากๆเลยครับ ขุนแผนองค์นี้รูปทรงดูแล้วมีเสน่ห์และเข้มขลังดีและพุทธคุณด้านเสน่ห์กับโชคลาภลงตัวมากเลยครับและราคาอีกต่างหากเป็นราคาที่ค่อนข้างจะเยาว์
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 19:32 , Processed in 0.096710 second(s), 6 queries , File On.